em hỏi về xe tải 1 tấn hyundai porter

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
các cụ cho em hỏi. hyundai 1 tấn đời 2004 kabin kép, máy to kim phun điện tử có ABS như khi em mua nó bàn giao có hai chìa khóa không có khiển điện tử đi kèm. vậy em hỏi đời này có chìa điện kèm khiển không, nếu có thì làm ở đâu và khoảng bao nhiêu?

guidingstar

Xe tăng
Tùy xe xuất cho thị trường nào hoặc là theo đặt hàng từ đầu cụ ạ.
Xe cụ nếu vẫn chạy bình thường, chìa khóa đánh ra cái khác cho vào vẫn nổ thì là không phải chìa điện tử.
Còn caá điều khiển thì cụ lắp thêm vào thôi, xe cụ không có ạ.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
rồi em cảm ơn bác . tại em thấy có xe cùng đời xe em mà nó có khiển giống starex em mới hỏi. với lại có bác nào biết đồ thay thế cho cần gạt xi nhan không? xe em bị vỡ cái miếng nhựa trong làm cho khi về lái mà xi nhan không nhả ( xi nhan bên trái thôi) em cố khắc phục mà không được bác nào biết chỉ em với em cảm on nhiều

tudaubac

Xe máy
Tùy theo version: gold supper, supper và deluxe, xe của bác em đoán là supper, signal không tự tắt khi trả lái có thể khắc phục được bằng phụ tùng ngoài chợ giời.

namcoi

Xe máy
rồi em cảm ơn bác . tại em thấy có xe cùng đời xe em mà nó có khiển giống starex em mới hỏi. với lại có bác nào biết đồ thay thế cho cần gạt xi nhan không? xe em bị vỡ cái miếng nhựa trong làm cho khi về lái mà xi nhan không nhả ( xi nhan bên trái thôi) em cố khắc phục mà không được bác nào biết chỉ em với em cảm on nhiều
Kụ ra tiệm điện ô tô bảo nó thay cho cái mới, đợt nhà cháu cũng bị cái cần đèn, mà ứ tắt dc đèn với xi nhan, thay luôn L-)