[Funland] Em hỏi BĐS Thanh Hoá

Ba Gờ

Xe đạp
Đỉnh rồi bác ơi, chả kịp lướt đâu. Mấy xã vs huyện gần thành phố kết hợp vs mấy ô bds phân lô bán nền h đẩy lên kinh lắm toàn bịp thôi ( nào là khu đô thị sun khu công nghiệp sun ) vân vân và mây mây
Dạ. Giờ tìm khu vực đầu tư khó quá nhỉ cụ.

daidiachu

Xe máy
Các cụ biết vị trí aeon mall Thanh Hóa. Tiến độ khi nào triển khai nhỉ. Quanh các Khu Aon mall như Hà đông Hải Phòng, Tân Phú đất tăng kinh. Mà công nhận nó về quanh khu đó sầm uất hẳn

Nam.pt

Xe tải
Các cụ biết vị trí aeon mall Thanh Hóa. Tiến độ khi nào triển khai nhỉ. Quanh các Khu Aon mall như Hà đông Hải Phòng, Tân Phú đất tăng kinh. Mà công nhận nó về quanh khu đó sầm uất hẳn
Theo thông tin của sở tbmt tỉnh thì chả có cái aeon mall nào cả cụ nhé

Ku Xit

Xe tải
Em thấy trên lịch công tác của UBND tỉnh thì thấy chiều qua có họp về vụ Aeon mà cụ? Vậy là hủy thật rồi ạ?

HuongCrv

Xe điện
Vẫn triển khai bình thường và dự kiến năm nay khởi công mà cụ, quy mô 27ha, chốt vị trí rồi cụ ạ!

Nam.pt

Xe tải
Em thấy trên lịch công tác của UBND tỉnh thì thấy chiều qua có họp về vụ Aeon mà cụ? Vậy là hủy thật rồi ạ?
Tỉnh thì muốn, rất muôn nhưng aeon thì chưa muốn nên chả có caia ae nào cả, cái mà các cụ đang nhầm tưởnb đó là khu sun dưới sầm sơn

tuan2681

Xe điện
Tỉnh thì muốn, rất muôn nhưng aeon thì chưa muốn nên chả có caia ae nào cả, cái mà các cụ đang nhầm tưởnb đó là khu sun dưới sầm sơn
e chả biết tin cụ từ đâu ra, nhưng e đang đấu thầu AEON Thanh Hóa với tụi Nhật rồi cụ nhé.
bọn Nhật nó k làm cho vui đâu ạ.

xe đạp mini62

Xe tải
e chả biết tin cụ từ đâu ra, nhưng e đang đấu thầu AEON Thanh Hóa với tụi Nhật rồi cụ nhé.
bọn Nhật nó k làm cho vui đâu ạ.
Quảng Ninh và Thanh Hoá mà Aeon ko vào hơi phí, HP đã có rồi. Dự là trong bán kính 1km từ Vinhomes Star city Thanh Hoá giống Aeon Hải Phòng gần Vinhomes Marina, bọn to nó toàn chọn vị trí đẹp, chiến lược.

Ku Xit

Xe tải
Vậy có khi cụ lại nhầm rồi ạ. Theo em hiểu thì Aeon bây giờ chỉ chờ tỉnh giao đất nữa là làm ngay. Quả bóng đang trong chân Thanh Hóa chứ không phải Aeon.

Sun thì nhiều dự án ở Thanh Hóa lắm, từ Sun Sầm Sơn đến Sun Onsen Quảng Yên, Sun Am Tiên, Sun Đông Sơn, Sun thành Hoàng Nghiêu, Sun Bến En... Ngay đối diện dự án Aeon bên kia đường Hùng Vương là dự án 1500ha của Sun. Hiện đang xây dựng 1/500.

Ku Xit

Xe tải
Chốt vị trí chỗ nào đấy mợ
Chỗ phường Quảng Thành, sát trường Vicet cụ ạ. Vị trí khá đẹp. 1 mặt là đường Hùng Vương mở rộng, 1 mặt là đường Âu Cơ kéo dài (nối từ đại lộ Đông Tây sang). Bên kia đường Hùng Vương là dự án Sun đông nam Thanh Hóa 1500ha.

tuan2681

Xe điện
Quảng Ninh và Thanh Hoá mà Aeon ko vào hơi phí, HP đã có rồi. Dự là trong bán kính 1km từ Vinhomes Star city Thanh Hoá giống Aeon Hải Phòng gần Vinhomes Marina, bọn to nó toàn chọn vị trí đẹp, chiến lược.
ngoài 3 cái Hóc Môn, Huế, Thanh Hóa, AEON dự kiến thêm 3-4 dự án nữa ở VN nhé cụ
khả năng có Biên Hòa, Hạ Long, Hà Nội nữa thì phải

Ku Xit

Xe tải
Đợt rồi có tin Aeon mở ở Tân An, Long An làm cho đất xung quanh khu đó cũng dậy sóng. Mỗi tội trong đó là Aeon Việt Nam chứ không phải là Aeon Mall, nghe đâu diện tích có hơn 2ha. Aeon Thanh Hóa thì hình như hơn 10ha ạ.

Trọng khờ

Xe đạp
có khu sao mai ngay ngã tư giao giua ql47 và cao tốc nghi sơn sao vang !! gân sân bay sao vang thì các cụ nghỉ sao

Nam.pt

Xe tải
Vậy có khi cụ lại nhầm rồi ạ. Theo em hiểu thì Aeon bây giờ chỉ chờ tỉnh giao đất nữa là làm ngay. Quả bóng đang trong chân Thanh Hóa chứ không phải Aeon.

Sun thì nhiều dự án ở Thanh Hóa lắm, từ Sun Sầm Sơn đến Sun Onsen Quảng Yên, Sun Am Tiên, Sun Đông Sơn, Sun thành Hoàng Nghiêu, Sun Bến En... Ngay đối diện dự án Aeon bên kia đường Hùng Vương là dự án 1500ha của Sun. Hiện đang xây dựng 1/500.
Sun nào ở đông sơn ông, cái khu đại đô thị đông sơn các ông nhét cái tên khu công nghiệp sun vào đấy. Chứ chả có sun nào vào đấy cả đến cái tên đại đô thị đông sơn còn làm nhà đầu tư nhầm lẫn đến đô thị đông sơn phía phường phú sơn đi lên. Còn sun vào quảng trạch làm khu nghỉ dưỡng onsen là đúng đang san lấp là đúng, làm đường thanh niên chạy xuống biển là đúng - đầu tư vào đấy là ok nhưnb ko có 1 văn bản nào nói đến ciệc aeon sẽ chốt vị trí để khởi công đến giờ aeon vẫn đang lập báo cáo kinh tế.

Nam.pt

Xe tải
có khu sao mai ngay ngã tư giao giua ql47 và cao tốc nghi sơn sao vang !! gân sân bay sao vang thì các cụ nghỉ sao
Thổi giá lên kinh rồi, các bác F0-F1 thig ăn đủ nhưnh tôi thấy cái trò đấy bịp lắm. Ai về đấy mà ở là1 vs 2 đó là lộ trình và tầm nhìn của thanh hoá đến năm 2045. Các ông sale hay dựa vào đấy để nói vs khách