Em hỏi chỗ tắm suối khoáng ở Mỹ Lâm

Mr.Chem

Xe điện
Đợt tới em có lên Tp.Tuyên Quang ngủ 1 đêm, đi từ trưa từ Hà Nội nên chiều có thơi gian để tắm ở khu vực Mỹ Lâm.
Em đi với gia đình và cụ ông, muốn ghé qua Mỹ Lâm để tắm khoáng cái cho khỏe rồi vào tp.Tuyên Quang ngủ (em đã đặt phòng ở đây).
Tham khảo qua thì thấy có mấy nơi nhưng em không biết chỗ nào cho qua tắm cái rồi đi tiếp. BV suối khoáng Mỹ Lâm thì em thấy bảo bẩn bẩn nên không tha thiết vào đây lắm.
Bác nào từng trải nghiệm chỗ này rồi tư vấn giúp em với.

supersanhdieu

Xe buýt
đến cho biết thôi chứ cũng chẳng ra gì đâu cụ nhưng mà có món ghẹ đồng bào

Mr.Chem

Xe điện
đến cho biết thôi chứ cũng chẳng ra gì đâu cụ nhưng mà có món ghẹ đồng bào
Dạ mục đích là cho cụ ông và vợ con đi ngâm mình tắm cho khỏe nên em cũng tránh điều này, sợ vào chỗ linh tinh lại không hay.

nhtho

Xe buýt
Chỗ này để vào tắm ngâm mình không thì có ổn không cụ, em ko ngủ nghỉ lại?
Thuần Mỹ ở Ba Vì mà cụ.
Cháu đi Mỹ Lâm năm ngoái, thấy Vin đang xây khu liền kề xanh đỏ vàng.
Cả nhà cháu vào khu bể bơi chung, nước lạnh. Cháu cứ băn khoăn nước đấy là nước khoáng hay nước.... giếng.
Hỏi khách nào cũng bảo: nước khoáng đấy, nhưng bể bơi ở đồng bằng, cách xa núi, chả hiểu mạch nước khoáng ở đâu ra.
Cháu thấy nước ở Kim Bôi ấm chứ không lạnh ngắt như ở Mỹ Lâm.

Mr.Chem

Xe điện
Thuần Mỹ ở Ba Vì mà cụ.
Cháu đi Mỹ Lâm năm ngoái, thấy Vin đang xây khu liền kề xanh đỏ vàng.
Cả nhà cháu vào khu bể bơi chung, nước lạnh. Cháu cứ băn khoăn nước đấy là nước khoáng hay nước.... giếng.
Hỏi khách nào cũng bảo: nước khoáng đấy, nhưng bể bơi ở đồng bằng, cách xa núi, chả hiểu mạch nước khoáng ở đâu ra.
Cháu thấy nước ở Kim Bôi ấm chứ không lạnh ngắt như ở Mỹ Lâm.
Nghe cụ nói mất niềm tin quá, chắc nhà em bỏ ý định tắm khoáng mất.

nhtho

Xe buýt
Nghe cụ nói mất niềm tin quá, chắc nhà em bỏ ý định tắm khoáng mất.
Cụ đi từ HN vào buổi trưa thì chiều 5 6 giờ chạy qua ML cũng được mà, coi như đi lượn 1 vòng gần gần. Chứ tầm 4 5 6 giờ chiều loanh quanh ở Tp TQ thì cũng có gì đâu.

SUV7

Xe máy
Đợt tới em có lên Tp.Tuyên Quang ngủ 1 đêm, đi từ trưa từ Hà Nội nên chiều có thơi gian để tắm ở khu vực Mỹ Lâm.
Em đi với gia đình và cụ ông, muốn ghé qua Mỹ Lâm để tắm khoáng cái cho khỏe rồi vào tp.Tuyên Quang ngủ (em đã đặt phòng ở đây).
Tham khảo qua thì thấy có mấy nơi nhưng em không biết chỗ nào cho qua tắm cái rồi đi tiếp. BV suối khoáng Mỹ Lâm thì em thấy bảo bẩn bẩn nên không tha thiết vào đây lắm.
Bác nào từng trải nghiệm chỗ này rồi tư vấn giúp em với.
e vừa đi qua Tuyên Quang, tắm khoáng ở đó, có 1 vài nhận xét chia sẻ với bác như sau:
1. e tắm khoáng ở khu Hà Phú, chỗ có khu vui chơi, ở đây cơ sở vật chất cũ, phòng tắm, bồn tắm cũ và xuống cấp.e gửi bác bảng dịch vụ. Bác không nên sử dụng dịch vụ massage.
2. Theo dân địa phương và các bạn của e chia sẻ thì nên vào khách sạn Á Châu, cơ sở vật chất tốt hơn. Giá thì e ko rõ.
3. Nước khoáng rất nóng, phải xả thêm nước lạnh, tắm tầm 30 phút là người thoải mái.

Mr.Chem

Xe điện
e vừa đi qua Tuyên Quang, tắm khoáng ở đó, có 1 vài nhận xét chia sẻ với bác như sau:
1. e tắm khoáng ở khu Hà Phú, chỗ có khu vui chơi, ở đây cơ sở vật chất cũ, phòng tắm, bồn tắm cũ và xuống cấp.e gửi bác bảng dịch vụ. Bác không nên sử dụng dịch vụ massage.
2. Theo dân địa phương và các bạn của e chia sẻ thì nên vào khách sạn Á Châu, cơ sở vật chất tốt hơn. Giá thì e ko rõ.
3. Nước khoáng rất nóng, phải xả thêm nước lạnh, tắm tầm 30 phút là người thoải mái.
Em cảm ơn cụ, em cũng tham khảo khu Hà Phú này. Được cụ mô tả trực tiếp tốt quá.