Em hỏi chút về GLK250 AMG

BSK

Xe tăng
Cụ Tú có cái idea gì về địa điểm tổ chức dã ngoại ra mắt cho hội GLK không ạ? Bọn em tính kiếm cái khu nghỉ dưỡng nào loanh quanh HN nhưng vẫn đang lí bí :)
Nếu k ngủ lại qua đêm thì k nên chọn resort ( không khí thoáng, view đẹp, có thể chơi 1 số môn thể thao.....nhưng thường đồ ăn dở ) 1 số resort gần HN e đã đi như asian resort, flamingo Đại Lải, Tam Đảo resort .....đồ ăn làm dở. Các kụ nên chọn nhà hàng sinh thái, rộng rãi, có cây cối, ao hồ..... thoáng gần HN như Kim Long, Quoc Phuong Trai, soft water ..... http://sinhthaikimlong.com/ , http://www.softwatergroup.com/ , http://www.anchoigiaitri.vn/dia-diem/49-quoc-phuong-trai.html
P/s : Các kụ nên đi tiền trạm trước 1 buổi để thử món ăn, đặt vấn đề order món, ck giảm giá, review đánh giá, tổ chức, sắp xếp ......để event diễn ra chuyên nghiệp, thành công !!!

Chỉnh sửa cuối:

mercedesviet

Xe buýt
Đây là bản thường cụ ạ! Bản AMG chỉ ngày mai là về, em lại chụp đưa lên để các cụ chiêm ngưỡng

dungbmt

Xe hơi
Website
bomnuocbactruong.vn
các cụ cho em hỏi glk 250 khoảng sáng gầm xe là bao nhiêu thế ạ?

LoveCar&Girl

Xe tải
Kg buồn cười đâu, em ở HN cũng định đặt Haxaco đấy, nghĩ lại cũng thấy tiếc vì chút tin vào Andu để rồi bây giờ mới thấy lôm côm quá, xe cộ hứa hươu hứa vượn, chưa có thì bảo chưa có, chứ cứ hẹn đi hẹn lại mất công của người đi mua.
Đúng là đặt xe bên andu toàn ăn quả đắng, có bạn bè người quen có ý định lấy mer thì e cũng ko bao giờ đặt bên andu. E thấy đặt xe haxaco vừa chuyên nghiệp vừa nhanh mất kh 1 tuần là đã có xe chạy rồi!

mercedesviet

Xe buýt
Đúng là đặt xe bên andu toàn ăn quả đắng, có bạn bè người quen có ý định lấy mer thì e cũng ko bao giờ đặt bên andu. E thấy đặt xe haxaco vừa chuyên nghiệp vừa nhanh mất kh 1 tuần là đã có xe chạy rồi!
Vâng cụ, em ko rõ sự việc của cụ ra sao vì mọi thông tin KH đều được giữ kín. Em xin thay mặt công ty An Du thành thật xin lỗi cụ trong quá trình mua xe.
Vậy nếu các cụ có vấn đề gì không hài lòng hay cần cung cấp thêm thông tin các cụ cứ phone cho em mọt tiếng. Dù không phải việc của em nhưng em cũng cam kết xin hỗ trợ các cụ hết khả năng. NVKD An Du có tận 20 người, không phải người nào cũng vậy đâu cụ. Vậy nên trong KD người ta mới nhắc đến đạo đức kinh doanh, chữ tâm và chữ tín chứ cụ.
Một lần nữa thành thật xin lỗi cụ.
Thân!

escape 23

Xe hơi
Bánh của đời xe 250 này như thế nào bác Việt nhỉ.... bác cho một cái data sheet of tyre size về các đời GLK until now thì tốt quá để anh em kế hoạch

Cám ơn