Em hỏi cung đường đi Cao Bằng

morning_kia

Xe máy
Sang tuần em cho gia đình lên thác Bản Giốc và suối Lê Nin. Các cụ cho em hỏi đi QL3 hay đi đường Lạng sơn ạ. Thank các cụ

thang_capit

Xe buýt
Sang tuần em cho gia đình lên thác Bản Giốc và suối Lê Nin. Các cụ cho em hỏi đi QL3 hay đi đường Lạng sơn ạ. Thank các cụ
Em mới đi về hôm tết tây. Đi QL3 HN-TN hết 60', TN-BK 120', BK-CB 180'. CB-Bản Giốc 150' ngủ tại Sài Gòn - Bản Giốc
Về: Bản Giốc - CB, CB- Lạng Sơn. Hết Đông Khê, sang Thất Khê mặt đường hơi xấu ~ 15km thôi. Đánh giá chung cả cung đường đẹp, cụ cẩn thận các khúc cua nên còi để xe cont biết nhé.

Chúc cụ có chuyến đi vui vẻ

tuanprado

Xe tăng
Bạn cứ thẳng cao tốc lên Thái Nguyên rồi theo QL3 mà chạy thẳng lên Cao bằng. Đường tốt, dễ đi.

tuanduong

Xe máy
Theo em thì cụ nên chọn cung đường HN-TN-BK-CB. Cung HN-LS-CB xe container phá đường kinh khủng, đoạn từ Lạng Sơn đến đoạn rẽ vào cửa khẩu Tà Lùng đường khá xấu. Tết vừa rồi về quê đi còn ngon lành, tháng trước vừa về theo đường Lạng Sơn mà đường đã bị phá kinh quá. Đi mà oải.

WHITE TIGER

Xe container
Theo em thì cụ nên chọn cung đường HN-TN-BK-CB. Cung HN-LS-CB xe container phá đường kinh khủng, đoạn từ Lạng Sơn đến đoạn rẽ vào cửa khẩu Tà Lùng đường khá xấu. Tết vừa rồi về quê đi còn ngon lành, tháng trước vừa về theo đường Lạng Sơn mà đường đã bị phá kinh quá. Đi mà oải.
Chủ thớt đi theo cụ này chỉ dẫn

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
cũng ko đến mức kinh khủng khi đi đường Lạng Sơn đâu, nếu lái cứng và trên xe có người dễ say xe thì nên đi đường Lạng sơn, cảm giác mạnh đường đèo núi thì đi đường TN, BC

mr zeus

Xe hơi
cũng ko đến mức kinh khủng khi đi đường Lạng Sơn đâu, nếu lái cứng và trên xe có người dễ say xe thì nên đi đường Lạng sơn, cảm giác mạnh đường đèo núi thì đi đường TN, BC
. Tôi đồng ý. Đường Bắc Kạn cua nhiều, liên tục, cua khuất cũng tương đối nguy hiểm. Đường Lạng Sơn nếu đi tôi khuyên nên đi vào ngày 1, ngày 6 âm lịch, mang cả gấu theo và tương đối VNĐ nữa. Đây là ngày phiên chợ Đông Khê, đảm bảo bác và gấu sẽ thấy OK, vì nhiều thứ mua được lắm, nhất là tầm cuối năm thế này

khkdgs

Xe điện
em hỏi ké các bác về cung đường này ạ. em cám ơn các bác.