Em hỏi địa chỉ in đề can dán thân xe ở Hà Nội

SantaFe_MLX

Xe buýt
Xe em Ranger đỏ, em có mấy hình đẹp muốn in để dán lên sườn xe. Các bác giúp em địa chỉ nào ở Hà Nội nhận in đề can theo mẫu của mình nhỉ =P~

Vẽ air brush thì em không muốn làm vì hơi chát >:)

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Hehe, bọn em cũng đang bàn bạc trong topic http://www.otofun.net/threads/736460-e-can-tim-cho-son-lai-toan-bo-xe/page2. Cụ có mẫu thì post lên đây luôn chia sẻ với mọi người để mọi người cùng chơi thể loại này ạ.
Căn bản trước em có thằng em chuyên làm decal (design và in) dán iPhone. Em đang định rủ nó design và làm các bộ tem để phục vụ dán body xe các cụ đấy.

auto-anz

Xe hơi
E nghĩ sơn kiểu plasti dip lại hay.

mrhitech

Xe tải
Hehe, bọn em cũng đang bàn bạc trong topic http://www.otofun.net/threads/736460-e-can-tim-cho-son-lai-toan-bo-xe/page2. Cụ có mẫu thì post lên đây luôn chia sẻ với mọi người để mọi người cùng chơi thể loại này ạ.
Căn bản trước em có thằng em chuyên làm decal (design và in) dán iPhone. Em đang định rủ nó design và làm các bộ tem để phục vụ dán body xe các cụ đấy.
Em toàn tự deco rồi ra cửa hàng quảng cáo cắt dán.

auto-anz

Xe hơi
Có cụ nào có mẫu đẹp show lên cho anh em ngắm thử nhể

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Em toàn tự deco rồi ra cửa hàng quảng cáo cắt dán.
Thế thì tuyệt quá! Khó nhất là công đoạn design đấy cụ. Cụ làm được như vậy thì nhận của em 1 ly nhé. Thực ra mình mua file design cũng rất nhiều, rồi về nếu thích thì customize theo ý thích rồi ra đặt in. Hôm nào xin mod làm hẳn một topic chia sẻ những mẫu thiết kế rồi đặt in. Nếu mọi người không che, cứ qua chỗ em giao lưu, tự dọn dẹp xe cho sạch sẽ trong ngoài rồi dán, chụp ảnh nhỉ :D

auto-anz

Xe hơi
Thế thì tuyệt quá! Khó nhất là công đoạn design đấy cụ. Cụ làm được như vậy thì nhận của em 1 ly nhé. Thực ra mình mua file design cũng rất nhiều, rồi về nếu thích thì customize theo ý thích rồi ra đặt in. Hôm nào xin mod làm hẳn một topic chia sẻ những mẫu thiết kế rồi đặt in. Nếu mọi người không che, cứ qua chỗ em giao lưu, tự dọn dẹp xe cho sạch sẽ trong ngoài rồi dán, chụp ảnh nhỉ :D
Cu cho xin địa chỉ đi hôm nào e qua xem tý, e online bằng đt nên k nhìn thấy chữ ký

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Cu cho xin địa chỉ đi hôm nào e qua xem tý, e online bằng đt nên k nhìn thấy chữ ký
Riêng về decal dán xe thì mấy cụ cùng chia sẻ thôi, mẫu mã, lên hình, đi in... Cũng chưa có thực tiễn gì cụ ạ. Về địa chỉ em:
Trung Tín Auto, B10A Nam Trung Yên, cạnh Sở KH&ĐT Nguyễn Chánh. Cụ đến thì cứ alo em ra đón: 0982.141.785

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Dán thì không khó cụ ạ. Nhưng nếu mình tự lọ mọ là hỏng hết đấy ạ. Trước em cứ nghĩ đơn giản, tự lọ mọ hỏng hết 2 bộ :)). Sau đúng là mỗi người mỗi nghề, lại phải phóng xuống cửa hàng Nguyễn Trãi, bị nó chém 250k tiền công.
Giờ em có garage riêng rồi nhá, cụ mà dán thì đến em bảo mấy ku em dán miễn phí cho cụ.

BVTL

Xe điện
Người OF
Dán thì không khó cụ ạ. Nhưng nếu mình tự lọ mọ là hỏng hết đấy ạ. Trước em cứ nghĩ đơn giản, tự lọ mọ hỏng hết 2 bộ :)). Sau đúng là mỗi người mỗi nghề, lại phải phóng xuống cửa hàng Nguyễn Trãi, bị nó chém 250k tiền công.
Giờ em có garage riêng rồi nhá, cụ mà dán thì đến em bảo mấy ku em dán miễn phí cho cụ.
Vậy cuối tuần giao lưu cụ nhé! :)
Các cụ khác có nhu cầu thì hôm tới tham gia luôn ạ?

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Vậy cuối tuần giao lưu cụ nhé! :)
Các cụ khác có nhu cầu thì hôm tới tham gia luôn ạ?
Vâng, em còn đang nợ cụ Tôi nói thật một design mẫu tem cho serato. Em bảo 2 thằng em trước làm design gửi cho khoảng nghìn mẫu mà chưa liên lạc được :(. Một thằng thì bảo gửi mail đường link tải về nhưng chưa thấy. Một thằng thì ko thể liên lạc được, đến tận nhà thì thấy khóa cửa suốt :102:. Để giờ em ping lại xem, có lỗi với cụ Tôi nói thật quá :42:

Tôi nói thật

Xe tải
Vâng, em còn đang nợ cụ Tôi nói thật một design mẫu tem cho serato. Em bảo 2 thằng em trước làm design gửi cho khoảng nghìn mẫu mà chưa liên lạc được :(. Một thằng thì bảo gửi mail đường link tải về nhưng chưa thấy. Một thằng thì ko thể liên lạc được, đến tận nhà thì thấy khóa cửa suốt :102:. Để giờ em ping lại xem, có lỗi với cụ Tôi nói thật quá :42:
Hé hé...
Cụ cứ quá lời!
Cháu thích cái sự nhiệt tình của cụ lắm rồi đấy! (Và nể nữa!)
Bao giờ có thì cụ gửi giúp cháu nhé!
Sẽ qua anh em giao lưu!
P/s: Bên cụ có làm chủ nhật không ạ? Vì chỉ chiều thứ 7 với chủ nhật cháu mới được nghỉ (Nhiều lúc thứ 7 phải đi làm tí... hí hí...)

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Hé hé...
Cụ cứ quá lời!
Cháu thích cái sự nhiệt tình của cụ lắm rồi đấy! (Và nể nữa!)
Bao giờ có thì cụ gửi giúp cháu nhé!
Sẽ qua anh em giao lưu!
P/s: Bên cụ có làm chủ nhật không ạ? Vì chỉ chiều thứ 7 với chủ nhật cháu mới được nghỉ (Nhiều lúc thứ 7 phải đi làm tí... hí hí...)
Bọn em thì làm gì có ngày nghỉ hả cụ :D. Có chăng là mấy ngày Tết ta về nhà ăn mấy cái bánh trưng rồi lại lật đật quay lại xưởng. Mà Tết thì vẫn phải trực, cụ nào chỉnh chọt lặt vặt thì vẫn làm ạ:))

BVTL

Xe điện
Người OF
Mai em ghé qua chỗ cụ tầm nào thì tiện nhất ạ!? Em định qua dán bộ decal lên xem thế nào.

hoatan80

Xe máy
Em hay in decal giấy 3M chỗ số 1 Lê Duẩn.

BVTL

Xe điện
Người OF
Các cụ post ảnh khoe hàng đi ạ!
Hôm qua em dán hơi muộn, nhiều chữ nhỏ nên lâu quá, em ko dán hết :). Nhìn chung trông khoẻ khoắn hơn. Hơi thất vọng về chất lượng decal, hy vọng trụ đc vài tháng.
Lần sau sẽ phải để ý đến chất liệu hơn, có vẻ dễ bong.
Em sẽ up ảnh sau ạ!

giaphong13

Xe máy
Em cũng khoái cái vụ decal này , nhưng các cụ có biết chỗ nào in decal không bị phai màu không ? Ý em là cái loại decal mà có thêm 1 lớp băng dính trên bề mặt ý ....Chứ giông decal của mấy ông quảng cáo thì vài bữa rửa xe là bạc phếch hết

Genesis_vip

Xe hơi
Có hình xem thì đẹp, chờ tin các cụ