Em hỏi giá bán Spacy

HVB

Xe tăng
Chả là gấu nhà em đi Spacy 3 năm rồi, xe loại đời mới, biển V8. Ngày nào cũng chỉ đi làm rồi về, tổng cộng chả biết có đc nổi 5km ko nên sau 3 năm mà xe vẫn mới chỉ đi có hơn 1 vạn nên trông như mới ấy.

Tự nhiên Gấu nhà em lại bảo muốn đổi sang LX cho nó thay đổi tí. Vì vậy em muốn hỏi các cụ/mợ tí:
- Spacy mới giờ bao nhiêu ạ
- Xe gấu nhà em giờ bán được bao nhiêu
- LX mới giờ bao nhiêu ạ?

Thank các cụ/mợ nhiều.

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Chớ chớ... chớ có đổi cụ ơi
cái xe của bọn piaggio này lởm lắm... gấu nhà em có cái LX em chạy mà thấy phát kinh... toàn bệnh tật... chả có cửa gì so với xe nhật tầm tiền như nhau đâu
1. Máy kêu
2. Ác quy nước
3. Xe nặng, không bốc
4. Cực kỳ tốn xăng
5. Hay mất đồ... đồ đắt... độc quyền
6. Vỏ sắt nhiều... bẹp xước khó khắc phục
7. Yên xe trời mưa nó hút nước mới hay chứ
8. Mất chìa khóa nó chơi cho gần 500k
9. Rất khó nổ buổi sáng... trời lạnh thì thôi rồi... kêu cứ phèng phèng
10. Chân chống phụ không có... lắp thêm rất dễ đổ

Và rất nhiều thứ lởm khởm nữa...

Dưng mờ có khi nó đỏng đảnh thế nên phụ nữ mới thích thì phải...

Lamborghini78

Xe điện
Chớ chớ... chớ có đổi cụ ơi
cái xe của bọn piaggio này lởm lắm... gấu nhà em có cái LX em chạy mà thấy phát kinh... toàn bệnh tật... chả có cửa gì so với xe nhật tầm tiền như nhau đâu
1. Máy kêu
2. Ác quy nước
3. Xe nặng, không bốc
4. Cực kỳ tốn xăng
5. Hay mất đồ... đồ đắt... độc quyền
6. Vỏ sắt nhiều... bẹp xước khó khắc phục
7. Yên xe trời mưa nó hút nước mới hay chứ
8. Mất chìa khóa nó chơi cho gần 500k
9. Rất khó nổ buổi sáng... trời lạnh thì thôi rồi... kêu cứ phèng phèng
10. Chân chống phụ không có... lắp thêm rất dễ đổ

Và rất nhiều thứ lởm khởm nữa...

Dưng mờ có khi nó đỏng đảnh thế nên phụ nữ mới thích thì phải...
Đừng đổi cụ ơi (b) Chiều gấu quá hóa hư đới :21:

buloonggi

Xe điện
Em can cụ 100lít... chớ có dại mà đổi Spacy lấy LX nhá... em can thật lòng đới.

Xe ga cho chị em VN thì Spacy vẫn là vô đối.

hungquyt

Xe hơi
EEEEEEEEEEEEEEEE! Các bác mà khuyên thế thì tối nay có dàn thiên lý đổ đấy. Em mạnh dạn trả 40củ để cụ đổi LX cho gấu!!!!(k)(k)(k)(k)(k)

Tran Nam Hai

Xe tăng
Thiên mệnh rồi các Cụ ơi, ý Gấu là ý giời nhá :102::102::102:. Đã ăn chơi thì xá gì mưa rơi, xe trục trặc thì đã có chồng đi sửa, có bận chân bận tay đâu mà phải xoắn.

HVB

Xe tăng
Hihi, em cảm ơn các cụ. Để em về mở trang này cho Gấu em đọc.
Xe gấu em đi ít nên chưa hỏng bất cứ cái gì nên chưa rõ độ bền. Chỉ có đúng 1 cái em công nhận rất thích. Đấy là 3 năm rồi mà cả 2 lốp xe chưa phải bơm thêm lần nào. Em cứ nghĩ nó như 4 bánh, lâu lâu nó tự thoát hơn ra và xuống 1 chút, nhưng cái 2B này lạ quá, chả thấy non tẹo nào để bơm thêm cả.

Mỗi tội Gấu nhà em cứ "Một đời ta vàn đời nó, như giày dép của em, cứ nồi đồng cối đá mãi thì chán". Khổ, vàn đời nó thì em bán xương sườn cũng chả đủ :77:
Vodka các cụ nhé.

Okane

Xe container
Cạnh tranh với bác HUNGQUỴT, e trả hẳn 50 củ, nhưng trả chậm 10 năm :21:

hungquyt

Xe hơi
trói lại là bác ý không dám cãi các cụ.Cãi Gấu bị oánh đòn ráng chịu nghe:41::41::41:

NTamthu

Xe tải
Không nên đổi cụ ạ. Spacy vưỡn là chuẩn nhứt. Chứ đi LX rồi lại ôm khổ thui.

buloonggi

Xe điện
Xe gấu em đi ít nên chưa hỏng bất cứ cái gì nên chưa rõ độ bền. Chỉ có đúng 1 cái em công nhận rất thích. Đấy là 3 năm rồi mà cả 2 lốp xe chưa phải bơm thêm lần nào. Em cứ nghĩ nó như 4 bánh, lâu lâu nó tự thoát hơn ra và xuống 1 chút, nhưng cái 2B này lạ quá, chả thấy non tẹo nào để bơm thêm cả.

Mỗi tội Gấu nhà em cứ "Một đời ta vàn đời nó, như giày dép của em, cứ nồi đồng cối đá mãi thì chán". Khổ, vàn đời nó thì em bán xương sườn cũng chả đủ :77:
Vodka các cụ nhé.
Em hỏi cụ thêm một câu nữa nhá... Gấu nhà cụ liệu có cao tầm 1m7, chưn có dài cơ 1m không ợ?

Thấp hơn 1m7, chưn ngắn hơn 1m thì tỉ lệ đổ xe khi phanh gấp hay leo vỉa hè là 75% đấy ạ... Em đi LX chống chân còn với... hay tại bàn tọa iem toa nhề :))

hungquyt

Xe hơi

Vodka các cụ nhé.
Xe này lốp đặc ah cụ. Có ai tin được không ạ???:21::21::21::21:

HVB

Xe tăng
EEEEEEEEEEEEEEEE! Các bác mà khuyên thế thì tối nay có dàn thiên lý đổ đấy. Em mạnh dạn trả 40củ để cụ đổi LX cho gấu!!!!(k)(k)(k)(k)(k)
Em vừa tra thấy giá xe Spacy mới là 6400$, hàng xóm em đang trả 4200$ (thợ xe ạ, nó bẩu mới đi 1 vạn, như mới ấy, nó buôn nên em ko thích). Cụ trả 40 củ thì Gấu em lại tưởng em bán cho cô long-leg nào thì chết ạ :)

HVB

Xe tăng
Em hỏi cụ thêm một câu nữa nhá... Gấu nhà cụ liệu có cao tầm 1m7, chưn có dài cơ 1m không ợ?

Thấp hơn 1m7, chưn ngắn hơn 1m thì tỉ lệ đổ xe khi phanh gấp hay leo vỉa hè là 75% đấy ạ... Em đi LX chống chân còn với... hay tại bàn tọa iem toa nhề :))
Em cũng bẩu là LX nó cao, Gấu em bảo "em cũng cao hơn khối đứa bạn em" (gấu em có 1m62 thôi). Quả này để em dọa là chống = bàn tọa cho sợ :))

hungquyt

Xe hơi
ớ ớ! Thì em là long-leg đích thực mừ. Cụ chỉ được cái vui tính! Thế 41 củ nhé. Bán xong cụ lại quả cho Em 1 củ lấy hên là OK rồi. EM không mách gấu nhà cụ đâu. Giàn thiên lý đổ thì ra ở với Em. "No" vấn đề mà.(k)(k)(k):6::6::6:

HVB

Xe tăng
ớ ớ! Thì em là long-leg đích thực mừ. Cụ chỉ được cái vui tính! Thế 41 củ nhé. Bán xong cụ lại quả cho Em 1 củ lấy hên là OK rồi. EM không mách gấu nhà cụ đâu. Giàn thiên lý đổ thì ra ở với Em. "No" vấn đề mà.(k)(k)(k):6::6::6:
Ặc, chả biết cụ là cụ hay mợ, nhưng cụ mà giống avatar thì ... ngâm rượu, làm đồ nhắm ngon phải biết. Hihi, lúc ấy em tặng cụ luôn, chả cần 40 củ :21::21:

Okane

Xe container
Tối ra ngủ với cụ HungQuỵt thì ...ít đau lắm :21:

dongnat

Xe điện
Hẹ hẹ, nhìn thèm cái xe của bác HVB quá, dưng mà đồng nát như em cũng chả dám trả như cụ gì kia, gấu nhà em đi quả spacy 10 năm rồi, thỉnh thoảng bảo dưỡng với thay đồi zin lại thôi (do gấu em vác xe đi sửa hay bị các hàng sửa nó thịt mất đồ xịn : chế, củ đề, thụt...mk), thay lại được đồ zin lại chạy phom phom, kể cả chở 2 người nặng.
Em mà có tiền em múc quả này, chắc chỉ độ 4k chứ mấy cụ HVB nhỉ:))