em hỏi thông tin về xe mondeo 29T-3936 màu đen

blackbear

Xe hơi
Gớm, mông ở chợ hn hơi nát, còn mất 1 bên đèn gầm, ghế nhàu. 390tr thì cố lấy apec đi cho sướng, đỡ phải 6 thang đăng kiểm cụ ạ.
Xe e hen câc cụ chủ nhật e show, vừa bỏ 20tr bảo dưỡng toàn bôk a-z cho e nó xong
Mon apec nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ. Bảo dưỡng mà hết 20 củ ah? :)). 20 củ em làm lại máy vẫn còn dư, hì hì.

blackbear

Xe hơi
Gớm, mông ở chợ hn hơi nát, còn mất 1 bên đèn gầm, ghế nhàu. 390tr thì cố lấy apec đi cho sướng, đỡ phải 6 thang đăng kiểm cụ ạ.
Xe e hen câc cụ chủ nhật e show, vừa bỏ 20tr bảo dưỡng toàn bôk a-z cho e nó xong
Mon Apec có vẻ hấp dẫn nhỉ. Chú Lion bảo dưỡng vừa thôi kẻo xe long lanh quá là anh em ném đá vì ganh tị đấy :))

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Sorry cụ. E thay nốt mặt máy (31tr) nữa cho ngon là xong. Tại trước khi e lấy thèng lái xe cho vào hãng làm j ây, làm k chuẩn nên bị rung. A Hùng làm mà ko hết ẳm rung nên e chưa ưng lắm, hnay vừa qd thay nốt mặt máy là ngon hoàn hảo. Gầm giếc thì xong lâu r. B cố đợi e tí vậy. 2 hôm nữa là nuột

tainon

Xe điện
Em vái cả nón nhà cụ sư tử xe sắp phải thay mặt máy tức là đã bổ máy ra rồi còn quảng cáo là xe ngon, hay là nó phải vừa đi vừa đẩy mới là không ngon ạ. Cụ định tống của nợ đi chứ giề.

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Mặt máy nó ở trên bộ dàn cam cò mà cụ, làm j đến cái bổ máy đâu. Thằng thợ rỏm nào ở hãng nó khoan vào mặt máy nê phải thay cụ ạ,. Xác cụ chê thì e để đi, càng ngon aj ^^

tainon

Xe điện
Mở cái mặt máy ra không phải là bổ thì thế nào mới phải ạ, mà tự nhiên không hỏng hóc gì lớn nó mở cái đấy ra làm gì, nếu xe cụ mua lại có thể cụ không nắm được xe đã từng phải sửa chữa thế nào thật, bây giờ hỏng kiểu gì chẳng sửa được nhưng đã sửa chữa lớn em đố thợ nào dám nói là ngon như mới đấy.

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Mở cái mặt máy ra không phải là bổ thì thế nào mới phải ạ, mà tự nhiên không hỏng hóc gì lớn nó mở cái đấy ra làm gì, nếu xe cụ mua lại có thể cụ không nắm được xe đã từng phải sửa chữa thế nào thật, bây giờ hỏng kiểu gì chẳng sửa được nhưng đã sửa chữa lớn em đố thợ nào dám nói là ngon như mới đấy.
bổ là bổ cả piton linh tinh nữa cụ, cẩu hẳn máy ra ngoài mà bổ, doa lòng .v.v.v. nó mới cần bổ hẳn như thế.
cái mặt máy ở trên dàn cam cò, cụ lật lên chỉnh lại cam là phải mở mặt máy rồi, cái này hoàn toàn bt và nhiều xe phải chỉnh lại cũng bt cụ ạ.
em để im cũng dc nhưng nó hơi rung, còn cầu kỳ thì thay. Thiết nghĩ nó tốt hơn nên mới làm mà có khi lại mang tiếng...haizz
(nếu để im thì cụ nào chưa bit nhiều về Mon cũng chả phát hiện ra, chỉ nghĩ nó rung hơn 1 tí thôi).

hôm rồi có em Nissan teana mới tinh cũng phải mở mặt máy thay doăng vì để hêt nước làm mát nó thổi doăng

blackbear

Xe hơi
bổ là bổ cả piton linh tinh nữa cụ, cẩu hẳn máy ra ngoài mà bổ, doa lòng .v.v.v. nó mới cần bổ hẳn như thế.
cái mặt máy ở trên dàn cam cò, cụ lật lên chỉnh lại cam là phải mở mặt máy rồi, cái này hoàn toàn bt và nhiều xe phải chỉnh lại cũng bt cụ ạ.
em để im cũng dc nhưng nó hơi rung, còn cầu kỳ thì thay. Thiết nghĩ nó tốt hơn nên mới làm mà có khi lại mang tiếng...haizz
(nếu để im thì cụ nào chưa bit nhiều về Mon cũng chả phát hiện ra, chỉ nghĩ nó rung hơn 1 tí thôi).

hôm rồi có em Nissan teana mới tinh cũng phải mở mặt máy thay doăng vì để hêt nước làm mát nó thổi doăng
Xe hết rung chưa, nếu ko hết thì thay cả dàn máy là mệt đới nhỉ :)

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Xe hết rung chưa, nếu ko hết thì thay cả dàn máy là mệt đới nhỉ :)
ngọt lừ rồi anh, chi phí đã gần đến ngưỡng 40tr :((
h thì chỉ thua xe Fadco cũ vs Mon trắng của ;)) ;)) thôi hía hía :))

expanium

Xe hơi
Nhà em xin phép các bác được rao nhờ ở đây tý, do em chưa đủ 100 bài nên ko rao được ở bên topic bán xế: Nhà em chạy Mon 2004 được gần 3 năm rồi, chủ yếu sáng đến Cty và chiều về nhà, nay em vừa được công ty cấp cho xe mới nên bây giờ không có nhu cầu dùng xe của mình nữa. Xe em đăng ký tháng 12/2003 biển 29T-940.... và hiện tại đã đổi sang biển 5 số 29A-526... xe rất đẹp, chạy cực ngon, máy cực êm, nội thất đẹp long lanh vì em chăm sóc xe rất kỹ. Xe em vào hãng check thoải mái vì định kỳ 1,5 tháng em lại vào Ford láng Hạ để thay dầu và kiểm tra kỹ thuật nên có thể vào đó để check dữ liệu xe của em lưu đầy đủ suốt mấy năm nay. Khi mua em đã ra hãng để thay toàn bộ những gì mà kỹ thuật viên gợi ý và còn giữ đầy đủ hóa đơn đến bây giờ. Các bác nào quan tâm thì mời đến nhà em (xe em để ở nhà) và cho các bác test thoải mái vài ngày cũng được, nếu ưng ý cưới em về. Nếu bác nào quan tâm thì send message cho em hoặc gọi vào số 0935222225. Thanks!

khoaanycar

Xe tải
Cụ nào biết về em mondeo này không ah?? E đang máu mua rồi, cụ nào có thông tin thì bảo em với nhé, em hầu rượu các cụ
bên Neway em vừa thấy có em mondeo 2005 đó cụ.biển 29x