[Thảo luận] Em hỏi về cái vỉa hè trên 2 cầu Trung hòa và Hòa Mục

banotore.com

[Tịch thu bằng lái]
Các XXX làm việc theo hứng lắm kia. Nên ko bết đằng nào mà tránh. :v

khanhtg

Xe tải
Tốt nhất là cứ đi dưới lòng đường, chậm một tí mà chắc chắn, chẳng sợ bố con thằng nào

Hikari

Xe buýt
Đi qua đoạn này em cứ tìm đường khác cho lành. Vì chả biết đi thế nào. 8-}

vneseman

Xe lăn
Em 2 bánh, hay leo lên vỉa hè chỗ này, trộm vía chưa bị anh xxx nào gọi lại, chắc xe cùi mía quá :))

xuanhieu282

Xe điện
Website
xuanhieu.com.vn
Em 2 bánh, hay leo lên vỉa hè chỗ này, trộm vía chưa bị anh xxx nào gọi lại, chắc xe cùi mía quá :))
Cũng ko hẳn cụ ah. Em vẫn thấy 2b bi bắt nhưng tùy lúc và khá nhiều lỗi (chưa hiểu hết ạ)

xuanhieu282

Xe điện
Website
xuanhieu.com.vn
Cái ngã tư cầu vưọt Lê Văn Lương Láng Hạ này cũng gần nhà em. Nếu đi từ LVL ra thì đường được kẻ phân chia 3 làn bằng vạch ngắt quãng dưới lòng đường ( đã mờ ). Làn bên trái được hiểu là phân tuyến dành cho các phương tiện rẽ trái , làn giữa đi thẳng và làn phải phân tuyến rẽ phải về Ngã Tư Sở. Ngã tư này có đèn tín hiệu giao thông mũi tên rẽ trái và đi thẳng khác biệt về thời gian,đèn phụ thì lúc cho rẽ phải lúc thì không cho, khi thì treo biển được phép rẽ lúc lại tháo ra. Nhưng không được kẻ mũi tên 1.18 chỉ hướng phải theo trên mỗi làn đường. Cái vỉa hè mà cụ đề cập đến là vỉa hè đi bộ có từ xưa, tuy nhiên khi mật độ xe tham gia giao thông tăng và để tránh ùn tắc nên CSGT vào giờ cao điểm vẫn cho xe đi vào để rẽ phải, nhưng khi ngoài giờ đường vắng thì cái vỉa hè đó lại quay về đúng nghĩa là vỉa hè các chú CSGT vẫn có thể bắt xe một cách bình thường cả sai phần đường ( vỉa hè) cùng sai tuyến ( sai làn khi chuyển hướng) . Mong các cụ mợ qua đây lưu tâm nhé.
Cụ tích phân rõ ràng quá :).
Mong các cụ nhà mình chú ý để tránh bị vịn a