Em hỏi về Ford Ranger XLS 2.2 AT

lego

Xe hơi
Chevolet colorado sap ra may xe moi ko biet co an duoc ranger ko

taidt

Xe hơi
Nhân thể mượn topic cụ chủ, các bác có kinh nghiệm cho em hỏi chút ah, số là e cũng đang tìm hiểu em XLS MT 2.2 này, em thì lấy xe phục vụ chở hàng là chủ yếu, mà hàng của em tuy gọn nhưng nặng lắm, cỡ gần tấn 1 chuyến cơ ah, vậy theo các bác thì liệu em nó có đáp ứng đc ko ah, và đi đường nếu nhỡ xxx có hỏi thăm thì chế tài ntn ah, tks và vodka các cụ ...

Thu Hồng

Xe tải
Nhân thể mượn topic cụ chủ, các bác có kinh nghiệm cho em hỏi chút ah, số là e cũng đang tìm hiểu em XLS MT 2.2 này, em thì lấy xe phục vụ chở hàng là chủ yếu, mà hàng của em tuy gọn nhưng nặng lắm, cỡ gần tấn 1 chuyến cơ ah, vậy theo các bác thì liệu em nó có đáp ứng đc ko ah, và đi đường nếu nhỡ xxx có hỏi thăm thì chế tài ntn ah, tks và vodka các cụ ...
Ranger có thể chở đc khoảng 1tấn và sức kéo được khoảng 3 tấn nên em nghĩ chắc có thể đáp ứng được nhu cầu của bác.

tienhoan80

Đi bộ
Tùy theo nhu cầu sử dụng hợp túi tiền thôi bạn ơi

xethocu

Xe máy
Em đi 3 tháng hơn 20.000 bản MT thấy ổn báv à, máy khoẻ, đỡ tốn nhiên liệu, xe chắc chắn

King247

Xe buýt
Quá hợp lý cụ ơi xúc ngay ko kẻo hết xe :D Cụ chỗ nào e có thể báo giá cho cụ hem :v
làm con ranger wt 3.2 đi cho nó đáng đồng tiền bác ạ. chứ đi mấy bản thấp hơn thì cũng ngang nhau. bác cần tư vấn hơn thì call e nhé 0988 013 006
gửi cụ link tham khảo : xeford68.com
Bác chủ ko vội lấy xe thì qua tết đặt gạch, chắc tầm ý giá cũng tốt hơn bây giờ
Cụ làm bản Wildtrak 3.2 đi cho sướng đỡ phải lăn tăn.
ra tết cũng khan hàng cụ ạ, như thông tin của FVL thì T2 số lượng xe cũng ko có nhiều... cụ cứ đăt trước đi.
Các cụ sâu Ford cho em hỏi Ranger XLS AT ra Tết vẫn cháy hàng ạ, hỏi vài chỗ, toàn thấy báo giá full. Khiếp quá, tưởng rẻ đỡ hơn trước Tết chứ ạ. Em chuẩn bị sẵn xiền xúc em này (màu đen), các cụ Sâu inbox cho em cái giá nó êm êm tý ạ, em qua đặt cọc làm hợp đồng luôn ạ
Cám ơn các cụ

ThanhHai276

Xe hơi
Mazda Nguyễn Trãi - 497 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, H
Website
mazdanguyentrai.vn
Các cụ sâu Ford cho em hỏi Ranger XLS AT ra Tết vẫn cháy hàng ạ, hỏi vài chỗ, toàn thấy báo giá full. Khiếp quá, tưởng rẻ đỡ hơn trước Tết chứ ạ. Em chuẩn bị sẵn xiền xúc em này (màu đen), các cụ Sâu inbox cho em cái giá nó êm êm tý ạ, em qua đặt cọc làm hợp đồng luôn ạ
Cám ơn các cụ
Cụ alo em đi. Không phải băn khoăn đâu. Em hứa.

tantro01

Xe hơi
E thì tìm xe ranger cũ tầm 4,5 trăm mà chạ thấy cụ nào bán

Vĩnh Trường

Đi bộ
Em cũng đã đặt cọc và đợi chờ là hạnh phúc. Nghe các cụ sale ru là cuối tháng 3 mới có xe giao.

namnguyen27119

Xe tải
Em cũng đã đặt cọc và đợi chờ là hạnh phúc. Nghe các cụ sale ru là cuối tháng 3 mới có xe giao.
khoảng 20 tháng này là xe về rồi cụ ạ, cụ ký nhanh là vẫn còn xe giao ngay trong tháng đấy cụ ạ, ký muộn là chắc phải sang tháng đấy ạ

BillTran

Xe đạp
Em cũng đang nhắm em này màu trắng hoặc xanh. Giá chốt bây giờ là bao nhiêu các cụ nhỉ

tranminh19899

Xe đạp
bên em có xe giao ngay đấy bác ơi!

BND

Xe máy
Nếu XLS AT mà giá 632 thì cụ nên ngâm kíu anh em cùng cha khác mẹ BT50 2.2AT. Hơn tuyệt đối 63 củ nhưng hơn 1 túi khí, có cân bằng điện tử, cảm biến lùi, mạ crom tất cả các chỗ cần mạ, lốp 17 inches, gương chống chói tự động, gương chiếu hậu gập, chỉnh điện, đồ da, điều khiển giọng nói, USB, AUX, tặng nắp thùng, thùng không phải mua cao su lót, dán kính Luma. Chỗ đó hơn 63 củ không cụ.
Theo em biết Ranger đã có bản facelift, chắc hơn option.

wagoner

Xe buýt
Nếu XLS AT mà giá 632 thì cụ nên ngâm kíu anh em cùng cha khác mẹ BT50 2.2AT. Hơn tuyệt đối 63 củ nhưng hơn 1 túi khí, có cân bằng điện tử, cảm biến lùi, mạ crom tất cả các chỗ cần mạ, lốp 17 inches, gương chống chói tự động, gương chiếu hậu gập, chỉnh điện, đồ da, điều khiển giọng nói, USB, AUX, tặng nắp thùng, thùng không phải mua cao su lót, dán kính Luma. Chỗ đó hơn 63 củ không cụ.
Theo em biết Ranger đã có bản facelift, chắc hơn option.
Nếu đang cầm trong tay 632tr thì đúng là nên nghĩ lại với option này của cụ. BT50 ra bản này chính là bù đắp những gì người dùng cảm thấy thiếu ở XLS AT, phần chênh 63 tr quả thật rất đáng. Đặc biệt là thêm 1 túi khí, cân bằng điện tử, điều hòa tự động 2 vùng và cruiser control. Nhưng hiện nay con này cũng không có hàng đâu cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

xepro1

Xe máy
Website
www.vaytiennhanh.com.vn
cụ cứ lấy em nó đi chứ kiếm j nữa, e thấy dòng xe nầy ấm rồi đấy, e chạy mát xế àh ko hề hấn j hết

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com
Kính thưa các cụ.
đam mê xe cộ từ lâu nhưng giờ mới tạm tạm gọi là đủ điều kiện. Các dòng xe em chỉ khoái mỗi Ford, nay có thêm Ranger mới làm em càng sôi tiết. Chiều nay cùng thằng bạn chạy mấy chỗ để xem. Nissan Navada, Mit Triton nhưng Tựu chung lại vẫn thích Ford nhất, mạnh mẽ, cứng cáp và đầy chất nam tính. Wildtrak thì khỏi phải nói, thích lòi mắt nhưng.... không cố nổi vì vượt quá khả năng của em. MT và hai cầu thì em không thích và không cần thiết với em, cuối cùng xem thì kết mỗi XLS 2.2 AT. Bản này theo sale hãng tư vấn thì bị cắt nhiều chi tiết so với Wildtrak như: túi khí, vành nhỏ hơn, các đồ chơi kèm theo cũng hạn chế. Thiết nghĩ tiền ít không thể đòi hít loằn thơm được.
Giá bản XLS 2.2 AT là 632 củ (một số nơi thấy giá có vẻ hợp lý hơn chút) Nói thật với cô sale là hai vợ chồng cố mãi cũng được một tí ti, phần còn lại nhờ anh bank hỗ trợ"
Tiêu chí của em là xe phục vụ cho công việc, chạy thị trường các tỉnh. Thùng sau để chở thêm hàng. Em đánh giá nó ngoài việc phục vụ cho gia đình, nó còn là công cụ để kiếm sữa cho F1.
Tuy nhiên ngoài việc sale hãng tư vấn em vẫn muốn lắng nghe thêm ý kiến đóng góp (Chân Tình - Vân Trường) của các tiền bối về dòng xe này (đặc biệt là XLS 2.2 AT) để em vững tin hơn chút gia nhập đội quân Ford.
Em chân thành cảm ơn và rót sẵn vốt ca Hà Nội chai to ra mời các cụ. :))
Tháng 3 này có nhiều hàng đó cụ à! Giá cũng ok hơn trước tết rồi ạ! :)