Em hỏi về Mitsubishi Xpander

Kiem Nôngdân

Xe đạp
Hôm nay em đi chạy thử con xpd này có vài cảm nhận sau:Nội thất ngồi cả 3 hàng ghế rộng thoải mái,hàng 3 rộng và khoảng cao mặt ghế tốt hơn oulender(e đã thử luôn cả oul)các chi tiết nhựa nhìn thật ko đc đẹp và chắc như trong ảnh.
Nội thất nhìn ko bắt mắt vì đơn gian nhưng cũng đủ dùng.camr giác lái tăng tốc là tốt,tốc độ 40km đạp sâu chân ga còn thấy giật giât tương đương cerato 1.6at ở chế độ Nomor e đang chạy.E ấn tượng nhất là phần cách âm gầm và khoang máy rất tốt,khi đi qua gờ cầu ko kịch kịch như cerato,tốc độ 100km/h vẫn rất ổn. loa nghe nhạc tương đối hay vì có chỉnh equalizer.
E chỉ chê 1 điều là tay lái nó nhẹ quá khi chạy tốc độ cao 80-100km/h mà vẫn nhẹ,vôlăng nó cứ rung và lắc lư ko chắc như cerato e chỉ cần lái 1 tay vẫn yên tâm hơn.
Tóm lại là chấp nhận đc trong tầm giá.đây là cảm nhận của riêng e,còn các bác cảm nhận sao thì chia sẻ cho ae,mong các bác nhẹ tay với e ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Quỳnh LV

Đi bộ
Xe chụp ảnh thì ngon. Nhưng thực tế thì vừa bé, vừa ngắn
Bạn chắc chưa được trải nghiệm rồi, tôi mua 1 em trong tháng 10 rồi. Cảm giác quá ưng ý về ngoại thất. Chấp nhận được phần nội thất, loa đủ nghe chạy tiết kiệm nhiên liệu, không gian bên trong rộng rãi, cao thoáng. Với giá tiền như vậy ở Việt nam thì không xe nào qua được Xpander.

Taihoatu

Xe lăn
Bạn chắc chưa được trải nghiệm rồi, tôi mua 1 em trong tháng 10 rồi. Cảm giác quá ưng ý về ngoại thất. Chấp nhận được phần nội thất, loa đủ nghe chạy tiết kiệm nhiên liệu, không gian bên trong rộng rãi, cao thoáng. Với giá tiền như vậy ở Việt nam thì không xe nào qua được Xpander.
Đúng tôi chưa được trải nghiệm thật. Nhưng tôi đã nhìn thấy trên đường. Đúng thực tế vừa bé vừa ngắn.

Chekmate

Xe điện
xe màu bạc đẹp quá nhỉ, em quyết xúc con này rồi đấy hehe

anhchien1711

Xe máy
Đúng tôi chưa được trải nghiệm thật. Nhưng tôi đã nhìn thấy trên đường. Đúng thực tế vừa bé vừa ngắn.
Cái đấy là cái giỏi của mít nhé bác. Nhìn nhỏ gọn nhưng thực sử dụng lại ngon. Bữa em thấy ngoài đường rồi và cảm nhận như bác. Nhưng hiện 90% người mua đều hài lòng nhé. Hiếm con nào ngon như vậy chỉ với 700tr

phucbonguyen

Xe điện
e cũng đã chấm đc e nó,với cái giá 700t lăn bánh thì e nghĩ rất ổn đấy.

Xe duyen

Xe buýt

Kiem Nôngdân

Xe đạp
Ex nó thấp, ghế ngồi nó mỏng manh và nhỏ hơn Out. Nên nhìn rộng.
Out mà hẹp, chắc cụ chỉ đi prado.v.v trở lên
Hàng ghế 3 của ex rộng hơn, khoảng cao của mặt ghế tới sàn và độ ngả tốt hơn out thật đấy cụ ạ. Kích thước tổng của out dài hơn ex nhưng phần đầu nắp capo out dài nhìn đẹp thì khoang cabin nó ngắn + ghế out dày hơn nên ngồi không thoải mái =ex.e đã ngồi thử cả 2 con cùng lúc luôn, và cậu sale cũng nói vậy.

edc

Xe lăn
Hàng ghế 3 của ex rộng hơn, khoảng cao của mặt ghế tới sàn và độ ngả tốt hơn out thật đấy cụ ạ. Kích thước tổng của out dài hơn ex nhưng phần đầu nắp capo out dài nhìn đẹp thì khoang cabin nó ngắn + ghế out dày hơn nên ngồi không thoải mái =ex.e đã ngồi thử cả 2 con cùng lúc luôn, và cậu sale cũng nói vậy.
CHuẩn cụ. Ghế EX nó mỏng, Gầm nó thấp nên nhìn nó rộng hơn :))

quynhdiem

Xe tăng
Em thấy thiết kế cái phanh tay ko thể ngửi nổi. Trông như cabin xe tải.
Em cùng ý kiến với Cụ.
Mà đặt xe thấy lâu vãi, kiểu gần bằng xe Vinfast
rất khó chịu nên stop.
Cụ nào đặt cọc rồi chán chả buồn lấy thì trước khi đến hẹn lấy xe 1 tháng đổ lại thì báo nhà cháu nhé, nhà cháu xin chia sẻ lãi xuất tiền đã cọc.

Chỉnh sửa cuối:

tuantu68

Xe buýt
Em đã trải nghiệm con xpander này khoảng 60km từ long biên lên sân bay nội bài cả đi và về . Xe rộng rãi , tầm nhìn rất thoáng , động cơ êm ái. Lỗi lớn nhất của em nó là đặt quá lâu đi làm cho khách hàng phát nản. Em đã đặt một chiếc at mầu trắng từ đầu tháng 9 mà bây giờ hãng hẹn đến cuối tháng 1 mới có xe giao đang cảm thấy nản quá ko biết có đủ kiên nhẫn để đợi ko nữa

Xe duyen

Xe buýt
Ex nó thấp, ghế ngồi nó mỏng manh và nhỏ hơn Out. Nên nhìn rộng.
Out mà hẹp, chắc cụ chỉ đi prado.v.v trở lên
Em 1,73m nặng 82 kg ngồi hàng 3 của X ko bị đụng trần, thoải mái trong khi ngồi Out bị cụng đầu, ko cựa được người.

SanHoBien

Xe container
E thì thấy Xpander chạy bên ngoài rồi,chưa coi trong nội thất e nó ntn :(