[Funland] Em hỏi xe 7 chỗ đi vào đường nguyễn tuân hoặc vũ trọng phụng được k ạ

cunbind

Xe tải
Các cụ có xe cho em hỏi xe 7 chỗ từ nguyễn trãi rẽ vào lê văn lương thì rẽ vào nguyễn tuân hoặc vũ trọng phụng được k à?Và chiều ngược lại từ nguyễn chánh ra nguyễn trãi có đi đc k ạ.Có xe người quen ở tỉnh vào mà em k rõ địa điểm đó.Cảm ơn các cụ

vandatAT

Xe container
Nguyễn Tuân Hay vũ trọng phụng (em ko nhớ rõ) nó có biển cấm ô tô theo giờ (mà em thấy nó bôi mờ hết giờ cấm), thế thì cấm full ah?
Giải tỏa mãi ko xong.
Đường thì bé như mắt muỗi, nhét 1 đống chung cư cao tần chi chít vào. Vl

NAM CHÍCH

Xe tăng
Vũ Trọng Phụng cấm theo giờ, Nguyễn Tuân rẽ thoải mái nhưng đến đèn xanh đỏ phải đi theo chiều bên phải vào Nguyễn Huy Tưởng, sau đó rẽ trái sang Lê Văn Thiêm rồi thẳng tiến đến LV Lương nhé.

sakai_yo

Xe lăn
Các cụ có xe cho em hỏi xe 7 chỗ từ nguyễn trãi rẽ vào lê văn lương thì rẽ vào nguyễn tuân hoặc vũ trọng phụng được k à?Và chiều ngược lại từ nguyễn chánh ra nguyễn trãi có đi đc k ạ.Có xe người quen ở tỉnh vào mà em k rõ địa điểm đó.Cảm ơn các cụ
Nguyễn Tuân chỉ đi được 1 đoạn thôi nhé, sau đó là có biển cấm đấy.

cunbind

Xe tải
Nguyễn Tuân Hay vũ trọng phụng (em ko nhớ rõ) nó có biển cấm ô tô theo giờ (mà em thấy nó bôi mờ hết giờ cấm), thế thì cấm full ah?
Giải tỏa mãi ko xong.
Đường thì bé như mắt muỗi, nhét 1 đống chung cư cao tần chi chít vào. Vl
Vũ Trọng Phụng cấm theo giờ, Nguyễn Tuân rẽ thoải mái nhưng đến đèn xanh đỏ phải đi theo chiều bên phải vào Nguyễn Huy Tưởng, sau đó rẽ trái sang Lê Văn Thiêm rồi thẳng tiến đến LV Lương nhé.
Nguyễn Tuân chỉ đi được 1 đoạn thôi nhé, sau đó là có biển cấm đấy.
Dạ em hiểu rồi.thế chiều quay về từ lê văn lưong có đc rẽ vào k ạ

f1_hn

Xe container
Phố Vũ Trọng Phụng: cấm ô tô từ NGuyễn Trãi vào đến 20h tối, chiều ngược lại đi 24/24h.
Phố Nguyễn Tuân thì cấm 1 đoạn giữa phố, chiều từ đoạn giao Nguyễn Huy Tưởng đến giao với Ngụy Như Kon Tun, chiều ngược lại đi 24/24h