Em khoe cái camry 2.5G lắp mấy thứ lặt vặt, mời các cụ chém ạ.

38A47

Xe máy
Athena ơi, anh mê quả cốp tự động của chú rồi đấy. Lắp bộ kit cốp tự động hết bn thời gian và bn kinh phí vậy? Anh cũng định a dua theo chú cho nó "chảnh" một tí. Inbox cho anh nhé.

DVLA

Xe hơi
Lắp thêm cái cốp điện hết bao nhiêu cụ êi?

Athena

Xe tăng
Cho anh quả gương điện chống chói và cốp tự động vào chỗ kín nhé, có thằng bạn anh quan tâm :-bd
Xe anh không bán nữa thì lắp anh nhé, bán thì thôi anh ạ. Hi hi.

Athena ơi, anh mê quả cốp tự động của chú rồi đấy. Lắp bộ kit cốp tự động hết bn thời gian và bn kinh phí vậy? Anh cũng định a dua theo chú cho nó "chảnh" một tí. Inbox cho anh nhé.
Anh đi xe camry gì nhỉ? Trước em lắp cruise cho anh phải không ạ? :))

Lắp thêm cái cốp điện hết bao nhiêu cụ êi?
Khoảng như cụ cat_nobita đã trả lời ở dưới đây anh ạ.

Đắt hơn anh ạ, khoảng 1.111$ đấy ạ. =)) =))

Ôi nhìn xe của cụ xong e mong ngóng ngày đón vợ 2 về quá :D
E lấy 2.0E chứ chưa đc 2.5G như cụ
Vâng, cụ cứ nhận xe đi rồi tính tiếp nha. Xe Camry mới đi sướng lắm đấy ạ. :))

38A47

Xe máy
Đúng rồi Athena ơi, trước tết chú lắp cruise cho camry 2.0 của anh, chạy cao tốc nhàn lắm chú ơi. Bây giờ lại thích cái đóng mở cốp tự động, chú inbox cho anh giá và thời gian thi công để anh ngâm cứu với nhé . Hehe

namhp

Xe buýt
Uh dĩ nhiên, bán rồi thì làm cho em xê ích 5. Chưa bán thì cho xe Camry đã sang nay còn thêm chảnh =))

phamdungqy

Xe hơi
c
Cái này là do cái đầu DVD cụ ạ. Em không thích nó ngắt nhạc nên vụ chỉ hiện hình là rất ưng ý em. Nếu cần ngắt nhạc để nghe gì đó thì trên khiển vô lăng em đã có nút Play/Pause rồi cụ ạ. Chỉ cần bấm 1 phát là âm thanh im thin thít.

Em Đã độ smartkey rồi ạ. :))
cụ ơi bộ smartkey này lắp đc cho cam 2.4 2010 ko cụ?

phamdungqy

Xe hơi
Cụ đọc trong thớt này là có thông tin cho cụ đấy. Chủ thớt làm luôn. Ngon bổ rẻ. Hiện em đang xài của cụ ấy lắp cho đới. :D
cụ nam ơi xài smartkey có ổn ko cụ, cháu cũng định đú đởn

shikari

Xe tải
Vâng, cảm ơn cụ, cũng may em có dụng cụ tháo nên không bị gãy cái lẫy nhựa nào.

Kỳ thực Cruise Control là em chỉ lắp thêm cái công tắc thôi cụ ạ. Chứ tính năng này nó có sẵn trong xe Camry rồi. Bộ công tắc kia nó hoạt động giống như khiển vô lăng thôi cụ, tức là có các mức điện trở khác nhau khi bấm nút cụ ạ. Sơ đồ nó như thế này này.

Và tất nhiên là nó hoạt động ổn định vì tính năng nó nhúng sẵn trong ECU của Camry cụ ạ. Chạy sướng lắm.
Em mua công tắc ở nước ngoài ship về và tự lắp nên giá thành rẻ thôi cụ ạ.
Em hỏi cụ chủ chút là 2.0 có cài đc các thứ trên không ạ? Cụ giúp em địa chỉ và giá vào inbox em nhờ cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

shikari

Xe tải
Đúng là của bác AKA đó cụ, tại cái nắp mình nó xấu nên mới gắn cái nắp Zin đó, mà cái CC mà cụ mua có 20$ là quá rẽ ạ, tính ra cái đó lại rẽ hơn cái nắp,
Chắc cụ cũng tìm hiểu nhiều lắm nên mới mua cái vô lăng và lắp giờ đã gần hoàng chỉnh, tại trong đây tụi e cũng có nguyên hội CAM này nên tìm hiểu cũng hơi nhiều, tụi e đang tính ship cái đề nổ từ xa cho cái CAM của mình, giá 300$, mà chưa biết nó có tương thích với xe của mình hay k
Em lắp quả startop cho 2.0 2 năm nay đề xa rất tốt, dùng cực thích cụ ạ, mùa đông thì khởi động sẵn, mùa hè thì làm mát xe

Thành TH

Xe hơi
Em thích nhất quả cốp tự động và csuise lắp cho camry 2015
Cụ inbox cho e nhé .

Long86

Xe buýt
Cho anh quả gương điện chống chói và cốp tự động vào chỗ kín nhé, có thằng bạn anh quan tâm :-bd
Thích con xe camry của cụ quá mà về gạ gấu gấu không cho đổi. Xe cụ đẹp thật giá em không bàn nhé.

Athena

Xe tăng
Đúng rồi Athena ơi, trước tết chú lắp cruise cho camry 2.0 của anh, chạy cao tốc nhàn lắm chú ơi. Bây giờ lại thích cái đóng mở cốp tự động, chú inbox cho anh giá và thời gian thi công để anh ngâm cứu với nhé . Hehe
Vâng, cốp điện thi công hết 1 ngày anh ạ. Nhưng tầm 2 tháng nữa em mới nhận lắp cho người khác. Em cần thời gian để test độ bền đã anh ạ. Đã lắp là phải bền và chịu được các tình huống rủi ro do vô ý anh ạ.

Athena

Xe tăng