Em khoe Ducati StreetFighter 1098, sự thách thức của Japanese NakedBike

LineAge2

Xe hơi
Em cao 1m75, nặng 80kg chắc đi con này rất đẹp vì vai em to.....

Cơ mà em mới đầu 3x nên đi con này bị già.....cỡ phải tầm 4x >5 đi mới đúng kiểu dân chơi.....cụ chủ thớt cũng già rồi nên đi Ducatti ko hợp đâu....cụ đi Touring cho hợp tuổi :P
Oác, em mới đầu 3 dít to thôi :D. Đi Du vẫn còn được 1 vài năm nữa .Vả nại em còn ông chú RoadKing Classic đang trên đường từ bển về thăm em, nên em dọn nhà tiếp đón ý mà. Bác Pobeo có quan tâm Rune Giế ko?????em gả cho bác

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhưng có 1 điều mà e ko hiểu là tại sao streetfighter bản thường ko dùng phuộc Ohlins cho đỉnh mà lại gắn Showa!
Cái này để dành cho bản S cụ à. Lắp cái này vào bản thường thì S bán cho ai :D

Xe của bác chỉ tính tốc độ bằng dặm mà không tính ki lô mét ạ?
Xe Mỹ thì tính là miles mờ anh, em không chắc lắm, cơ mà cái này chỉnh được :)

cho e hoi thật nhé...hình thể chính xác của bác thế nào....để e xem mình có nên tăng công suất ko?
@ Cụ chủ thớt : Chúc mừng cụ, xe đẹp quá. Cụ nên thuốc bác này nè :))

TuFantasy

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Tuy em ko có Street Fighter nhưng cũng đc cưỡi rồi nè bác chủ thớt :))
Nhưng nói thật, đi con này trong phố mệt hơn con của em nhiều, ra đường trường mới phê

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bé Béo nói chuẩn 1/2 :D. Nếu lắp Ecu vào (nếu độ pô) thì tự khắc chuyển về km mà không phải chỉnh chọt gì.
Tại vì e thấy con M1100S chỉnh được cái thằng này. Cơ mà e bật cái DDA (on) mà chả biết để làm gì. Hay là cắm vào máy nó mới phân tích được dữ liệu hở anh (Mà cũng chả hiểu cái DDA nó phân tích dữ liệu giề nữa, he).

Pé Péo

Xe máy
DDA dùng làm gì thì hỏi anh Google là ra hết thôi mà, bản 2011 mới có thêm DDA nhưng ở mình mấy thứ lằng nhằng đó cũng như DTC đều bị bỏ thiu hết cả :)) Và nữa ko cần lắp pô độ vẫn chuyển từ miles sang km được nhóe nhưng em ko biết chuyển mà thằng dealer Ducati US nó biết nhập về cho dân da vàng nên chuyển giúp :D

crazycoder

Xe tải
Chuyển mode từ miles sang km thì chắc ducati là giống nhau, giữ nút ở mode A trước khi bật chìa khóa và bật lên. Vào màn hình management chọn ngôn ngữ là EU (châu Âu), JP (Nhật), etc em ko nhớ nữa, miễn ko phải US (Mẽo) và CA (Canada) thì đơn vị đo sẽ bằng km hết được thì phải các bác ạ.

Phuong Ho

Xe tăng
Ducati là của Nhật hả các bác ?? thế mà em cứ tưởng của UK hay của Ý hay Châu Âu gì đó :))

Chỉnh sửa cuối:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
DDA dùng làm gì thì hỏi anh Google là ra hết thôi mà, bản 2011 mới có thêm DDA nhưng ở mình mấy thứ lằng nhằng đó cũng như DTC đều bị bỏ thiu hết cả :)) Và nữa ko cần lắp pô độ vẫn chuyển từ miles sang km được nhóe nhưng em ko biết chuyển mà thằng dealer Ducati US nó biết nhập về cho dân da vàng nên chuyển giúp :D
Đâu anh, DDA thì có ở SF từ date 09 rồi cơ mà anh.

Cái DDA e cũng thử tìm hiểu rồi, đại khái là nó theo dõi hoạt động của xe (các thông số như topspeed, service bao nhiêu lần... Nó nói là hệ thống theo dõi, kiểm soát dữ liệu của xe) cắm vào máy tính sẽ hiện lên toàn bộ thông số đã qua của xe. Mà cái DTC quan trọng chứ anh, ai lại bỏ mốc meo ở đấy :))

can.mua.xe

Xe tải
em thích em run quá.mà ko biết bao nhiêu

dapvocaydan

Xe điện
Cơ bắp cứ gọi là cuồn cuộn. Cưỡi em nó chắc phải phê lắm

Liberty Direct

Xe đạp
dòng này naked mà phải ko pác, đẹp quá xá. Chúc mừng bác

thangdat

Xe tải
bác mật thư cho em con RUN Giế của bác cái nhé. tks
:-/

Pé Péo

Xe máy
Đâu anh, DDA thì có ở SF từ date 09 rồi cơ mà anh.

Cái DDA e cũng thử tìm hiểu rồi, đại khái là nó theo dõi hoạt động của xe (các thông số như topspeed, service bao nhiêu lần... Nó nói là hệ thống theo dõi, kiểm soát dữ liệu của xe) cắm vào máy tính sẽ hiện lên toàn bộ thông số đã qua của xe. Mà cái DTC quan trọng chứ anh, ai lại bỏ mốc meo ở đấy :))
Hiện tại ko dùng DTC anh thấy thật xe hơn là có thói quen phụ thuộc quá nhiều vào DTC, cũng hơi AQ thật :))

Pé Péo

Xe máy
Tiếng pô Ducati vì là dòng 2 máy nên không hú như 4 máy nghe cũng đỡ sợ hơn, lần sau bác nghe tiếng pô Ducati thì cứ lao ra giữa đường mà đi chứ việc gì phải sợ :))

Aladin8008

Xe tải
Website
mercedes-mienbac.vn
hehe, nhà bác ở đường ven hồ tây phải ko ạ, hôm em gặp bác là bác vừa mới lấy xe xong, có đứng nói chuyện với bác vài câu. Xe bác đẹp quá làm em về cứ mê tít :D..... Quá chuẩn đu cà ti :x

LineAge2

Xe hơi
hehe, nhà bác ở đường ven hồ tây phải ko ạ, hôm em gặp bác là bác vừa mới lấy xe xong, có đứng nói chuyện với bác vài câu. Xe bác đẹp quá làm em về cứ mê tít :D..... Quá chuẩn đu cà ti :x
bác qua uống cafe cho vợ em đông khách nhá :D.
Rao hàng trên mấy webside pkl mà em Run vưỡn ế, bác nào cưới gặp em 0903326688 nha :D