Em khoe Santa Fe mới

Speeding

Xe đạp
@Maicon26 Chuẩn đấy:21:

Bị bay cả sơn lại bị mấy vệt dài nên không sơn không được bác ạ.

Em đứng thứ 280 trong SFC list đấy. Bác quan liêu quá.:21:

Còn bảo hiểm thì chắc em vẫn phải mua thôi. May rủi mà.

Hnay e cũng tham khảo bạn bè và múc thằng BH Liberty rồi. Thấy bảo bọn này "đi ngoài ra nước" nên sau chay thủ tục nó cũng nhanh hơn :21:. Mai đi bốc biển cái xem thế nào. Thấy bác kể bốc số tịt mà bị va chạm thì :ohmy:

Hy vọng mai làm quả 8888 ko thì 6868 cũng được :21::21::21:

webzy

Xe tải
Bác chủ thớt ơi, em vẫn đang chờ ảnh nội thất ghế da và cái viền ốp gỗ trên mặt tap lo của bác đấy ah. Em đang định đặt màu trắng như bác đây.

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Bác chủ thớt ơi, em vẫn đang chờ ảnh nội thất ghế da và cái viền ốp gỗ trên mặt tap lo của bác đấy ah. Em đang định đặt màu trắng như bác đây.
Hehe, xin lỗi bác nhé, vẫn nhớ lời hứa với bác nhưng dạo này lu bu quá. Để chiều nay hoặc sáng mai em chụp rồi post lên cho bác xem. Nếu bác ở gần Linh Đàm thì qua xem trực tiếp luôn:)

webzy

Xe tải
Để chiều nay hoặc sáng mai em chụp rồi post lên cho bác xem. Nếu bác ở gần Linh Đàm thì qua xem trực tiếp luôn:)
Nếu có thể thì sáng thứ bảy hoặc CN này em qua nghía xe bác 1 chút được ko?

vungocanhxd

Xe tăng
chúc mừng cụ chủ thớt thía là 30/4 cụ có kế hoạch giề chưa, em là em kết vợ hai của bác lắm lắm rưng mà chưa đủ xèng các pác ạ nên chắc vưỡn phải trung thành với con vợ laser nhà mìn thui hic hic

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Nếu có thể thì sáng thứ bảy hoặc CN này em qua nghía xe bác 1 chút được ko?
Được thôi, trước khi đi bác alo cho em nhé. Em sẽ PM cho bác số của em.

@vungocanhxd Thanks bác! Chắc 30/4 nhà em ở nhà cho nó lành. Ra ngoài đông lắm. Sau 30/4 mới đi chơi xa.

LINHDH

Xe hơi
Website
www.noithatatm.com
Chúc mừng cụ chủ thớt có xe đẹp.

Vụ bảo hiểm em nghĩ là nên mua cho dù mình đi cẩn thận nhưng còn hàng triệu người khác đâu có đi giống như mình chưa kể đến chuyện may rủi. Vụ này em thấm thía lắm.

Biển tịt không sao đâu, đối với em từ xe máy đến oto em chưa bào giờ lăn tăn vụ tịt hay tiến vì đối với em nó đơn thuần chỉ là những con số. Cái này tùy quan niệm của từng người, nhưng theo em cụ không nên làm giảm đi "sự sung sướng" vì mấy cái lặt vặt ấy, vứt nó ra khỏi đầu cho nhẹ nhàng tay lái:21::21::21:

bmwm3

Đi bộ
các bác cho em hỏi chút là cái Smart key của Santa Fe nó hoạt động như thế nào ah ? cách thức hoạt động có giống camry ko . thanks các bác nhiều

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
các bác cho em hỏi chút là cái Smart key của Santa Fe nó hoạt động như thế nào ah ? cách thức hoạt động có giống camry ko . thanks các bác nhiều
Em không có Camry nên không biết smartkey của Camry hoạt động như thế nào. Còn của Santa Fe thì bác chỉ cần bỏ chìa khóa vào túi quần đứng gần xe (trong khoảng 70cm) thì có thể mở/khóa được cửa bằng nút bấm trên tay cầm của 2 cửa trước và cốp. Còn vào trong xe thì cũng không cần cắm chìa khóa vào chỉ cần vặn nút để khởi động.

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Chúc mừng cụ chủ thớt có xe đẹp.

Vụ bảo hiểm em nghĩ là nên mua cho dù mình đi cẩn thận nhưng còn hàng triệu người khác đâu có đi giống như mình chưa kể đến chuyện may rủi. Vụ này em thấm thía lắm.

Biển tịt không sao đâu, đối với em từ xe máy đến oto em chưa bào giờ lăn tăn vụ tịt hay tiến vì đối với em nó đơn thuần chỉ là những con số. Cái này tùy quan niệm của từng người, nhưng theo em cụ không nên làm giảm đi "sự sung sướng" vì mấy cái lặt vặt ấy, vứt nó ra khỏi đầu cho nhẹ nhàng tay lái:21::21::21:
Thanks bác!
Nói vậy thôi chứ em cũng không quan trọng biển số lắmL:)

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Ảnh của bác đây, nhưng em chụp bằng điện thoại nên trông hơi xấu. Viền gỗ thì trông như crom, hehe. Tốt nhất bác cứ đến xem thực tế thì tốt hơn.

Viền ốp gỗ trên mặt tap lo ở trên cũng giống như viền quanh mặt điều khiển điều hòa dưới này.

Ghế da, phần giữa là da lộn

Còn vẫn muốn ảnh đẹp thì mời bác vào trang của Hyundai nhé:

http://ad.hyundai-motor.com/catalog/santafe/popWin.html

Đây là 1 hình ví dụ, ghế của em nó cũng giống thế này:

@ angkorwat & cuongez: Thanks các bác!

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Em ở Hanamco xin xác nhận xe bác mua chiếc xe này của Hanamco với giá $42.900, bên cty em có showroom bên Hàn Quốc, tụi em tính toán lợi nhuận dựa trên doanh số của showroom bên Hàn nên mới có giá xe giật mình như thế. Bác nào cần SLX full 100% thì a lô bên em tư vấn cho, hoặc không hỏi bác chủ thớt, các bác để ý nhé là 12 túi khí, ghế và bọc da bên cánh của là da thật
Giá thì em đã nói ở trên rồi, đúng là em mua 42.9K. em thêm tý là ký hợp đồng phải đóng 50%, thường những chỗ khác hình như chỉ đóng 1-2K. Nếu tin cậy thì đóng 100% mà giá rẻ hơn thì em nghĩ khách hàng như em cũng chả lăn tăn, còn chỗ mà không tin cậy thì cũng hơi ngại. Thậm chí giá USD mà cứ tăng vù vù như thời gian qua thì đóng luôn 100% cũng đỡ được khoản chênh tỷ giá khá khá. Cũng lưu ý các bác là giá USD là tính theo giá chợ đen nhé, cái này hình như chỗ nào cũng vậy không riêng gì Hanamco.

Còn về options thì theo hiểu biết của em thì là full options luôn.

Cảm ơn bác đã giúp em có được vợ 2.:) Sale bên bác là bác buonoto cũng rất nhiệt tình giúp em là thủ tục đăng ký xe.

Bác cứ cung cấp cho ae giá thấp và giữ uy tín thì ae sẽ ủng hộ bác thôi.

Chúc bác bán đắt hàng.

@Pitt Nhìn thì vẫn chưa hết sướng nhưng thú thực là em mới chạy ô tô ở VN thấy mệt quá vì đông đúc chật chội. Bây giờ đi 2B thấy dễ chịu hơn.:21:

No1Car

Xe máy
Với tắc đường thì cụ thấy hai bánh dễ chịu, nhưng với nạn ô nhiễm như hiện nay thì e trắng muốt nhà cụ là nhất. Mà sức khỏe là trên hết. chúc mừng cụ(b)

xe bo cua co

Xe đạp
bao giờ mới mua được em này nhở. hic hic

dmh2509

Xe đạp
chúc mừng bác có vợ mới nhé!!!