Khoe xe Em khoe xe focus cũ mà chất đây

Hungproda

Xe tải
Đọc cmt của mấy cụ buồn cười quá

tim4banh

Xe hơi
Vãi cả xe nát đều, cụ có nhầm ko đấy?chắc là cụ là cái cụ hôm buổi trưa xem hả?riêng máy móc thân vỏ còn zin đét, cụ đến chỉ săm soi mấy cái nhựa của xe xong chê thì cũng ạ cụ, chả hiểu xem cái gì
Đang định để yên cho cụ bán xe nhưng mà vãi thì sâu luôn cho ae đỡ mất time này: trần thì mốc đen xì, ghế thì vàng cháy uột, kiểu dơ dơ, tap lô thì thôi rồi nổi mụn cháy xém, cần số thì bong tróc, chưa nói những cái quan trọng như nổi đèn check sửa mãi ko dc, chảy dầu thước lái, còn 1 đống rôtuyn, giảm sóc abc... đến kỳ phải thay...
Tóm lại mình ko phải thợ chỉ người dùng thấy thế thôi, xe có thế yên lặng mà bán ai mua dc thì mua chứ khoe này nọ thấy ớn, đẹp nhất vbb tôi ạ ông nghe ngứa tai vãi

Chim Sâu

Xe buýt
Đang định để yên cho cụ bán xe nhưng mà vãi thì sâu luôn cho ae đỡ mất time này: trần thì mốc đen xì, ghế thì vàng cháy uột, kiểu dơ dơ, tap lô thì thôi rồi nổi mụn cháy xém, cần số thì bong tróc, chưa nói những cái quan trọng như nổi đèn check sửa mãi ko dc, chảy dầu thước lái, còn 1 đống rôtuyn, giảm sóc abc... đến kỳ phải thay...
Tóm lại mình ko phải thợ chỉ người dùng thấy thế thôi, xe có thế yên lặng mà bán ai mua dc thì mua chứ khoe này nọ thấy ớn, đẹp nhất vbb tôi ạ ông nghe ngứa tai vãi
Thanh niên ko mua được lên tiếng, mời các cụ qua xem thực tế nhé. Thanh niên cũng chỉ là thanh niên thôi, ko thể trưởng thành nổi

Chim Sâu

Xe buýt
Nói cho thánh nghe này,trần thích thì mai tớ chụp cho các cụ khác để các cụ khác đánh giá xem mốc hay đẹp nhé, ghế thì da nó màu vàng, thánh muốn nó màu khác thì thánh thay màu da khác nhé, rotuyn, giảm sóc tớ đang đi bình thường tớ thay làm gì, thánh đến ép giá là cũ thì phải thay, ok đấy là chuyện của thánh chứ tớ thì nó còn ngon tớ chả tội gì phải thay, đèn vàng thì nói luôn nó là lỗi khí thải, vệ sinh bướm ga 1 thời gian bơm xăng chất lượng kém nó lại nổi lên, chả sao cả vì tớ chơi trong hội nhiều cụ cũng thế. Còn thể loại thánh ấy mà, có trả 300t tớ cũng ko bán. Cứ suốt ngày la liếm mua xe đi, cái gì cũng phải thực tế chứ ăn nói vậy tớ ko chấp nhé. Còn xe cũ, thánh đòi nó đẹp như xe mới thì thánh đi mua xe mới đi, xe tớ chỉ thế thôi

kid1412arc

Xe tăng
Nói cho thánh nghe này,trần thích thì mai tớ chụp cho các cụ khác để các cụ khác đánh giá xem mốc hay đẹp nhé, ghế thì da nó màu vàng, thánh muốn nó màu khác thì thánh thay màu da khác nhé, rotuyn, giảm sóc tớ đang đi bình thường tớ thay làm gì, thánh đến ép giá là cũ thì phải thay, ok đấy là chuyện của thánh chứ tớ thì nó còn ngon tớ chả tội gì phải thay, đèn vàng thì nói luôn nó là lỗi khí thải, vệ sinh bướm ga 1 thời gian bơm xăng chất lượng kém nó lại nổi lên, chả sao cả vì tớ chơi trong hội nhiều cụ cũng thế. Còn thể loại thánh ấy mà, có trả 300t tớ cũng ko bán. Cứ suốt ngày la liếm mua xe đi, cái gì cũng phải thực tế chứ ăn nói vậy tớ ko chấp nhé. Còn xe cũ, thánh đòi nó đẹp như xe mới thì thánh đi mua xe mới đi, xe tớ chỉ thế thôi
cụ thông não hộ em vụ lỗi khí thải với. Em cũng chạy Focus được 2 năm, toàn đổ A95 ko thấy bị nổi đèn check.

Chim Sâu

Xe buýt
cụ thông não hộ em vụ lỗi khí thải với. Em cũng chạy Focus được 2 năm, toàn đổ A95 ko thấy bị nổi đèn check.
Cái này cụ cứ tìm hiểu trên of ạ, tại e hay đi tỉnh nên đổ xăng nó cũng ko chuẩn lắm, hôm lên phú thọ đổ thế là nổi đèn vàng, cái này vệ sinh bướm ga là hết nhưng cứ 1 thời gian lỡ mà đổ phải xăng bẩn là lại nổi

Chim Sâu

Xe buýt
Chiếc này không biết có phải cụ mua của cụ chủ ở Hà Đông cách đây 1 năm không?
Nếu phải thì xe còn đẹp vì cụ chủ lúc ấy là dân văn phòng, ít đi nên bán.
Ủn giúp cụ!
Vâng chính nó đó ạ, ông ấy là anh em mà, con này ông ấy đi ít, toàn đi xe máy, ngoài mấy thứ le ve ra thì máy móc con này còn cực chất, bốc lắm vì mới đi có 10v mà

Chim Sâu

Xe buýt
Ảnh trần và taplo đây ạ, ko hiểu mốc đen xì nó ra sao? Taplo focus nó thiết kế dạng hạt nổi sần thế này nguyên bản thì thánh ấy kêu nổi mụn :D

tim4banh

Xe hơi
Thanh niên ko mua được lên tiếng, mời các cụ qua xem thực tế nhé. Thanh niên cũng chỉ là thanh niên thôi, ko thể trưởng thành nổi
Đúng là loại gái đĩ già mồm, chắc phải cho mày ăn tết ở bệnh viện mới chừa

KienVT8X

Xe máy
Đầu năm các cụ nóng quá. hạ nhiệt đi các cụ

Chim Sâu

Xe buýt
Đúng là loại gái đĩ già mồm, chắc phải cho mày ăn tết ở bệnh viện mới chừa
Luôn và ngay hộ cái, đang muốn có người vào viện ở cùng đây. Ae OF nên tôn trọng nhau tí, mua được thì mua ko mua được thì thôi vẫn vui vẻ trước lạ sau quen, việc gì bác bóc người khác vậy? Có ai ko bực?

tim4banh

Xe hơi
Tôi thấy chướng cái mắt nên góp ý nhẹ nhàng nhưng ông điêu ko tả nổi, ok dừng lại đây.

Chim Sâu

Xe buýt