[Funland] Em không xem bóng đá của tuyển VN.

AnhViVu

Xe điện
Đi ị không ra cũng lên otofun khoe.

alongcamepolly

Xe lăn
đầu tiên nó cũng là nghề như bao nghề khác, có điều, nghề này tỉ lệ đỗ hơi thấp, nhiều người ra đường làm trái nghề hơi bị nhiều; cụ ko nên miệt thị việc làm của người khác vì nó chính đáng và cũng khổ luyện, đánh đổi rất nhiều mới có!

aquatichung

Xe tải
Mịa, chẳng nhẽ em bảo, em éo ăn cơm nữa. Việc éo gì phải ủng hộ người trồng lúa.

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Em buổi tối nào có đá bóng là em vui. đi dạo 1 mình khỏe, yên tĩnh. Vì ai cũng dán mắt vào màn hình rồi, ở nhà hay quán cf.. Chợt nghĩ đám này có vấn đề thật sự.

Sao em ko biết điều này sớm hơn, để hạnh phúc hơn. Phục vụ cho mấy thằng đâu đâu. Có khi chúng nó đang ở cái resort nào, hay đang tắm nắng với gái gú. Dân đen thì cứ ở nhà ngoác mồm ra cổ vũ.
Đây là quan điểm của em, chứ em chả kích động gì.

Chỉnh sửa cuối:

shiluo

Xe container
Em cũng thế không xem Jav
Thằng nam chính nó chịch toàn em xinh còn được cho tiền, em thì có muốn chịch mấy con hàng quá đát còn mất tiền và phải lén lút
Cuộc đời bất công quá, công lý ở đâu??? (Công Lý cũng toàn chịch em xinh :( )

mmxhung

Xe điện
Thế thớt nên dừng nghe nhạc, xem phim, coi tivi, khoá facebook, youtube... vào nhé. Vì làm những việc đó đều làm giàu cho kẻ khác thôi, không muốn làm giàu cho kẻ khác thì tốt nhất ra đảo hoang mà sống một mình.

thai-anbiauto

[Tịch thu bằng lái]
Cầu thủ đá có tiền, ăn ở, vé viếc hạng thương gia, tương tác face, quảng cáo cũng có xèng. Đá GIAO HỮU về còn được thưởng.

Chứ dân đen như em, xem hò hét xong để được cái gì ? Con cái cũng chả có cái phúc lợi gì sất. Đóng tiền cho è cổ, dù mẫu giáo, lớp 1. Cái gì cũng tiền, cũng tăng, chả thấy phúc lợi ở đâu cả.

Em thấy nhiều người hay xem nhưng em bỏ rồi. Chả việc gì em đi làm giàu cho kẻ khác mà mình lại nghèo đi. Tình yêu Quốc gia ư, nó thật lạc lõng.
Cháu nghĩ cụ không dùng điện nữa, bọn EVN hết vẹo với cụ
Không đẻ con nữa, bọn bán sữa, bỉm.,.. không kiếm được cụ 1 xu, các trường cấp 1, 2,3 không kiếm được của cụ 1 cắc.

Kasparov

Xe buýt
Cầu thủ đá có tiền, ăn ở, vé viếc hạng thương gia, tương tác face, quảng cáo cũng có xèng. Đá GIAO HỮU về còn được thưởng.

Chứ dân đen như em, xem hò hét xong để được cái gì ? Con cái cũng chả có cái phúc lợi gì sất. Đóng tiền cho è cổ, dù mẫu giáo, lớp 1. Cái gì cũng tiền, cũng tăng, chả thấy phúc lợi ở đâu cả.

Em thấy nhiều người hay xem nhưng em bỏ rồi. Chả việc gì em đi làm giàu cho kẻ khác mà mình lại nghèo đi. Tình yêu Quốc gia ư, nó thật lạc lõng.
BẦN NÔNG, BẦN TIỆN, BẦN HÀN

Khoai lang rắm thối...:)):^oo:-)

VictorV

Xe hơi
Chủ thớt ăn nhưng đừng ỉa. Tội éo ăn tốn tiền, nhai mỏi răng xong nuôi béo mấy con cá tra =))

RAVA

Xe ba gác
Chủ thớt ăn nhưng đừng ỉa. Tội éo ăn tốn tiền, nhai mỏi răng xong nuôi béo mấy con cá tra =))
-Ăn thì mỏi mồm nhai, mòn răng, hại các bộ phận tiêu hoá...cỏn ỉa thì tốn giấy, tốn nc, lại còn hại cơ bụng nữa, kiểu gì cũng tốn xèng và hại cho sức khoẻ? Tóm lại là chết cụ nó đi cho đỡ chật đất! À nhưng mà vẫn phải tốn thêm 1 mớ nữa mua áo, hương hoa các kiểu...Hy vọng quan hệ tốt có đứa nó đến phúng viếng cho mấy đồng kéo lại?:))

Yello

Xe tải
Chỉ là trò chơi thôi mà. Nhiều người ( phải gộp cả nhà thớt vào nữa) nâng cao quan điểm quá.

custardapple

Xe buýt

Thể thao đỉnh cao có tác dụng kích thích thể thao phong trào cụ ơi.
Hàng triệu trẻ em vì yêu mến QH, CP, XT,vv... mà chiều chiều xách giày ra sân tập còn hơn là ngồi nhà dán mắt vào game với oppa Hàn quốc.
Đó là sức vóc tương lai của đất nước mà cụ bảo không có phúc lợi sao.

Còn cầu thủ người ta khổ luyện thì cũng được hưởng tí thành quả thôi. Cụ chửi đám bụng to phè phỡn hút máu dân kia kìa.

em thỉnh cũng thoảng cũng xem.
Nhưng không xem thì thôi. Ném là gì không may rơi trúng vào đầu mình

a_cheng

Xe điện
Thể thao đỉnh cao có tác dụng kích thích thể thao phong trào cụ ơi.
Hàng triệu trẻ em vì yêu mến QH, CP, XT,vv... mà chiều chiều xách giày ra sân tập còn hơn là ngồi nhà dán mắt vào game với oppa Hàn quốc.
Đó là sức vóc tương lai của đất nước mà cụ bảo không có phúc lợi sao.

Còn cầu thủ người ta khổ luyện thì cũng được hưởng tí thành quả thôi. Cụ chửi đám bụng to phè phỡn hút máu dân kia kìa.
xui xui như Đình Trọng đang đứt dây chằng, không biết ngày nào mới quay lại tuyển được :(

Em chỉ thích coi bóng đá, ngày đi làm kiếm tiền tối về coi bóng đá, thắng cầm cờ ra đường vẫy, Như thế là thấy hạnh phúc rồi.

Kệ ông thớt chỉ thích âm mưu toan tính, âm mưu nhiều thì tay to nhưng chim teo =))

Zerodaide

Xe buýt
Em buổi tối nào có đá bóng là em vui. đi dạo 1 mình khỏe, yên tĩnh. Vì ai cũng dán mắt vào màn hình rồi, ở nhà hay quán cf.. Chợt nghĩ đám này có vấn đề thật sự.

Sao em ko biết điều này sớm hơn, để hạnh phúc hơn. Phục vụ cho mấy thằng đâu đâu. Có khi chúng nó đang ở cái resort nào, hay đang tắm nắng với gái gú. Dân đen thì cứ ở nhà ngoác mồm ra cổ vũ.
Đây là quan điểm của em, chứ em chả kích động gì.
Quan điểm của cụ không nhất quán rồi, cụ ghét bd vì sợ làm giàu cho người khác thế thì cụ phải nhất quán tất cả, ví như chiếc xe cụ đi cụ mua nó là cũng làm giàu cho mấy thằng tư bản rồi, biết đâu số tiền cụ mua xe của nó thì nó đang dùng để ăn chơi phè phởn bao gái ở cái resot nào đó thì sao, cụ phải đi bộ mới đúng chứ. Ăn uống cũng thế, tại sao phải đi hàng quán ăn để làm giàu cho kẻ khác, cụ phải từ tự trồng cây gì, nuôi con gì rồi tự nấu nướng lấy mà ăn chứ. Vvv vân vân và mây mây nữa.cứ trở về thời tiền sử là hay nhất cụ nhỉ.

VoCan

Xe điện
Cũng là một phương thức để giải trí thôi mà , thích thì xem , không thích thì thôi , vấn đề gì đâu

VictorV

Xe hơi
Nói thế nó đi một nhẽ. Đây có mỗi việc ghếch mõ.m xem TV (ngữ này không mong lòi tiền mua vé đến sân) mà như kiểu cứu rỗi, làm giàu cho mấy đời nhà thằng cầu thủ và đóng góp mớ khủng cho GDP nước nhà vậy =))

Cũng là một phương thức để giải trí thôi mà , thích thì xem , không thích thì thôi , vấn đề gì đâu