[Thảo luận] Em lại chiến với xxx HD về lỗi vượt phải

trungtroc250

Xe buýt
tình huống của em xảy ra từ 9h30 sáng qua nhưng bây giơ em mới phọt lên hầu các kụ, mợ chém nhá =))
được mỗi đoạn đầu còn đoạn sau thì bị xxx lấy tay che và đẩy vào tay em lên chạm vào màn hình lên bị tắt camera :(( điên quá , vì đoạn sau mới hay:))em tóm tắt đoạn sau hầu các kụ,mợ
xxx:anh ko được phép quay phim chụp ảnh chúng tôi ..v.v...
em:tôi quay là để tự bảo vệ tôi :))yêu cầu các anh cho tôi xem hình ảnh xe vi phạm..( vì xxx bắt em gọi bộ đàm có hỏi về hình ảnh để dọa em )
xxx: ok ! anh đợi chút #-o
sau đó dẫn em ra chỗ xe tải bolobala với xxx đứng thu xiền của dân..xxx này rất khôn :)) giảng dạy cho em một bài về vượt phải sẽ rất là nguy hiểm :)) bolobala ..v.v...một hồi rồi trao trả tù binh ( giấy tờ) cho em, lại còn bắt tay rồi nói :chú cố gắng đừng đi như thế vì rất nguy hiểm nếu quan sát không tốt là sẽ xảy ra tai nạn :))
em nhận tù binh : vâng ! cảm ơn anh đã nhắc nhở =)) giơ tay chào thân ái và quyết thắng rồi tiếp tuc lên đường trong con mắt ngỡ ngàng của các bác tài cũng bị như em nhưng ko dám cãi ~X(
[video=youtube;In_tNFuHqqY]http://www.youtube.com/watch?v=In_tNFuHqqY&feature=player_detailpage#t=8s[/video]

Lovestory1008

Xe tăng
;) Quay bằng cái gì mà Nét thế cụ !

xxx : Này bạn ơi , bạn cất cái ĐIỆN THOẠI đi đi đi , bạn nhá !!!
xxx : Này bạn cho mình kiểm tra giấy tờ xe , mình sẽ có hình ảnh cho bạn xem , bạn nhá !!
xxx : Mời bạn vào đây !
Cụ chủ : Vầng , Vầng , Vầng !
xxx : Bây giờ bạn đang thắc mắc như nào , về cái lỗi này , bạn Chung !

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Pitt

Xe điện
Lần sau bác gặp thì cứ dơ mẹ vào mặt nó mà quay có khi lại hay. Cụ cứ dấm dúi thế làm gì. Vốt cụ

ChuyenDaQua

Xe tăng
Fun mình kiểu như nơi khoe chiến tích ý nhỉ ?
Cách đây khoảng hơn 2 tuần,Nhà em từ LS về HN.Găp 3 Bác Fun nhà mình.trong đó có 1 bác biển 11.Oánh võng, trái phải, đủ cả.Lại còn dùng đèn báo nguy hiểm ( Tam Giác) .Lượn như đúng rồi ý ạ.Tự hỏi có phải cái Logo Fun ai thích dán thì dán hay sao.Nghĩ mà chỉ thấy tiếc vì k có cái camera để ghi lại.hic hic

trungtroc250

Xe buýt
Lần sau bác gặp thì cứ dơ mẹ vào mặt nó mà quay có khi lại hay. Cụ cứ dấm dúi thế làm gì. Vốt cụ
em có dấm dúi như kụ nói đâu :D tại lúc đấy em bận lấy giấy tờ ,sau em khoanh tay trước ngực chĩa ĐT về phía truóc đấy :D

homtamin

Đi bộ
Thật ra luật nhà mềnh cg chả có gì rõ ràng nên xx này mượn cớ củ chuối kiếm chác. Bực là bản thân xx có mỗi 1 lý là lý cùn. Bực hơn nữa là bị phạt toàn do có mấy con lợn ra đường. Chúng nó thật vô liêm sỉ hơn chạy thì lù rù người sau xin đường kg bao giò nhường. Nhiều khi cg kg biết ví cái loại lái xe đấy là cái loại giống gì cho nó tệ bạc nhất nữa.

zero4803

Xe buýt
clip ngắn thế cụ,có đoạn xxx như kiểu bắt bài được rồi,nói rất cứng: " rất nhiều người thắc mắc...quay film như bạn rồi "=))

manhhung1901

Xe điện
Trong trường hợp này Cụ chủ cãi đúng nhưng nói hơi nhiều câu thừa. vầng vầng vầng.

chemgio33

Xe tải
đoạn này gần KCN PHUC ĐIỀN ,hôm e cũng bi vin lỗi vượt phải nhưng cũng chả làm gì đc e,lại còn hỏi e có tham gia oto FUN k mấy buồn cười chứ,lại còn khoe với e là chúng tôi cũng chi hôi ở dứoi này....như thân thiêt lắm ý.

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn
Sắp tới Offer nhà mình mà chạy QL5, làm thêm 1 slogan: "Đường 5, chuyển làn sang phải chứ không vượt phải". Làm thế để xxx đỡ hỏi nhá nhá...\m/

Chỉnh sửa cuối:

thientamnt

Xe điện
Vẫn đúng bài của Cụ Ngọc phan XLS :)). Vot Cụ thớt.

Bonbanh68

Xe tải
Cụ chủ quay như kiểu sợ bị oánh ý, cụ cứ soi thẳng về phía các a ấy chứ! vuốt cụ ly

buicongchuc

Xì hơi lốp
Việc bắt lỗi này đã bị rất nhiều bác lái xe cãi thắng, và có một số cụ trong OF nhà mình cũng đã cái thắng. Thế mà xxx vẫn tiếp tục diễn lại cái trò xấu hổ này? Thật là sấu hổ phải không các cụ/ mợ.

giaydep

Xe buýt
Trong trường hợp này Cụ chủ cãi đúng nhưng nói hơi nhiều câu thừa. vầng vầng vầng.
Ý cụ e hoàn toàn đồng ý, nhưng vẫn thưởng cụ chủ thớt 1 ly, tinh thần of là trên hết!

calibrationwater

Xe điện
Fun mình kiểu như nơi khoe chiến tích ý nhỉ ?
Cách đây khoảng hơn 2 tuần,Nhà em từ LS về HN.Găp 3 Bác Fun nhà mình.trong đó có 1 bác biển 11.Oánh võng, trái phải, đủ cả.Lại còn dùng đèn báo nguy hiểm ( Tam Giác) .Lượn như đúng rồi ý ạ.Tự hỏi có phải cái Logo Fun ai thích dán thì dán hay sao.Nghĩ mà chỉ thấy tiếc vì k có cái camera để ghi lại.hic hic
Bác này lẩn thẩn rồi ! thích ra chỗ khác chơi ... nhé !

hiepsangs

Xe buýt
Cụ chủ là rất có thái độ hợp tác và nhã nhặn, xxx nói 1 câu là cụ vầng vầng vầng luôn. Theo e thì kiểu vầng vầng vầng đấy là cụ chủ nhà ta đang ở cửa trên, " xxx muốn nói gì thì cứ nói đi còn cái quan trọng là cho xem hình ảnh vượt phải". Nên cụ cứ vầng vầng vầng để chờ hình ảnh sent về. Có đúng thế ko cụ ? E dự vậy thôi.

trungtroc250

Xe buýt
Cụ chủ là rất có thái độ hợp tác và nhã nhặn, xxx nói 1 câu là cụ vầng vầng vầng luôn. Theo e thì kiểu vầng vầng vầng đấy là cụ chủ nhà ta đang ở cửa trên, " xxx muốn nói gì thì cứ nói đi còn cái quan trọng là cho xem hình ảnh vượt phải". Nên cụ cứ vầng vầng vầng để chờ hình ảnh sent về. Có đúng thế ko cụ ? E dự vậy thôi.
kụ rất hiểu ý em...=))
ý em là kệ cho xxx nói trước để mình còn phản công =))

LeTai1979

Racing Boy
Đoạn này chuyên bắt cái lỗi củ chuối này, thực ra là lập lờ chứ có phải lỗi éo đâu?
Phải thế chứ. Mời Cụ (b)

zero4803

Xe buýt
em thấy cụ nào bị bắt trong trường hợp này như kiểu bị chụp ảnh lúc đang từ làn trong chuyển sang làn ngoài & cắt đầu xe khác.Nếu em cứ tiếp tục đi theo làn của em khi không có xe nào ở làn ngoài em xi-nhan chuyển thì liệu có bị xxx bớ không nhỉ ?