Em lại khoe xe (lần 3) vì đã bị xóa 2 lần

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Giờ xe em đang dùng 3 cái này để test xam cái nào thực sự hiệu quả..!!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cái này e thấy hiệu quả đấy vì ngồi thử xe cụ thaidh rồi cảm giác không khí trong xe khác biệt đấy ạ
Vâng, cái Sharp ban đầu em mua... giúp em khử mùi xe mới cực hiệu quả, sau khi thử các phương pháp lau rửa, cà phê rang.v.v...

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đèn dưới ghế cụ tung_mad_man mua ở đâu ?
Chỉ là mấy thanh led bình dân, hàng lô loại 1 khsc có 3 đèn led mua ở đâu cũng có cụ ơi...
Mua trên các trang điện tử tầm 1.500 đồng/1 thanh.. em lắp 60k/1 thanh... cả công hehehe, vì dốt điện lại không có thời gian lọ mọ

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em mới lắp em này thay cho em Pioneer cũ... Xe đưng 1 chỗ nghe thì hay, nhưng đi đường nghe lại ù... Có cụ nào đã sài em nó.. Xin giúp em căn chỉnh em nó với

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em mới lắp em này thay cho em Pioneer cũ... Xe đưng 1 chỗ nghe thì hay, nhưng đi đường nghe lại ù... Có cụ nào đã sài em nó.. Xin giúp em căn chỉnh em nó với

Mất cả buổi trưa hôm qua, em căn chỉnh các kiểu, vừa đi xe vừa căn, cuối cùng em cũng chế ngự đc vụ Ù của em nó (nghãi là tần số âm trầm bị trùng với tầm số ù của máy và tiếng ồn hốc lốp)

Trần Hói

Xe hơi
Mất cả buổi trưa hôm qua, em căn chỉnh các kiểu, vừa đi xe vừa căn, cuối cùng em cũng chế ngự đc vụ Ù của em nó (nghãi là tần số âm trầm bị trùng với tầm số ù của máy và tiếng ồn hốc lốp)
Chúc mừng cụ đã hài lòng với em nó. E tị với xe cụ quá đi :D. Mới đú theo cụ cái air purifier hàng đang về ạ hóng quá, hy vọng từ nay vk sẽ ko kêu ca về mùi xe =P~

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chúc mừng cụ đã hài lòng với em nó. E tị với xe cụ quá đi :D. Mới đú theo cụ cái air purifier hàng đang về ạ hóng quá, hy vọng từ nay vk sẽ ko kêu ca về mùi xe =P~
heheh chúc mừng cụ nhá, cứ dần dần từng bước... anh-em học hỏi lẫn nhau!
Em may học kịp thời cụ Thái trẻ cụ khiển vô lăng, giờ dùng khi đi lại thích lắm!!