[Funland] Em lại say sưa triền miên mất rồi các cụ ạ.

Grab_Bike

[Tịch thu bằng lái]
Em lại say sưa triền miên mất rồi các cụ ạ.Bao năm nay em ko còn bị rơi vào tình trạng này, vậy mà giờ em lại bị. Mấy tuần nay, em mệt mỏi thật sự. Đến giờ theo thói quen đi ngủ, em vẫn ngủ bình thường mà cứ 1h30-3h sáng là em lại tỉnh giấc rồi vật vờ cho đến lúc đi làm. Em uống các kiểu tuần hoàn, hoạt huyết cho đã, mà chẳng ăn thua. Chán quá, em chuyển qua nốc rượu các cụ ạ. Trưa ăn cơm thì em uống beer để hy vọng về tới vp em ngủ đc 1 chút mà chẳng ăn thua. Tối em quất rượu cho say khướt mà vẫn cứ đến giờ đó em lại tỉnh, vật vờ, đầu óc lại nghĩ quẩn quanh về cuộc đời mình, nát bét. Mệt mỏi thật sự. Cụ/mợ có mẹo gì chữa đc bệnh này chỉ em với. Em cảm ơn ạ.

Minimini

Xe hơi
Cụ đi thiền đi

ZOMY

Xe hơi
Em lại say sưa triền miên mất rồi các cụ ạ.Bao năm nay em ko còn bị rơi vào tình trạng này, vậy mà giờ em lại bị. Mấy tuần nay, em mệt mỏi thật sự. Đến giờ theo thói quen đi ngủ, em vẫn ngủ bình thường mà cứ 1h30-3h sáng là em lại tỉnh giấc rồi vật vờ cho đến lúc đi làm. Em uống các kiểu tuần hoàn, hoạt huyết cho đã, mà chẳng ăn thua. Chán quá, em chuyển qua nốc rượu các cụ ạ. Trưa ăn cơm thì em uống beer để hy vọng về tới vp em ngủ đc 1 chút mà chẳng ăn thua. Tối em quất rượu cho say khướt mà vẫn cứ đến giờ đó em lại tỉnh, vật vờ, đầu óc lại nghĩ quẩn quanh về cuộc đời mình, nát bét. Mệt mỏi thật sự. Cụ/mợ có mẹo gì chữa đc bệnh này chỉ em với. Em cảm ơn ạ.
Bắt đầu già rồi

Đại tướng Alo

Xe điện
Mất ngủ kiểu đó là biểu hiện của 1 căn bệnh gì đó rồi, cụ nên gặp BS tư vấn.
Bình thường 1 người khỏe mạnh có nhu cầu ngủ 6 tiếng 1 ngày, ngủ không đủ 6 tiếng là rất buồn ngủ...

windy1

Xe điện
Cụ đi ngủ lúc mấy giờ. Nếu đi ngũ quá sớm thì sẽ thức giấc khoảng giờ đó . Lâu dài thành quen giấc, nên bị như vậy thôi

Grab_Bike

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đi ngủ lúc mấy giờ. Nếu đi ngũ quá sớm thì sẽ thức giấc khoảng giờ đó . Lâu dài thành quen giấc, nên bị như vậy thôi
Em đợt này lung tung lắm, bình thường em 11h30-12h em ngủ ngon lành. Mà giờ thì em mệt nhoài chỉ cố để ngủ đc mà chẳng để ý là mấy giờ nữa.

longtu210

Xe điện
Tình dục mới ngủ ngon được

ZOMY

Xe hơi
Mất ngủ kiểu đó là biểu hiện của 1 căn bệnh gì đó rồi, cụ nên gặp BS tư vấn.
Bình thường 1 người khỏe mạnh có nhu cầu ngủ 6 tiếng 1 ngày, ngủ không đủ 6 tiếng là rất buồn ngủ...
Ơ, thật đơn giản dễ hiểu

Fantomu82

Xe buýt
cụ có đang gặp chuyện gì phải lo lắng suy nghĩ ko? chẳng hạn chuyện gia đình, công việc? đặc biệt là về kinh tế? Nếu cụ ko vướng mắc chuyện này thì chắc là cụ đi khám bs là tốt nhất.

chimcuccu

Xe hơi
bạn bè em vài đứa cũng say sưa triền miên như vậy. Cách nhau có hơn năm ko gặp lại, em thấy dáng nó xuống quá, form đúng phải gọi là nát rượu. Trông chán đời lắm. Vậy mà năm vừa rồi cũng lại họp mặt, chú kêu nghỉ rượu bia cũng đc hơn năm. Em công nhận dáng nó nhìn tinh nhanh tươi tỉnh hẳn ra thật. Nên em kết luận rượu bia chỉ có làm cho mình mệt mỏi, chán đời hơn nếu cứ triền miên. Còn một số cụ nhấm nháp rượu thuốc, rượu bổ hàng ngày thì em ko có ý kiến gì vì cơ bản em không uống nên em không có trải nghiệm này để đưa ra nhận xét.

mabu44

Xe tăng
Cụ mà yếu món kia thì căng rồi. Không còn khoái cảm thì bảo sao cứ ủ rũ u buồn.
Cụ tìm cảm giác mới xem sao.

LLY

Xe hơi
Cụ đi khám bs đi, đừng để tình trạng này kéo dài sẽ trầm cảm hoặc suy nhược thần kinh đó ạ. Hoặc cụ thử mua Định Tâm An uống nhé