Em làm chuột bạch Kia Rondo Full!.

matiz08

Xe điện
Thỉnh thoảng gặp em này ngoài đường, ko nghĩ nó là 7 chỗ đâu. Nhìn ko khác gì 5 chỗ, ngắn tí
5 chỗ là chính mà kụ,:)). +2 thì ngồi gọi là cho người nhỏ con thôi, chắc trẻ con thì vừa, hoạc dưới 1m65 nhỉ,hi

supporter

Xe điện
5 chỗ là chính mà kụ,:)). +2 thì ngồi gọi là cho người nhỏ con thôi, chắc trẻ con thì vừa, hoạc dưới 1m65 nhỉ,hi
Em chưa ngồi thử nhưng bên ngoài nhìn thì bé thật, không khác gì con suzuki ertiga. Một con 600t, một con 800t

Picanto-LĐ

Xe hơi
Thỉnh thoảng gặp em này ngoài đường, ko nghĩ nó là 7 chỗ đâu. Nhìn ko khác gì 5 chỗ, ngắn tí
Cái em thích chính là cái này đấy cụ- nhỏ gọn luồn lách trong phố và để trong bãi xe dễ hơn. Xe này hợp với gia đình trẻ, phần lớn nhu cầu vận chuyển là <4 người, thỉnh thoảng có nhu cầu chở 5-7 người vẫn ok.
Em không phải sâu & nói theo nhu cầu thực tế của nhà em thôi nhé- các cụ đừng chém, tội nghiệp em [-O<

Dừa xiêm

Xe hơi
Cái em thích chính là cái này đấy cụ- nhỏ gọn luồn lách trong phố và để trong bãi xe dễ hơn. Xe này hợp với gia đình trẻ, phần lớn nhu cầu vận chuyển là <4 người, thỉnh thoảng có nhu cầu chở 5-7 người vẫn ok.
Em không phải sâu & nói theo nhu cầu thực tế của nhà em thôi nhé- các cụ đừng chém, tội nghiệp em [-O<
Cụ phán quá chuẩn, e là e cưới e nó chính vì lý do này

gnol87

Xe máy
Chẹp cụ ạ! Em mà đủ xiền em cũng mua con này, gọn nhẹ, chủ yếu đi 5. Lúc cần thì 7-8 ngừoi vẫn ok.

Picanto-LĐ

Xe hơi
Chẹp cụ ạ! Em mà đủ xiền em cũng mua con này, gọn nhẹ, chủ yếu đi 5. Lúc cần thì 7-8 ngừoi vẫn ok.
Vâng, 4-5 người thì rộng rãi, option gần đủ- vấn đề duy nhất với em bây giờ là giá vẫn hơi cao, anh Hải giảm thêm tí nữa sao cho chi phí lăn bánh ở HN ~850 là hợp lý. TH định giá em này hơi cao- không tính tới tâm lý chung của NTD là thường tính cả việc bán lại có được giá hay không.

xemaydo

Xe hơi
chúc mừng cụ, máu thì múc

ototrieutien

Xe buýt
Vâng, 4-5 người thì rộng rãi, option gần đủ- vấn đề duy nhất với em bây giờ là giá vẫn hơi cao, anh Hải giảm thêm tí nữa sao cho chi phí lăn bánh ở HN ~850 là hợp lý. TH định giá em này hơi cao- không tính tới tâm lý chung của NTD là thường tính cả việc bán lại có được giá hay không.
Cụ nói cũng đúng, a hải set giá hơi cao. Lúc e mua tính ra 900 ra biển (bản full), ông nào cũng bẩu e điên mẹ nó roài.
Như ý cụ nói , em thích Rondo bởi không nhỏ như morning, Rio mà cũng không to quá như sò, Ps,Fr.
Lại option khủng, thỉnh thoảng chở 7 người vô tư.
Tới giờ sau hơn tám tháng lắp ráp thì giá Rondo giảm so với ban đầu khoảng 40tr.
sau hơn 16.000 km, em cảm thấy khá hài lòng.

ca_vang

Xe tải
Em cũng vừa xúc 1 em GATH cả biển là 880, hôm em lấy là 764 củ full op ko cần độ gì thêm quá tuyệt vời trước khi mua cũng đắn đo bản tiêu chuẩn nhưng thêm 100 củ mà đc thêm star/stop, 6 túi khí, bixeno, rửa đèn, trống trượt, ghế điện cửa sổ trời full, bộ ghế da 2 mầu thì cũng đáng tiền

handukims

Xe buýt
con này nhìn ngoài cũng đẹp nhưng giá cho bản full max quá cụ nhỉ.

minh rang

Xe hơi
Cụ là người mua bản full đầu tiên đã nói lên cái giá quá chát cho 1 em bt của TH.

fusionvie

Xe điện
Cụ nói cũng đúng, a hải set giá hơi cao. Lúc e mua tính ra 900 ra biển (bản full), ông nào cũng bẩu e điên mẹ nó roài.
Như ý cụ nói , em thích Rondo bởi không nhỏ như morning, Rio mà cũng không to quá như sò, Ps,Fr.
Lại option khủng, thỉnh thoảng chở 7 người vô tư.
Tới giờ sau hơn tám tháng lắp ráp thì giá Rondo giảm so với ban đầu khoảng 40tr.
sau hơn 16.000 km, em cảm thấy khá hài lòng.
Cháu thấy Carens vẫn hợp lý hơn em này, không gian rộng hơn, giá rẻ hơn, nội thất vừa đủ. Những người khi đã trót mua xe, thì không bao giờ nói là không hài lòng với em nó, cho tới khi bán xe đó đi:D

ototrieutien

Xe buýt
Cháu thấy Carens vẫn hợp lý hơn em này, không gian rộng hơn, giá rẻ hơn, nội thất vừa đủ. Những người khi đã trót mua xe, thì không bao giờ nói là không hài lòng với em nó, cho tới khi bán xe đó đi:D[/QUOTE]

Cá nhân em thấy Caren cục mịch, phải nói là xấu từ trong ra ngoài. Thấy dáng là ko cảm tình rồi ...

fusionvie

Xe điện
Cá nhân em thấy Caren cục mịch, phải nói là xấu từ trong ra ngoài. Thấy dáng là ko cảm tình rồi ...
Carens là anh của Rondo mà cụ, dáng same same nhau, thằng em có vẻ đẹp trai hơn tý, cơ mà không đáng so với 300 triệu phải bỏ thêm.

Picanto-LĐ

Xe hơi
Cháu thấy Carens vẫn hợp lý hơn em này, không gian rộng hơn, giá rẻ hơn, nội thất vừa đủ. Những người khi đã trót mua xe, thì không bao giờ nói là không hài lòng với em nó, cho tới khi bán xe đó đi:D
Cụ nói cũng có lý, theo em TH nhắm đến 2 đối tượng khác nhau với 2 loại xe này. Em thì thấy Rondo hợp với nhu cầu và điều kiện của em, có thể chấp nhận bỏ thêm khoảng 200tr so với Carens cụ ạ.

vietran

Xe ba gác
E mới bảo dưỡng 1000km .hôm nay số km xe e lên 1300km, hôm kia e chạy cao tốc Đi vũng tàu, đạp 120km/h, rất phê, đầm , chạy cruise control (100km/h) lên dốc cầu cao tốc (sông đồng nai) rất dài và dốc mà vẫn rất bốc, không bị ì.
E đã test đủ kiểu, và cảm nhận các option an toàn theo xe hoạt động khá nhạy. Chế độ "hỗ trợ khởi động ngang dốc " cũng khá hay , e đã thử khi chạy lên dốc trong hầm vincom sg.
Mức độ ăn xăng thì giảm dần, nhưng chắc sau 1 vạn mới đánh giá chính xác được .!
Xe cụ chắc có TCS, khi chạy cao tốc lúc trời mưa kích hoạt cái này mới thấy giá trị của các option an toàn chứ k bảo thủ và thiển cận như mấy cu suốt ngày chê option là loè loẹt mà trong đời chưa biết đến cái option là như nào.
Nếu k có chức năng này gặp cơn mưa rào nước đọng trên mặt đường thì k tự tin đi 60km/h, nhưng kích hoạt TCS có thể chạy 100km/h k phải lo lắng.

vietran

Xe ba gác
không biết ở hà nội có ai máu như cụ chủ này chưa,thích là nhích.xe đi trên 80 km/60 phút cảm nhận có rung,lắc không
Xe người ta gần tỷ bạc chứ phải way tàu của cụ đâu, ô tô nó khác xe máy cụ ạ

matiz08

Xe điện
Carens là anh của Rondo mà cụ, dáng same same nhau, thằng em có vẻ đẹp trai hơn tý, cơ mà không đáng so với 300 triệu phải bỏ thêm.
Em thấy kụ mắt thẩm mĩ không chính xác lắm, caren em thấy khác hẳn rondo,:)). Caren trước em nhìn trên đường, cứ thắc mắc tại sao Kia nó lại làm ra cái xe xấu thế,:)). Còn rondo thì cũng ko phải đẹp xuất sắc, nhưng hơn caren một bậc rồi, từ nội thất đến bề ngoài,he. Em cũng đang đắn đo Rondo, và Sò. Rondo kể nó cao lên tí nữa thì chắc em chốt luôn. Vì Sò em thấy hơi to, vì nhà em cả vợ cũng lái, con gái lái Sò nhìn hài ước vãi,:))

fusionvie

Xe điện
Em thấy kụ mắt thẩm mĩ không chính xác lắm, caren em thấy khác hẳn rondo,:)). Caren trước em nhìn trên đường, cứ thắc mắc tại sao Kia nó lại làm ra cái xe xấu thế,:)). Còn rondo thì cũng ko phải đẹp xuất sắc, nhưng hơn caren một bậc rồi, từ nội thất đến bề ngoài,he. Em cũng đang đắn đo Rondo, và Sò. Rondo kể nó cao lên tí nữa thì chắc em chốt luôn. Vì Sò em thấy hơi to, vì nhà em cả vợ cũng lái, con gái lái Sò nhìn hài ước vãi,:))
Trên cháu có nói là thằng em đẹp trai hơn thằng anh mà, còn cái dáng gì cùng một họ. Cụ thử tính xem hai con xe này chênh nhau bao nhiêu tiền, so với những gì nhận được, chứ cháu có bảo Carens đẹp hơn hay tiện nghi hơn đâu.

Cháu thấy nhiều bóng hồng lái Landcruiser, Everest, PS cụ ạ. :D. Theo cụ thì gái lái Sò nhìn hài vãi, nhưng trai lái Rondo so với lái Sò thì sao nhỉ ;))