Khoe xe Em liều chơi BMW E46(Hành Trình Rước V2 E46 325i-2004)

Takk

Xe hơi
Sau nhiều ngày hấp diêm em nó, nhân tiện đang mưa bão hôm nay e phải cho v2 đi sửa lại tí sắc đẹp để chuẩn bị hú hí với các cụ hội BMW
1, vợ e phi 80km mà đạp phanh volant lắc khó chịu cái này đã được ae hội BMW test xe cũng thấy và đánh lái hết sang phải có tiến kẹt kẹt, kiểm tra thì nó bị rơ bạc càng A và cao su càng A nó thế này các cụ ạ

Em cho thay ngay đôi càng A và bạc càng A mới của hãng luôn

2, xe em có hiện tượng khi đạp ga tăng tốc cảm giác khực khực không bốc, như kiểu bị hụt hơi ấy, loại bỏ bơm xăng, e nghĩ ngay đến lọc xăng cho thay mới luôn

Cái cũ vẫn ngon xúc rửa vệ sinh để dành, chạy thử xe bốc hẳn
3, lỗi vanos cái này trước e check ở hãng cũng báo lỗi này chủ cũ bảo xử lý thay bơm vanos nhưng check lại vẫn bị, nhân tiện hôm nay cho làm luôn đặt lại lửa cho vanos

Xong các việc cần làm rồi nhân tiện thay luôn dầu máy, chỗ này không có mobil one nên em cho vợ em uống cái castrol các cụ oánh giá cho e với, ông chủ gara bảo castrol tốt hãng khuyến cáo như vậy, em đành chơi vậy

Thay luôn lọc dầu mới

Cái lọc cũ đen nhìn kinh quá
--> kết quả thật là mỹ mãn em lại mượt mà rồi
Lúc chiều về xe lệch độ chụm kinh khủng chắc do thay càng A tiện thể chỉnh độ chụm và đặt lại góc lái

Xong ngon lành rồi đú luôn cái ///M vào mông em cho đĩ

Chạy thử xem thành quả ngày hôm nay thế nào, úi giời sao đầm chắc nịch thế nhỉ khác thế liệu có phải xe mình không, đạp ga vọt vọt nhanh vãi, xe chắc nịch test thử 100km đạp phanh kít kìn kịt volant không dung lắc như trước nữa, ga thốc không bị hụt như trước haha,
Các bác hội bim cẩn thận xe e bốc đấy nhé đua tốc độ với e không
--->mà hôm hay e đi đăng kiểm trời mua bão vắng tanh lạ quá, xe em 2004 tính ra 12 năm, mà e đọc nội quy là xe 12 tuổi đăng kiểm có 6 tháng mà, lúc lấy sổ đăng kiểm sao lại 1năm bọn đăng kiểm bị nhầm à, thế nhưng lúc dán tem thì đưng 1 năm các cụ ạ, có cụ nào như em không, hay thay đổi quy định, hay bọn đăng kiểm nó nhầm lẫn ạ
Thời hạn 12 năm là tính theo kiểu châu âu, tức là đủ 12x12 tháng cụ à.
Nếu vanos kêu cụ có thể thay bộ oring của nó là ổn, thay cả cụm thì chết tiền đó. Còn nếu bộ đĩa xích cam mà mòn quá thì đặt lại lửa cũng chỉ được một thời gian thôi, có điều kiện thay bộ đĩa và xích cam trên thì ổn nữa, giá cũng không mắc lắm.
Mà cụ thay Càng A trong hãng bao nhiêu vậy?

ZUN-ZIN

Xe tải
Thời hạn 12 năm là tính theo kiểu châu âu, tức là đủ 12x12 tháng cụ à.
Nếu vanos kêu cụ có thể thay bộ oring của nó là ổn, thay cả cụm thì chết tiền đó. Còn nếu bộ đĩa xích cam mà mòn quá thì đặt lại lửa cũng chỉ được một thời gian thôi, có điều kiện thay bộ đĩa và xích cam trên thì ổn nữa, giá cũng không mắc lắm.
Mà cụ thay Càng A trong hãng bao nhiêu vậy?
Em mua bộ càng và bạc càng trong hãng cụ ạ, tổng khuyến mại 7,4 c , hôm nay tiện đưa vợ e đi khám thấy có hiện tượng rơ bạc càng và càng A bên phải e thay luôn

Hmontagne123

Xe hơi
Cô vợ bé của cụ sướng thế, già rồi mà vẫn đc cụ nâng niu chiều chuộng.

Nhưng cụ giống tính em, em đi xe chỉ hơi hơi có gì bất thường thôi là em phải sửa bằng đc. Có thể để bẩn nhưng về mặt kỹ thuật là lúc nào cũng phải ngon choét, cấm ko bao giờ nổi cái đèn báo lỗi nào.

Mà Vn mình tiêu chuẩn an toàn cao vãi ra. 6 tháng đi đăng kiểm 1 lần, thế suốt ngày đi đăng kiểm à. Chưa kể xe mới tinh đập hộp còn vẫn phải đi đăng kiểm nữa (lẽ ra phải dán ngay đăng kiểm ko cần khám xe mới phải, vì khám cái mịa gì nữa mà khám)

Hưng Y

Xe tải
Sau nhiều ngày hấp diêm em nó, nhân tiện đang mưa bão hôm nay e phải cho v2 đi sửa lại tí sắc đẹp để chuẩn bị hú hí với các cụ hội BMW
1, vợ e phi 80km mà đạp phanh volant lắc khó chịu cái này đã được ae hội BMW test xe cũng thấy và đánh lái hết sang phải có tiến kẹt kẹt, kiểm tra thì nó bị rơ bạc càng A và cao su càng A nó thế này các cụ ạ

Em cho thay ngay đôi càng A và bạc càng A mới của hãng luôn

2, xe em có hiện tượng khi đạp ga tăng tốc cảm giác khực khực không bốc, như kiểu bị hụt hơi ấy, loại bỏ bơm xăng, e nghĩ ngay đến lọc xăng cho thay mới luôn

Cái cũ vẫn ngon xúc rửa vệ sinh để dành, chạy thử xe bốc hẳn
3, lỗi vanos cái này trước e check ở hãng cũng báo lỗi này chủ cũ bảo xử lý thay bơm vanos nhưng check lại vẫn bị, nhân tiện hôm nay cho làm luôn đặt lại lửa cho vanos

Xong các việc cần làm rồi nhân tiện thay luôn dầu máy, chỗ này không có mobil one nên em cho vợ em uống cái castrol các cụ oánh giá cho e với, ông chủ gara bảo castrol tốt hãng khuyến cáo như vậy, em đành chơi vậy

Thay luôn lọc dầu mới

Cái lọc cũ đen nhìn kinh quá
--> kết quả thật là mỹ mãn em lại mượt mà rồi
Lúc chiều về xe lệch độ chụm kinh khủng chắc do thay càng A tiện thể chỉnh độ chụm và đặt lại góc lái

Xong ngon lành rồi đú luôn cái ///M vào mông em cho đĩ

Chạy thử xem thành quả ngày hôm nay thế nào, úi giời sao đầm chắc nịch thế nhỉ khác thế liệu có phải xe mình không, đạp ga vọt vọt nhanh vãi, xe chắc nịch test thử 100km đạp phanh kít kìn kịt volant không dung lắc như trước nữa, ga thốc không bị hụt như trước haha,
Các bác hội bim cẩn thận xe e bốc đấy nhé đua tốc độ với e không
--->mà hôm hay e đi đăng kiểm trời mua bão vắng tanh lạ quá, xe em 2004 tính ra 12 năm, mà e đọc nội quy là xe 12 tuổi đăng kiểm có 6 tháng mà, lúc lấy sổ đăng kiểm sao lại 1năm bọn đăng kiểm bị nhầm à, thế nhưng lúc dán tem thì đưng 1 năm các cụ ạ, có cụ nào như em không, hay thay đổi quy định, hay bọn đăng kiểm nó nhầm lẫn ạ
Hoa khôi da chưa mịn lắm nhưng kết cầu thôi rồi...thốc cái vút chỉ...chẹp chuẩn bị hú hí ăn nằm với vợ cụ tí..kkk

ZUN-ZIN

Xe tải
Hoa khôi da chưa mịn lắm nhưng kết cầu thôi rồi...thốc cái vút chỉ...chẹp chuẩn bị hú hí ăn nằm với vợ cụ tí..kkk
Chưa kiếm đc chỗ nào làm spa Hung Y ơi sang tuần phải cho em nó đi spa cái nó mới chịu gặp ae hội BiM

ZUN-ZIN

Xe tải
Cô vợ bé của cụ sướng thế, già rồi mà vẫn đc cụ nâng niu chiều chuộng.

Nhưng cụ giống tính em, em đi xe chỉ hơi hơi có gì bất thường thôi là em phải sửa bằng đc. Có thể để bẩn nhưng về mặt kỹ thuật là lúc nào cũng phải ngon choét, cấm ko bao giờ nổi cái đèn báo lỗi nào.

Mà Vn mình tiêu chuẩn an toàn cao vãi ra. 6 tháng đi đăng kiểm 1 lần, thế suốt ngày đi đăng kiểm à. Chưa kể xe mới tinh đập hộp còn vẫn phải đi đăng kiểm nữa (lẽ ra phải dán ngay đăng kiểm ko cần khám xe mới phải, vì khám cái mịa gì nữa mà khám)
Đây em mới đăng kiểm hôm qua cụ xem có gì bất thường ko ạ

Hungqlbx

Xe hơi
vợ 2 cụ nội thất vẫn căng quá

mrkey

Xe buýt
Gái già nhà cụ vẫn còn đẹp lắm ạ :x

am1

Đi bộ
Cuối tuần cho v2 đi thay dầu phanh và nước làm mát luôn

Còn vài việc nhỏ cần làm nữa là vivu thôi
Liên hoan nào
Cái con Toy biển 1971 trong ảnh cụ là của em đấy :).

ZUN-ZIN

Xe tải
Đây vài hình ảnh ae hội BMW of phang v2 nhau các cụ ạ
Sau khi v2 e bị mấy cụ phang xong em phải cho đi khám ngay

Chỉnh sửa cuối:

Xe lancer

Xe hơi
Đây vài hình ảnh ae hội BMW of phang v2 nhau các cụ ạ
Sau khi v2 e bị mấy cụ phang xong em phải cho đi khám ngay

Xe các cụ đẹp quá, xe em xấu nhưng để hôm nào em chụp để khoe các cụ!

Nam Bim325

Xe tăng
Hôm nay em cho v2 đi đánh bóng cặp mắt

Đó là lúc trưa đánh bóng
Sau khi đánh bóng

Mắt v2 lại sáng quắc thật quyến rũ, cụ nào cần đánh bóng đến chỗ này theo nhận xét của em rất ổn ae làm nhanh nhiệt tình cẩn thận tổng thiệt hại 300k mà mắt v2 lại đẹp long lanh không phải thay kính mới
Bác đánh bóng mặt đèn ở 30 Đồng Nhân ah, mỗi đánh kh hay còn phải phủ lớp gì kh cụ.

beefburger

Xe tăng
Em đang kiếm cho cậu em một em 325 chất mà chưa có thông tin, bác nào có và muốn bán cho em thông tin nha, nó thích nội thất đen và nguyên bản chưa rạn nứt hay bọc lại châp nhận giá cao.