[Thảo luận] Em mới chiến thắng xxx Hải Dương phạt lỗi vượt phải QL 5

pnt

Xe tải
Làm mất hình ảnh người CAND quá, éo ai lại cãi nhau như phường chèo. Gấu nhà cụ bình tĩnh như gấu ấy nhỉ.
Hay nhất câu "tôi lái đến khi đi đ.ái", mà sao xxx ko phạt vọ chồng nahf cụ cái vụ "ái" bậy nhỉ.:|

Chỉnh sửa cuối:

HwngHD

Xe tăng
Em chào tân Chánh Tổng!

Cụ Chánh cho em hỏi cái khái niệm em tô đỏ ở trển nó thế nào với ạ? Bắn tốc độ thì em biết rồi và tỉnh đòn + nghiêm túc nên chưa dính phát nào!

Nếu mà cứ trắng đen lẫn lộn thế này thì ngày kia em chẳng dám mò về HD chơi với anh em dưới đó mất thôi!!!x-(
Hi, em chào cụ người hùng diệt xxx HD :P!
Em nói hơi vội, thường thì xxx Tỉnh sẽ làm dọc đường 5, QL 183 (đi Chí Linh): đứng trên cầu vượt dành cho người đi bộ qua đường. Nhất là đoạn qua TP, bây h các bác tuân thủ tốc độ chuẩn rồi nên xxx đa số chụp đi sai làn thôi, xe con làn mà đi làn ngoài, xe tải làn trong là vợt hết vào, bác nào mà quen anh Ngoc Phan XLS thì cho đi, ko quen thì dọa cho ra tiền thì thôi. Đoạn cầu vượt đó thường có xe khách đỗ bắt trả khách nên xe tải thường tránh vào làn trong ==> dính, xxx sẽ dàn sang 2 bên đường, đứng lố nhố bên giải phân cách bác xe con nào non gan đi ra giữa 2 làn là cũng vợt vào luôn. Xxx huyện thì thường dình chỗ cua hẹp có vạch liền, qua đó cứ quen tay cắt cua liếm vạch là chụp, lên vẫy vào thì thường lái xe sẽ nghe thấy ngay biển số xe mình qua bộ đàm, bác nào non là đã rơi hết cả tiền ra rồi mặc dù chỉ bị bắn mồm.
Túm lại các bác cứ nắm chắc luật xử lý bình tĩnh cứng rắn là đi tiếp thôi.

Ngua

Xe buýt
Em mà là xxx HD em phạt vợ chồng cụ tội Đ ái bậy.

Chúc mừng cụ thắng nhưng mà hơi mất thời gian tranh nuận ngoài nàn quá.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hi, em chào cụ người hùng diệt xxx HD :P!
Em nói hơi vội, thường thì xxx Tỉnh sẽ làm dọc đường 5, QL 183 (đi Chí Linh): đứng trên cầu vượt dành cho người đi bộ qua đường. Nhất là đoạn qua TP, bây h các bác tuân thủ tốc độ chuẩn rồi nên xxx đa số chụp đi sai làn thôi, xe con làn mà đi làn ngoài, xe tải làn trong là vợt hết vào, bác nào mà quen anh Ngoc Phan XLS thì cho đi, ko quen thì dọa cho ra tiền thì thôi. Đoạn cầu vượt đó thường có xe khách đỗ bắt trả khách nên xe tải thường tránh vào làn trong ==> dính, xxx sẽ dàn sang 2 bên đường, đứng lố nhố bên giải phân cách bác xe con nào non gan đi ra giữa 2 làn là cũng vợt vào luôn. Xxx huyện thì thường dình chỗ cua hẹp có vạch liền, qua đó cứ quen tay cắt cua liếm vạch là chụp, lên vẫy vào thì thường lái xe sẽ nghe thấy ngay biển số xe mình qua bộ đàm, bác nào non là đã rơi hết cả tiền ra rồi mặc dù chỉ bị bắn mồm.
Túm lại các bác cứ nắm chắc luật xử lý bình tĩnh cứng rắn là đi tiếp thôi.
:)) Bác cứ trêu em! Em là dũng sỹ trốn thoát khỏi xxx HD chứ diệt gì được họ đâu!!! Vẫn tiếp tục kiếm của bà con khác như không đấy thôi!

Cắt cua liếm vạch thì chết khỏi kêu! Bị bắn tốc độ mồm mà không biết mình có quá tốc độ hay không cũng là đáng tự trách mình trước!

Riêng vụ làn đường thì hầu hết QL5 đều có 2 làn ô tô đi được và Tải hay Con thì theo hệ thống biển báo đều có thể đi trong hay ngoài tùy thích (không có biển nhắc lại từ các giao lộ thì biển ở Quán Toan hay Cầu Chui đều không còn hiệu lực)!
Đồng ý là hiểu Luật và cương quyết thì đi tiếp nhưng 15 phút xe nổ máy chạy điều hòa nằm một chỗ cho vợ con đợi còn mình thì đứng ngoài trời nóng nực để giảng Luật cho xxx nghe thực sự làm em bức xúc! Em không có nghĩa vụ phải gánh những tổn thất vật chất và tinh thần đó!x-(

Em thấy người HD rất mến khách và vui vẻ, nhiệt tình! Em có rất nhiều bạn ở đó! Vậy mà xxx thì tệ quá!

captivan6715

Xe đạp
toi cũng bị bọn này choi 3 lần rồi 2 lần tốc độ và 1 vượt phải chúng nó xin trắng trợn mất 300 nó còn bảo xe đẹp xin thêm tơ nưỡ(200) thế là toi 500 đọc bài này làn sau cũng phải chiến đấu thôi.

HwngHD

Xe tăng
Cắt cua liếm vạch thì chết khỏi kêu! Bị bắn tốc độ mồm mà không biết mình có quá tốc độ hay không cũng là đáng tự trách mình trước!

Riêng vụ làn đường thì hầu hết QL5 đều có 2 làn ô tô đi được và Tải hay Con thì theo hệ thống biển báo đều có thể đi trong

Em thấy người HD rất mến khách và vui vẻ, nhiệt tình! Em có rất nhiều bạn ở đó! Vậy mà xxx thì tệ quá!
Cắt cua liếm vạch thì thường là xxx huyện làm, e nêu ra để mọi người nâng cao cảnh giác, thường đi từ HN về HD rất cẩn thận, về gần đến quê thường có tư tưởng chủ quan là dính ngay.
Chỉ vì xxx mà ngại về HD là ko dc, cụ mà còn thế thì người khác ngại thật. Chỉ có mấy chú dưới Chí Linh hay chơi trò lấy công nông lao ra đường đúng lúc xe mình đến làm mình phải đánh lái tránh và bị chèn vạch thì bẩn thật còn đa số vẫn như các tỉnh khác thôi, mình cứ đi đúng thì ko làm sao cả. Welcome to Hải Dương!!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cắt cua liếm vạch thì thường là xxx huyện làm, e nêu ra để mọi người nâng cao cảnh giác, thường đi từ HN về HD rất cẩn thận, về gần đến quê thường có tư tưởng chủ quan là dính ngay.
Chỉ vì xxx mà ngại về HD là ko dc, cụ mà còn thế thì người khác ngại thật. Chỉ có mấy chú dưới Chí Linh hay chơi trò lấy công nông lao ra đường đúng lúc xe mình đến làm mình phải đánh lái tránh và bị chèn vạch thì bẩn thật còn đa số vẫn như các tỉnh khác thôi, mình cứ đi đúng thì ko làm sao cả. Welcome to Hải Dương!!
Vác cả công nông lao ra đường thế thì thành tội giết người rồi!
Thế mà các cụ thua sao????

Gặp em thì bọn đó đi một số thứ!
Các cụ OF HD mua ngay X-Driven đi!

vuatocdo

Xe tải
Gặp em thì bọn đó đi một số thứ!
Các cụ OF HD mua ngay X-Driven đi![/QUOTE]

Em đang quan tâm cái bộ X-DRIVE của bác, xin bác cung cấp mọi thông tin về em nó, em xin chân thành cảm ơn.
Chia sẻ cho anh em một số đồ nghề lên dùng khi gặp Xxxx...

wusnat

Xe tải
Xxx gt chỉ phạt xe, đi *** thì đã có xxx vệ sinh phạt bác ạ.
Bọn xxx ở mọi nẻo đường cãi nhau như kiểu phường chèo vậy làm sao trách khỏi bị tấn công trước những người không thể kiềm chế.l

Làm mất hình ảnh người CAND quá, éo ai lại cãi nhau như phường chèo. Gấu nhà cụ bình tĩnh như gấu ấy nhỉ.
Hay nhất câu "tôi lái đến khi đi đ.ái", mà sao xxx ko phạt vọ chồng nahf cụ cái vụ "ái" bậy nhỉ.:|

chuotdong

Xe điện
.... nhưng công nhận cãi xxx mệt thật ấy, e cũng cãi vụ phân làn ở Phạm Hùng, tuy thắng, nhưng thắng trên thế thua, nên ko dám kể.
=))
Nó cũng như cái vụ: GTCC có được tháo biển không ấy ?

Luật ko cấm, nhưng luật cũng không cấm việc truy phạt hành vi vượt không đúng chuẩn giao thông ba la ba la...

toyota north

Đi bộ
em mà bị xxx HD bắt thì em cứ hỏi thế này. xin lỗi. tôi có đi sai làn ko? có đè vạch ko? cả hai đều không chứ gi? vậy xxx đọc cái này nhé.trên làn đường có nhiều làn đường cho xe cùng chiều được phân biệt bằng vạch kẻ phân làn đường, người điều khiển phương tiện phải cho xe đi trong một làn đường và chỉ được chuyển làn ở những nơi cho phép.chiều nay em đi HN về gần quán Toan em cũng đi như vậy nhưng ko thấy xxx dơ cạp long :D:D