em mới lên màn ANDROID cho BIM

connhangheo 88

Đi bộ
chả là e mới lên quả màn android chỗ bác ĐỨC THỊNH
Khoe cho các cụ chiêm ngưỡng ,mong nhận được ít gạch đá để xây nhà ợ :))

màn hình thế này là giao diện mới chưa các cụ nhỉ e mù về khoản này quá ,thấy bên đức thịnh nói là giao diện mới nhất ợ

về hình ảnh xem video e thấy cũng khá ok

camera lùi khá nét

các cụ nhẹ tay giúp e ạ

Cruze1504

Xe tải
Ngon đấy cụ. Chúc mừng cụ, chắc android 8.0

LongThinhTech2

Xe điện

màn hình thế này là giao diện mới chưa các cụ nhỉ e mù về khoản này quá ,thấy bên đức thịnh nói là giao diện mới nhất ợ

camera lùi khá nét

các cụ nhẹ tay giúp e ạ
Model này tính đến thời điểm hiện tại là mới nhất cụ ạ. Về tổng thể thì sản phẩm này em đánh giá khá tốt. Chỉ có nhược điểm là khi lắp trên một vài xe, chất lượng âm thanh không được tốt do kết nối với cổng AUX trên xe (có thể do cổng AUX trên xe tiếp xúc kém hoặc do dây AUX của màn kém....). Nói chung với chi phí >10 thì là sự lựa chọn khá hợp lý .

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn

camera lùi khá nét

các cụ nhẹ tay giúp e ạ
Cấu hình dư lào cụ chứ nhìn thế này thì phán sao đc ợ

connhangheo 88

Đi bộ
Model này tính đến thời điểm hiện tại là mới nhất cụ ạ. Về tổng thể thì sản phẩm này em đánh giá khá tốt. Chỉ có nhược điểm là khi lắp trên một vài xe, chất lượng âm thanh không được tốt do kết nối với cổng AUX trên xe (có thể do cổng AUX trên xe tiếp xúc kém hoặc do dây AUX của màn kém....). Nói chung với chi phí >10 thì là sự lựa chọn khá hợp lý .
cảm ơn cụ !! e cũng ít khi dùng tính năng trên xe , chỉ là màn to và đẹp hơn , và lại có bluetool nghe nhạc nên lắp cho đẹp vậy cụ ạ :))

LongThinhTech2

Xe điện
cảm ơn cụ !! e cũng ít khi dùng tính năng trên xe , chỉ là màn to và đẹp hơn , và lại có bluetool nghe nhạc nên lắp cho đẹp vậy cụ ạ :))
Quan trọng nữa là nghe nhạc, xem video trực tuyến hay qua usb đều ngon cụ nhỉ ^^. Tóm lại cụ nào đang có ý định độ 1 chiếc ipad lên xe thì đây là giải pháp tối ưu hơn :D. Màn hình này sở hữu toàn bộ các chức năng như 1 chiếc ipad hay smart phone cao cấp. Kích thước màn hình lớn, khi lắp đặt lại không phải chế cháo, đục đẽo gì. Quá tuyệt luôn :D. Cụ nào thích trải nghiệm miễn phí 3 ngày thì inbox em để em phục vụ các cụ :D

Montblanc

Xe máy
Quan trọng nữa là nghe nhạc, xem video trực tuyến hay qua usb đều ngon cụ nhỉ ^^. Tóm lại cụ nào đang có ý định độ 1 chiếc ipad lên xe thì đây là giải pháp tối ưu hơn :D. Màn hình này sở hữu toàn bộ các
chức năng như 1 chiếc ipad hay smart phone cao cấp. Kích thước màn hình lớn, khi lắp đặt lại không phải chế cháo, đục đẽo gì. Quá tuyệt luôn :D. Cụ nào thích trải nghiệm miễn phí 3 ngày thì inbox em để em phục vụ các cụ :D
E muốn lắp một con cho volvo xc 90 2005 có được ko cụ, tổng thiệt hại bao nhêu.

LongThinhTech2

Xe điện
E muốn lắp một con cho volvo xc 90 2005 có được ko cụ, tổng thiệt hại bao nhêu.
Xe của cụ chắc phải đặt hàng mới có cụ ạ. Màn cho xe cụ em cũng chưa triển khai xe nào ạ.

cocsku

Xe cút kít
Em cũng muốn độ màn cho xe crv. Muốn loại nhỏ như thế này thôi chứ bộ 11in nhiều cụ độ lồi ra ngoài cấu quá!

hamvui

Xe tải
màn 9 in kich thước thế nào hả bác có vừa khuôn 10x20 cm k