Thảo luận em muốn nhờ các cụ xíu

GK Thuận An

Đi bộ
các cụ cho em nhờ xíu ạ. hiện e mới bán được mụ vợ nên có ít tiền muốn mua chiếc pkl. mà hú sao cho sướng xíu. cỡ R1 hay R6 là em thích lắm ạ. mà ngặt nỗi vợ ko dc giá nên em được ít. có cụ nào có mối xe thanh lý hay lò xe giá rẻ không ạ. miễn sao giấy tờ khi gặp xxx ko bị mất xe và liên đới pháp luật là được ạ. chứ e thấy R1 2008. hay R6 2007 mà giá có hơn trăm củ mà giấy tờ hợp lệ hay MBC e sợ quá. mua dc xe rồi đau tim mất

Chau_xd

Xe máy
Hè hè, cụ đừng tin vụ thanh lý, vì bản chất thanh lý là hên xui. 2 cụ cũng đừng tin có xe PKL rẻ, vì bản chất xe rẻ là có vấn đề (giấy tờ hoặc chất lượng xe) Cụ hãy vào những group lớn PKL, núp nùm tầm vài tháng cụ sẽ hiểu. Chúc cụ may mắn.

GK Thuận An

Đi bộ
Hè hè, cụ đừng tin vụ thanh lý, vì bản chất thanh lý là hên xui. 2 cụ cũng đừng tin có xe PKL rẻ, vì bản chất xe rẻ là có vấn đề (giấy tờ hoặc chất lượng xe) Cụ hãy vào những group lớn PKL, núp nùm tầm vài tháng cụ sẽ hiểu. Chúc cụ may mắn.
cảm ơn cụ nhé. cũng đang nghĩ và ngi ngờ vì PKL rẻ là sẽ có vấn đề. nếu ko đã ko đến lượt mình