Em muốn nhờ lắp cái CD cho xe getz

thickxesup

Xe tải
Các cụ cho em hỏi chỗ nào lắp CD cẩn thận chỉ giúp em với, nhân tiện em muốn thuê lắp luôn mấy cái loa trep ạ. Hôm vừa rồi qua chỗ 1 bác cũng có uy tín trên OF thuê lắp rồi nhưng thất vọng quá, em kg tiện nói tên và địa chỉ của bác ấy vì mình tin nhầm người thì phải chịu 1 mình thôi ạ. Hiện giờ cái đầu cũ của em sau khi tháo ra lắp vào ở chỗ bác ấy nó phát sinh tiếng kêu xẹt xẹt nghe bực mình quá, chỉ nghe nhỏ và không tăng âm Bass thì còn nghe được, chứ tăng âm lượng lên là như đấm vào tai. Mong các cụ có kinh nghiệm chỉ giúp em chỗ lắp cẩn thận để em qua lắp, em xin cảm ơn ~o)

Công Nông

Xe điện
Thế thì cụ quay lại chỗ đấy bảo người ta tháo ra lắp lại thôi, chắc do đấu dây ko cẩn thận bị chạm rồi, ở đâu thì cụ cũng phải giám sát cẩn thận.

thickxesup

Xe tải
Thế thì cụ quay lại chỗ đấy bảo người ta tháo ra lắp lại thôi, chắc do đấu dây ko cẩn thận bị chạm rồi, ở đâu thì cụ cũng phải giám sát cẩn thận.
em không thạo về điện đóm nên có giám sát cũng chả ăn thua, anh em OF thì tin tưởng nhau là chính cụ ạ ! hay cụ giúp em vụ này được không ạ? em nhờ chú em trankhon84 mà đợt này chú ý bận quá chưa giúp em được. Ngồi xe nghe nhạc cứ xoẹt xoẹt bực mình quá cụ ạ. Em không muốn quay lại chỗ bác kia nữa , làm ăn vô trách nhiệm như thế thì lấy đâu ra khách nữa, dạo này em thấy thợ của bác ý ngồi chơi xơi nước suốt

Chỉnh sửa cuối:

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
nếu gần 43 võ thị sáu hbt- hn thì qua em kiểm tra cho đơn giản thôi mà

Công Nông

Xe điện
Ok cụ mai chủ nhật lúc nào cụ rảnh qua em chữa cho (c)

thickxesup

Xe tải
Ok cụ mai chủ nhật lúc nào cụ rảnh qua em chữa cho (c)
Thế thì tốt quá, hẹn cụ sáng mai em qua nhé ! cụ cho em cái địa chỉ, số đt của cụ em có rồi, em cùng hội mua hộp tì tay xe getz với cụ đó ạ. Để mai em báo cho lái xe nghỉ em qua cụ giúp em

Chỉnh sửa cuối:

chuột 94

Xe tải
bác qua lạc trung gặp bác thợ tên là trung nhé 0985478788. trước khi cụ qua thì cứ đt trước nhé.e thường xuyên làm của nó.

sparkvan

Xe điện
Thế thì tốt quá, hẹn cụ sáng mai em qua nhé ! cụ cho em cái địa chỉ, số đt của cụ em có rồi, em cùng hội mua hộp tì tay xe getz với cụ đó ạ. Để mai em báo cho lái xe nghỉ em qua cụ giúp em
mai các cụ tụ ở đâu thế, em ra hóng với ạ

thickxesup

Xe tải
mai các cụ tụ ở đâu thế, em ra hóng với ạ
Hình như cụ công nông ở mạn Cầu Diễn thì phải, em nhớ có 1 lần cụ ấy nói với em như vậy. Nhưng sáng mai em có việc đột xuất nên hẹn cụ Công Nông chiều mai qua nhờ cụ thi công giúp em, em muốn lắp thêm mấy cái loa trep luôn

Công Nông

Xe điện
thickxesup nói:
Hình như cụ công nông ở mạn Cầu Diễn thì phải, em nhớ có 1 lần cụ ấy nói với em như vậy. Nhưng sáng mai em có việc đột xuất nên hẹn cụ Công Nông chiều mai qua nhờ cụ thi công giúp em, em muốn lắp thêm mấy cái loa trep luôn
Ok cụ chiều mai cụ qua em nhé, em ở Cầu Giấy. Em định đầu giờ chiều đi Đà Nẵng nhưng em sẽ đổi vé tối mai em mới đi để đợi cụ (b)

trankhon84

Xe tải
em sắp song rồi . nếu mà rảnh phi lên đây chơi đê em lắp cho tí là song thoai rồi bia bọt tham quan tí .nhung busy không thể đi hn được thôi :) còn vụ lẹt xẹt nó trạm dây thoai , em sắp có việc nhờ anh đứng ra đại diện bán hộ em ít loa đây toàn loa ngon thôi em mới oder hết của nó .nó đang chuyển cho em 20 sản phẩm demo nó có 200 sản phảm từ mẽo về toàn sub harman kardon loại mini có thể để gầm ghế hoặc vứt đằng sau .có tí hình ảnh về loa demo cho tí

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Subwoofer Specifications
Enclosure: Tuned port

2. Transducer: 5 inch Subwoofer with rubber surround

3. Power: 18 Watts @ 10% (THD+N)

4. Frequency Response: 45 Hz to 250 Hz

5. Weight: 4.62 kg (2.1 lbs)

6. Dimensions: 160 mm (W) x 270 mm (D) x 310 mm (H) / 6.3 inch (W) x 10.6 inch (D) x 12.2 inch (H)

GIÁ KHOẢNG 700K đã bao gồm 100k tiền tụ và quận cảm và em đã chuyển sang điện 12V DC cho xe hơi . lưu ý sub này chỉ bổ tiếng trầm cho các xe mini spark & morning getz hoặc xe con vứt gầm ghế là tuyệt cú mèo . chấp các loại sub mbq một mắt và là hàng thuơng hiệu vỏ em nó được làm bằng ván MDF cho lên tiếng trầm rất sâu và lực công suất vừa phải với không gian xe morning hoặc getz va spark nhìn cái côn loa và loa đã nói lên phần nào chất tiếng của em nó rồi các bác đừng nhìn cái thông số 18 20w RMS mà phán em nó bé xíu nhé . cả cái DVD HAY CD của xe công suất chỉ khoảng 20w rms là cao lắm rồi cho lên mình em nó với cái loa theo xe là hợp lý chưa kể cái giá qóa bèo không thể rẻ hơn được nũa

Chỉnh sửa cuối:

tranhoangminh

Xe container
em sắp song rồi . nếu mà rảnh phi lên đây chơi đê em lắp cho tí là song thoai rồi bia bọt tham quan tí .nhung busy không thể đi hn được thôi :) còn vụ lẹt xẹt nó trạm dây thoai , em sắp có việc nhờ anh đứng ra đại diện bán hộ em ít loa đây toàn loa ngon thôi em mới oder hết của nó .nó đang chuyển cho em 20 sản phẩm demo nó có 200 sản phảm từ mẽo về toàn sub harman kardon loại mini có thể để gầm ghế hoặc vứt đằng sau .có tí hình ảnh về loa demo cho tí

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Subwoofer Specifications
Enclosure: Tuned port

2. Transducer: 5 inch Subwoofer with rubber surround

3. Power: 18 Watts @ 10% (THD+N)

4. Frequency Response: 45 Hz to 250 Hz

5. Weight: 4.62 kg (2.1 lbs)

6. Dimensions: 160 mm (W) x 270 mm (D) x 310 mm (H) / 6.3 inch (W) x 10.6 inch (D) x 12.2 inch (H)

GIÁ KHOẢNG 700K đã bao gồm 100k tiền tụ và quận cảm và em đã chuyển sang điện 12V DC cho xe hơi . lưu ý sub này chỉ bổ tiếng trầm cho các xe mini spark & morning getz hoặc xe con vứt gầm ghế là tuyệt cú mèo . chấp các loại sub mbq một mắt và là hàng thuơng hiệu vỏ em nó được làm bằng ván MDF cho lên tiếng trầm rất sâu và lực công suất vừa phải với không gian xe morning hoặc getz va spark nhìn cái côn loa và loa đã nói lên phần nào chất tiếng của em nó rồi các bác đừng nhìn cái thông số 18 20w RMS mà phán em nó bé xíu nhé . cả cái DVD HAY CD của xe công suất chỉ khoảng 20w rms là cao lắm rồi cho lên mình em nó với cái loa theo xe là hợp lý chưa kể cái giá qóa bèo không thể rẻ hơn được nũa

e không biết sớm, lại mua con MBQ mất rồi, giờ nhìn ảnh mới thấy phê, tiếc quá ạ

trankhon84

Xe tải
mọi hôm bảo để bác cái sub 800k bác không chịu , gủi xuống cho lắp ưng trả tiền em còn lăn tăn .cái sub này còn phê hơn cái sub kia ý chứ :) nó như này ạ .em vẫn còn hehe đánh trong spark van vùa đủ nghe phê dễ chịu vô cùng .em lắp bass link được vài hôm mod độ dif phải tháo ra luôn không thì lòi màng nhĩ sub công suất to quá không gian xe bé oánh không thoát được ngọt ngạt muốn tắt thở vì bass mở của xe thì lại hay

Chỉnh sửa cuối:

hung_vnn

Xe máy
Cùng ý kiến với cụ này. Làm ở đâu ko ổn thì qua đó bắt đền, bắt đền đến khi nào được thì thôi, còn bắt đền không được thì phải làm một điều gì đó cho bên kia ... phải bắt đền mình :D

tranhoangminh

Xe container
cái sub cụ to và dầy quá nhỉ.

conmeo1

Xe buýt
Cái sub trông to thế này thì làm sao mà cho vào gầm ghế được? Lúc muốn chỉnh âm lượng thì lại chui xuống gầm để vặn hả cụ Khôn.

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
hình thức và giá cả thì hợp lý nhưng em có lăn tăn này.loa đánh chuẩn với xe nhỏ mà dáng vóc lại to hơi khó cho thợ và người sử dụng

trankhon84

Xe tải

cục này không phải harman kardon nhé các cụ . với lại cục này em đang dùng mọi hôm em có infinity basslink thấy cụ tranhoangminh rao mua sub em định gả cho cụ ấy 800k nhưng cụ ấy lăn tăn nhưng sau vài hôm dùng basslink em thấy không hợp em gả đi rồi lắp lại em này nghe phê hơn cả basslink

Chỉnh sửa cuối:

thickxesup

Xe tải
Vậy thì anh lại đợi chú lên giúp anh vậy nhỉ ? nhớ mang cái cục sub 700k lên anh nghe thử, nhưng cái thùng nhỏ thôi nhé! kg thì trật hễt cả cốp của xe, nếu hợp thì để lại xe anh luôn :) anh múc mở hàng

Chỉnh sửa cuối:
Cái sub này so với sub tung cửa 8-10" bán đầy ở chợ Tân Thanh không biết chất tiếng khác nhau nhiều không các cụ nhể ...