Em nhận chữa bệnh vẩy nến cho cụ nào bị nhé

MagicianS

Xe hơi
@Clover8x: commen địa chỉ và số đt đi, hôm nào mình gửi cho một ít dùng thử.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Bệnh này em thấy về mùa đông hay bị.

Nikko

Đi bộ
muốn nhận được thuốc của bạn Trang và cây của MagicianS dùng thử thì phải làm sao, mình ở Sài Gòn bị vẩy nến lâu rồi mà ko hết :(

mqbhmol

Xì hơi lốp
em ở sài gòn thì làm thế nào để xin thuốc cụ về dùng thử ạ. em xin cho cậu bị vẩy nến mấy năm nay.
cảm ơn cụ trước ạ

Trang béo

Xe tăng

ThaiBala

Xe buýt
Em quan tâm vụ Gàu của mợ, về hỏi Gấu xem tềnh hềnh đã.

Nikko

Đi bộ
@Trang Béo: bạn không bán thuốc cho Sài Gòn được hả.

haianh6729

Đi bộ
Chào bác, e có đọc được thread này của bác . Thread cũng khá lâu rồi nhưng cũng xin phép cho em hỏi bác còn bán thuốc không, giá cả có đắt không ? Em cũng bị bệnh này mấy 6,7 năm nay rồi, tình hình là dạo này nó phát nhiều hơn, thấy chán quá:-s. Mong bác rep lại, cám ơn bác.

haianh6729

Đi bộ
Chào bác, e có đọc được thread này của bác . Thread cũng khá lâu rồi nhưng cũng xin phép cho em hỏi bác còn bán thuốc không, giá cả có đắt không ? Em cũng bị bệnh này mấy 6,7 năm nay rồi, tình hình là dạo này nó phát nhiều hơn, thấy chán quá. Mong bác rep lại, cám ơn bác.

haianh6729

Đi bộ
Chào bác, e có đọc được thread này của bác . Thread cũng khá lâu rồi nhưng cũng xin phép cho em hỏi bác còn bán thuốc không, giá cả có đắt không ? Em cũng bị bệnh này mấy 6,7 năm nay rồi, tình hình là dạo này nó phát nhiều hơn, thấy chán quá. Mong bác rep lại, cám ơn bác.

Hýp

Xe tải
Em cũng dính bịnh này ...mk từ năm 2010 đến cuối 13 mới khỏi 99 phần trăm. Kn của e là hạn chế bia rượu tối đa( e vẫn thuốc lá và cf ngày 1 bao và 1 côcc k bỏ dc) . Tắm gội dùng đồ trẻ em , thuốc thì dùng thuốc bôi của ailen .Đi ngủ đúng h và k ăn thịt gà , qả mit.

VietCuong1978

Xe tăng
Em bị mồ hôi cả chân lẫn tay mợ ạ. Mợ có phương thuôc nào giúp em với

tructhang4banh

Xe hơi
ủng hộ mợ. gấu em cứ mùa đông lạnh giá là ở chân lại bị nổi các vạt sần sần, rất ngứa. k biết là cớ làm sao? khám thì bs chỉ nói dị ứng thời tiết

starcity

Xe hơi
Em cũng đang đau khổ vì cái bệnh này đây ạ.
Hiện giờ thì em đang chữa ở ông thầy lang tên là Đệm trong làng Vác, Thanh Oai.
Nếu không khỏi được thì em nhờ đến cụ.

phamthanhtrung2

Xe buýt
Bác em bị bệnh mà chữa đến 70 tuổi chưa khỏi, đi khắp Việt- Trung-Cam...giờ chán rồi, kể gặp cụ sớm thì tốt, mấy anh bạn bị bệnh này thấy cũng mệt mỏi lắm.

Mít đen

Xe buýt
Em cũng bị ngứa một vùng nhỏ khoảng hơn 10 cm2 ở cổ chân. Đi khám da liễu thì BS bảo "viêm da cơ địa". Em bị cũng cả chục năm nay rồi, lúc đầu bị 2 bên cổ chân, vùng da bị nhỏ thôi. Sau nhiều cách chữa trị thì dần dần thấy khỏi 1 bên cổ chân. Bên còn lại thì cứ lan dần (giờ hơn 10cm2) và hiện nay thấy tái phát bên chân đã khỏi. Không biết "viêm da cơ địa" như thế thì có dùng được bài này của cụ không nhỉ
BÀI THUỐC TRỊ BỆNH VẢY NẾN HIỆU QUẢ NHẤT HIỆN NAY
Bài thuốc là sự kết hợp của Đông-Nam-Tây y chữa bệnh vảy nến hiệu quả không tái phát. Sau mấy năm mòn gót ở Viện da liễu TW, rồi Bảo Thanh Đường, rồi bác sĩ Nga gì ở ngõ 75 Vĩnh Phúc, Ba Đình (bán 1 lọ thuốc bôi 600k vỏ màu hồng hồng đề là thuốc gia truyền mà mình không nhớ rõ tên) cả mấy hiệu thuốc đông y ở quê, ai chỉ đâu là mình đến đó, hay tự hun bằng hương với vỏ quýt khô và ngải cứu trên lát gừng (bài của cụ Mười ở Bình Dương), rồi bôi nha đam, tắm nước lá lốt..chữa bao nhiêu cách và bao nơi cũng không khỏi,
  • Sau mấy năm mòn gót ở Viện da liễu TW, rồi Bảo Thanh Đường, rồi bác sĩ Nga gì ở ngõ 75 Vĩnh Phúc, Ba Đình (bán 1 lọ thuốc bôi 600k vỏ màu hồng hồng đề là thuốc gia truyền mà mình không nhớ rõ tên) cả mấy hiệu thuốc đông y ở quê, ai chỉ đâu là mình đến đó, hay tự hun bằng hương với vỏ quýt khô và ngải cứu trên lát gừng (bài của cụ Mười ở Bình Dương), rồi bôi nha đam, tắm nước lá lốt..chữa bao nhiêu cách và bao nơi cũng không khỏi, tình cờ mình tìm được bài thuốc trị vảy nến bằng lá ớt và tre ngà trên một số báo nhưng thấy nói dùng ba thang là khỏi nên không quan tâm lắm, chỉ đến khi tìm được diễn đàn những người dùng bài thuốc này trên một trang mạng xã hội, thấy có người đã chữa khỏi nên mới quyết tâm chữa theo phương pháp Chữa bệnh vảy nến bằng thuốc nam này, sau 3 tháng thì cũng thành công ngoài sự mong đợi.Khuyên các bạn dùng bài thuốc này nên quyết tâm 1 chút, dứt khoát kiêng rượu bia, thuốc lá và thịt chó trong lúc dùng thuốc (mình dùng thuốc đúng đợt tết đấy mà ko ai mời nổi 1 ly rượu nào) phải quyết tâm cao độ mới nhanh khỏi các bạn nhé.Sau đây mình xin hướng dẫn dùng bài thuốc trị vảy nến bằng thuốc nam như sau:
►Nguyên liệu điều trị vảy nến bằng thuốc nam gồm 7 vị:
-Lá ớt,
-Tinh tre ngà (tre vàng)
-Lá bỏng (loại hoa trắng)
-Cùng 4 vị đông y khác.

►Cách làm như sau: .Cho các loại đó vào ấm, đổ khoảng 2 lít nước.Đun sôi khoảng 15-20 phút là dùng được. Một thang thuốc sắc 2 lần lấy đủ 2 lít thuốc uống hết trong ngày. Lúc đầu uống hơi ngai ngái nhưng uống dần thành quen.Các bạn cứ uống thay nước hàng ngày, dồn chai cho tủ lạnh dễ uống hơn.Tùy theo mức độ bệnh nặng nhẹ mà thời gian khỏi bệnh sẽ nhanh hay chậm nhưng mình khuyên các bạn phải thật kiên trì, cứ yên tâm uống 1 ngày 2l thuốc trong vòng vài ngày sẽ có kết quả không ngờ.

►Đem bài thuốc Chữa bệnh vảy nến của mình hỏi 1 Cụ lang anh em bên ngoại với nhà mình năm nay đã gần 80 tuổi, nhà có 3 đời làm nghề y nhưng đến đời Cụ thì Cụ không theo nghề cha nữa mà chỉ nghiên cứu những bài thuốc mà ông cha để lại, ai cần chữa bệnh gì thì cụ mách cho mà dùng (Cụ làm nghề giáo viên). Như theo Cụ nói bài thuốc này trong sách cổ có nói dùng trong 30 ngày sẽ khỏi.Tuy nhiên còn phải do cơ địa của từng người,một số người uống là khỏi ngay nhưng có những người uống lâu khỏi vì do thuộc cơ thể Hàn hay Nhiệt. "NHIỆT NGỘ NHIỆT TẮC CUỒNG, HÀN NGỘ HÀN TẮC TỬ". Nghĩa là khi cơ thể có bệnh với triệu chứng hàn mà uống thuốc hay ăn thức ăn tánh hàn thì dễ chết, hoặc bệnh sẽ trở nên nặng hơn; ngược lại khi cơ thể có bệnh với triệu chứng nhiệt mà ăn thức ăn nhiệt hay uống thuốc tánh nhiệt thì dễ nổi cơn điên cuồng, bứt rứt, bệnh trở nặng hơn, những người có cơ địa phù hợp và phản ứng với thuốc tốt thì chữa bệnh sẽ rất nhanh khỏi. Vì thế cháu muốn chữa khỏi bệnh được cho nhiều người thì phải hiểu và biết cách bốc thuốc cho từng người thể Hàn-Nhiệt khác nhau.(tất nhiên là sau đó cụ chỉ rõ tận tường) Ngồi nghe Cụ nói mà mình mới nhận thấy sự bao la rộng lớn kiến thức chữa bệnh của Đông y như thế nào.Bệnh Vảy nến là một căn bệnh khó chữa cần sự kiên trì mà hiện tại Tây y chưa có thuốc đặc trị, những người muốn chữa được bệnh này trước hết phải có 1 tinh thần lạc quan và có 1 niềm tin tưởng vào thuốc chữa bệnh, các bạn yên tâm là" TRỜI SINH VOI TRỜI SINH CỎ" chẳng bao giờ ông trời tiệt đường của chúng ta cả, đúng người đúng thuốc mình tin là tất cả những ai đang bị căn bệnh này hành hạ sẽ mau chóng vĩnh biệt được nó.

►Lưu ý: Các bạn có thể kết hợp đun nước với thân-dễ-lá cây lá lốt để tắm nhé. Kết hợp bôi tạm thời Xamiol 15mg để bớt ngứa. Những vùng da bị bệnh sẽ rất ngứa đừng có cố gãi nhé, chỉ xoa nhẹ cho bớt ngứa, vừa xoa đầu nghĩ đến 1 việc gì đấy sẽ nhanh hết ngứa hơn. Chốt lại mình xin thề đây là sự thật 100% nhé, nếu hư cấu ông trời sẽ phạt mình không có chốn dung thân, những bạn đang bị mất niềm tin hãy lạc quan lên để có tinh thần chữa bệnh nhé.

Các bạn yên tâm là mình từng là một người bệnh nên quá thấu hiểu nỗi khổ của những người mắc căn bệnh này như nào, trước tiên là mình làm thêm nghề này là vì cái Tâm, làm Phúc tích Đức, hai là có 1 chút tiền công để có tinh thần gắn bó lâu dài (tất nhiên là mình bán với giá cực kỳ hợp lý, gọi là có chút tiền công thì mới gọi là làm Phúc tích Đức) quan điểm của mình là làm nghề gì thì làm trước hết cứ phải có cái "Tâm" thì mới bền được, ông lừa đảo người ta bán thuốc không chữa khỏi được bệnh để kiếm tiền thì chỉ lừa được một vài người và chỉ được một lần thôi sẽ nhanh chóng bị next ngay lập tức.Vì thế các bạn cứ yên tâm là mình người thật việc thật. Bạn nào muốn mua thuốc chữa bệnh thì cứ alo với mình qua số ĐT 096 567 1087 (mình tên Luân nhé) bạn nào ở Hà Nội có thể gặp mình để kiểm chứng và mình tư vấn trực tiếp cho nhé. http://baithuoctrivaynen.com