Em nhờ các cụ họ KIA tư vấn ạ

quocchim

Xe buýt
Thưa các cụ, chẳng là em đang ngắm nghía em Kia Rio vì thấy cũng vừa tầm tiền với cái túi nho nhỏ của em.
Vậy em xin hỏi các cụ trong họ KIA có ý kiến gì về em Rio này không ạ?
Em thì em có đọc trên mấy trang đánh giá thì nói xe này cũng ok nhưng em có thắc mắc là tại sao em không thấy xe này nhiều người mua????
Đi đường căng mắt ra mà cũng không thấy xe này đi ngoài đường. Không hiểu vì lý do gì ạ???
Mong các cụ có kinh nghiệm tư vấn để em có thể được mở mang ạ.
Em cám ơn các cụ nhiều nhiều.......?!

Mr_RIO 2014

Xe hơi
E xin tư vấn cho cụ
Xe e vẫn đang dùng hàng ngày , đi ngon , hơi ồn , Dáng đẹp , riêng khaonr ra đường thấy ít là e càng thích cụ ah . :D

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Kia rio hatbach thì ok khỏi nghĩ, xe nhỏ, gọn, đầm đi phố tiện cụ ạ

botmi

Xe buýt
Thưa các cụ, chẳng là em đang ngắm nghía em Kia Rio vì thấy cũng vừa tầm tiền với cái túi nho nhỏ của em.
Vậy em xin hỏi các cụ trong họ KIA có ý kiến gì về em Rio này không ạ?
Em thì em có đọc trên mấy trang đánh giá thì nói xe này cũng ok nhưng em có thắc mắc là tại sao em không thấy xe này nhiều người mua????
Đi đường căng mắt ra mà cũng không thấy xe này đi ngoài đường. Không hiểu vì lý do gì ạ???
Mong các cụ có kinh nghiệm tư vấn để em có thể được mở mang ạ.
Em cám ơn các cụ nhiều nhiều.......?!
cái thắc mắc của cụ thì hầu như ai cũng biết, e cũng biết chớ mà e không nói vì dễ gây war. Riêng về Kia rio theo e đánh giá chung là nhỏ, gọn, đẹp cho bản hatbach, bản sedan thì trông nhỏ quá nên nhìn cứ "hai phai" thế nào ấy, khuyết điểm là thương hiệu, nội thất chật, chỉ hợp với phụ nữ, còn chất lượng thì e chả bàn, cũng vì lý do dễ gây war, mặc định là đi vài năm xe nào cũng như nhau thôi, ta biết thế là được. Tóm lại về Kia Rio chỉ hợp với túi nhỏ và phải đẹp, mua thêm cho bà cả thôi chớ nếu chọn xe cho gia đình người ta không chọn Rio. 1 là vì nếu ít xèng sẽ chọn Kia moning, 2 nếu cố được thì sẽ chọn xe sedan cho cả gia đình, 3 là nếu thừa điều kiện thì e Rio không được chọn là chắc rồi

Vietango

Xe đạp
Em đang lăn tăn Rio giống cụ. Đang suy tính xem Sedan hay HB.

Mr.Chun

Xe tăng
Chất lượng ý kiến các cụ ở trên đã nói cho cụ biết rồi đó ạ :D còn cụ thấy ít xe đi ngoài đường vì trước đến giờ bên Trường Hải nhập về rất ít ạ, sang năm nay Rio sẽ là sẽ chiến lược của bên em, cụ yên tâm sẽ còn thấy nhiều ạ :D

cuonglh151

Xe tải
Dc cái hơn morning cụ ạ