[Funland] Em nhờ các cụ tinh mắt hoặc có phần mềm gì xem được biển số từ video này không ạ.

tranmanhhung_it

Xe đạp
Hôm qua cu em em có đi nhậu với hội văn nghệ của nó ở quán ngõ 107 Nguyễn Chí Thanh, nhậu thế nào lại quên balo ở quán. Có 2 bạn này có cầm nhầm balo đó camera quay lại được mà lại mờ quá.
Trong balo có 1 macbook, 1 ipad, 1 iphone 11 promax, giấy tờ linh tinh nữa.
Em nhờ các cụ có ai tinh mắt hoặc có ai có phần mềm gì để xem được biển số xe máy này không giúp em với ạ.
Em đội ơn.

Nghiêm H Sơn

Xe tải
Hôm qua cu em em có đi nhậu với hội văn nghệ của nó ở quán ngõ 107 Nguyễn Chí Thanh, nhậu thế nào lại quên balo ở quán. Có 2 bạn này có cầm nhầm balo đó camera quay lại được mà lại mờ quá.
Trong balo có 1 macbook, 1 ipad, 1 iphone 11 promax, giấy tờ linh tinh nữa.
Em nhờ các cụ có ai tinh mắt hoặc có ai có phần mềm gì để xem được biển số xe máy này không giúp em với ạ.
Em đội ơn.

Quả góc quay hiểm quá. Bác Find my iphone chưa?
Hoặc quay lại đó dò hỏi xem mấy nhà quanh đó có cam ko thì nhờ họ xuất ra cho, nhưng phải nhanh chứ để lâu có khi bị ghi đè mất.

Chỉnh sửa cuối:

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Em xem phin mỹ thì thấy bọn CIA hoặc mấy ông kỹ thuật viên máy tính gì đó có phần mềm chuyên dụng để zoom lên rồi thấy rõ cả vết xước ở trên biển số xe. Đấy là trên phin, chứ ở ngoài thì bó tay rồi cụ ạ. Vì chất lượng hình ảnh nó tệ nên zoom lên cái là vỡ tùm lum tòe loe.

tranmanhhung_it

Xe đạp
Quả góc quay hiểm quá. Bác Find my iphone chưa?
Hoặc quay lại đó dò hỏi xem mấy nhà quanh đó có cam ko thì nhờ họ xuất ra cho, nhưng phải nhanh chứ để lâu có khi bị ghi đè mất.
Vâng find my iphone rồi không được cụ ạ.
Mấy thằng cu em em đang đi quanh đó xem có cam không và tìm được 1 nhà có cam ở vị trí đẹp có thể quay được biển số rồi ạ.
Đang đợi chủ nhà đó về để nhờ cụ ạ.

Crazy Car VN

Xe tải
Tết nhất tới nơi rồi mà em cụ lại quên đồ giá trị lớn và nhiều như vậy ạ. Mong em cụ sớm tìm lại được tài sản của mình nhé.

bán.vé.số

Xe tải
Theo em nên báo CA khu vực bị mất đồ, nhờ các anh ấy dùng nghiệp vụ trích xuất thêm các camera khác trong khu đó.

tranmanhhung_it

Xe đạp
Theo em nên báo CA khu vực bị mất đồ, nhờ các anh ấy dùng nghiệp vụ trích xuất thêm các camera khác trong khu đó.
Vâng vừa báo CA phường rồi cụ ạ. Nhưng mình vẫn chủ động để có thêm ít cơ hội tìm lại được thôi ạ :(

Coming Soon

Xe tải
Hỏi thử cam quanh đấy thôi, zoom chả ăn thua đâu :D