[TVMBX] Em nhờ các cụ tư vấn gầm cao 7 chỗ

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Kính các cụ, em vừa được bà cả bật đèn xanh, tài chính quanh 1,1 đến 1,2 củ to theo các cụ nên mua xe gì, tiêu chí là gầm cao, 7 chỗ, AT 1 cầu. Em đang ngắm fortuner 2.4 và mux, tất nhiên các phương án khác hợp lý cũng được. Nhân tiện có cụ sale nào đi ngang qua thì cho em xin báo giá luôn ạ. Em đội ơn các cụ. Vodka em cũng sẵn sàng mời các cụ ghé chơi rồi.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
ford everest titanium 1 cầu OK nhất cụ!
Máy dầu tiết kiệm , to cao màu cũng đẹp cụ
cám ơn cụ nhưng em rất ác cảm với fò, toàn lỗi mà phụ tùng thì đắt, thái độ với người tiêu dùng không ra gì nên 4\ bị loại khỏi danh sách đầu tiên cụ ạ.

duongvuhao

Xe hơi
Website
tamcannuoc.com
cám ơn cụ nhưng em rất ác cảm với fò, toàn lỗi mà phụ tùng thì đắt, thái độ với người tiêu dùng không ra gì nên 4\ bị loại khỏi danh sách đầu tiên cụ ạ.
thế chỉ còn Fortuner và Santafe thôi cụ a!

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
thế chỉ còn Fortuner và Santafe thôi cụ a!
vâng, em cám ơn cụ nhiều, máy không cho em vod cụ nữa không thì em đã vod cụ vài phát :) 2 vợ chồng cũng vừa tâm sự thì quanh quẩn cũng chỉ fortuner chứ chẳng có phương án nào khá khẩm hơn.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Hộp số CVT bị loại ngay từ vòng gửi xe rồi. Em chân to, thỉnh thoảng nhỡ đạp cái pê đan gas nó hơi mạnh là cái xe CVT nó gầm lên, không chịu di chuyển, xuống xe chỉ muốn cầm hòn gạch đập mịa nó đi!

quangsot

Racing Boy
vâng, em cám ơn cụ nhiều, máy không cho em vod cụ nữa không thì em đã vod cụ vài phát :) 2 vợ chồng cũng vừa tâm sự thì quanh quẩn cũng chỉ fortuner chứ chẳng có phương án nào khá khẩm hơn.
Cụ nghiên cứu con Isuzu MUX đi, ông anh em đang chạy 1 con ổn lắm. Nếu nói về máy dầu thì thằng Isuzu bền lắm, chỉ mỗi cái hình thức thì nó không bắt mắt như những hãng khác thôi.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nghiên cứu con Isuzu MUX đi, ông anh em đang chạy 1 con ổn lắm. Nếu nói về máy dầu thì thằng Isuzu bền lắm, chỉ mỗi cái hình thức thì nó không bắt mắt như những hãng khác thôi.
Cám ơn cụ nhiều. Em cũng đang ngắm Isuzu mà thấy như kiểu hãng không quan tâm tới thị trường Việt Nam. Em nhắn tin các kiểu chả ma nào trả lời!

quangsot

Racing Boy
Cám ơn cụ nhiều. Em cũng đang ngắm Isuzu mà thấy như kiểu hãng không quan tâm tới thị trường Việt Nam. Em nhắn tin các kiểu chả ma nào trả lời!
Bên mình không chuộng chứ bên Thái xe Isuzu nó bán chạy hơn cả Ford.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Pajero Sport thì sao hả cụ
cám ơn cụ. Cũng là 1 phương án. Em đang nhắn tin cho sale An Dân mà chưa thấy phảnhồi cụ ạ. Lúc chưa mua xe thì thấy đơn giản, giờchọn được cái phù hợp cũng là cả vấn đề.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Bên mình không chuộng chứ bên Thái xe Isuzu nó bán chạy hơn cả Ford.
Trưa nay em vừa lọ mọ xuống tận Xốm để xem rồi cụ ạ. Nhìn trực tiếp thấy em Mu-X này cũng kháu khỉnh phết chứ cũng không xấu. Quất em đó là giảm tầm 200tr so với em Fortuner cùng cấu hình! Băn khoăn ghê!

caisua

Xe lăn
Trưa nay em vừa lọ mọ xuống tận Xốm để xem rồi cụ ạ. Nhìn trực tiếp thấy em Mu-X này cũng kháu khỉnh phết chứ cũng không xấu. Quất em đó là giảm tầm 200tr so với em Fortuner cùng cấu hình! Băn khoăn ghê!
Trước đây mỗi lần về quê em phải ngồi isuzu máy dầu mà tởn, rung ù ồn kinh khủng, giờ ko rõ đã ổn hơn chưa. Riêng em thì chỉ chọn San dầu vì êm nhất trong lũ máy dầu mà bốc. Em ko trèo đèo lội suối, chỉ đi đường bằng nên ko cần đến SUV mà CUV thì Hyundai với Kia là ổn nhất rồi

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Trước đây mỗi lần về quê em phải ngồi isuzu máy dầu mà tởn, rung ù ồn kinh khủng, giờ ko rõ đã ổn hơn chưa. Riêng em thì chỉ chọn San dầu vì êm nhất trong lũ máy dầu mà bốc. Em ko trèo đèo lội suối, chỉ đi đường bằng nên ko cần đến SUV mà CUV thì Hyundai với Kia là ổn nhất rồi
Cụ chạy con gì thế ạ? Chắc Highlander hả cụ :) con đấy thì nổi tiếng công nông rồi. Hôm nay em mới chỉ ngắm được thôi, chưa được chạy thử vì là chủ nhật, không có ai ngoài em gái sale tên Ngọc Lan nên chỉ xem thuôi, chưa được sờ :P thấy em ấy đi con Fadil đít dán logo OF không biết em ấy có lang thang trên này không :P . Để mấy hôm em có thời gian dạo 1 vòng chạy thử các lựa chọn rồi chốt!

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Nay em chạy thử con Mu-X thấy cũng khá ổn, tiếng ồn chấp nhận được, máy 1.9 mà dí ga là vọt ngay, thậm chí đánh giá của em là vọt hơn cả Fortuner 2.4. Bản Prestige 1.9 khá đủ đồ chơi như start/stop, ga tự động hay hỗ trợ đổ đèo. So với Fortuner rẻ hơn 200tr mà đồ chơi nhiều hơn, dáng cũng được xấu mỗi cái mít. Băn khoăn quá! Không biết sắp tới giá có giảm thêm nữa để ủn bản cũ đón bản mới về không, xúc về bản cũ bản mới lại bán ra thì đau lòng!

anh htc

[Tịch thu bằng lái]
cụ ngó đến Santafe bản tiêu chuẩn bên em chưa ạ
giá lăn bánh cũng chỉ loanh quanh tỷ 2 thôi
còn về option và doanh số thì em chấp 2 em kia của cụ :)))

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
cụ ngó đến Santafe bản tiêu chuẩn bên em chưa ạ
giá lăn bánh cũng chỉ loanh quanh tỷ 2 thôi
còn về option và doanh số thì em chấp 2 em kia của cụ :)))
Cám ơn cụ. Đúng là hơn mọi mặt nhưng em vẫn lăn tăn chuyện xe Hàn, cầu trước và CUV chứ kô phải SUV thực thụ. Cụ nhón tay cho em cái giá lăn bánh Hà Nội trừ hết các khuyến mại vào mật thư để em cân nhắc nhé.

anh htc

[Tịch thu bằng lái]
Cám ơn cụ. Đúng là hơn mọi mặt nhưng em vẫn lăn tăn chuyện xe Hàn, cầu trước và CUV chứ kô phải SUV thực thụ. Cụ nhón tay cho em cái giá lăn bánh Hà Nội trừ hết các khuyến mại vào mật thư để em cân nhắc nhé.
thực ra ở Việt Nam nếu là xe cùng là lắp ráp thì cụ nên quan tâm chất lượng lắp ráp của bên nào hơn thôi cụ
nhật với hàn giờ cũng 1 chín 1 mười thôi ạ
Santafe xăng tiêu chuẩn lăn bánh Hà Nội khi mà đã được giảm 50% thuế trước bạ thì giá lăn bánh chỉ còn 1 tỷ 095 triệu thôi cụ

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
thực ra ở Việt Nam nếu là xe cùng là lắp ráp thì cụ nên quan tâm chất lượng lắp ráp của bên nào hơn thôi cụ
nhật với hàn giờ cũng 1 chín 1 mười thôi ạ
Santafe xăng tiêu chuẩn lăn bánh Hà Nội khi mà đã được giảm 50% thuế trước bạ thì giá lăn bánh chỉ còn 1 tỷ 095 triệu thôi cụ
Em quan tâm bản dầu tiêu chuẩn cụ ơi, cho em xin giá bản đó nhé. Quả hy vọng 50% giảm trước bạ thì cứ coi như là không có đi cụ! Nhà nước giảm các cụ lại cắt khuyến mãi đi thì cũng như nhau.