[Thảo luận] Em suýt ăn bom

warong

Xe tải
Bác về đến nhà viết được cái thớt mới như vậy là gia đình Bác và OF vui rồi, mừng rồi, xin góp ý cùng Bác dù xe định vượt thả cái gì Bác nên bình tĩnh giảm tốc độ cho starex, chớ oánh lái linh tinh, Bác cũng là con người có trí khí, zô cùng Bác cái(b)

starex

Xe tăng
Bác về đến nhà viết được cái thớt mới như vậy là gia đình Bác và OF vui rồi, mừng rồi, xin góp ý cùng Bác dù xe định vượt thả cái gì Bác nên bình tĩnh giảm tốc độ cho starex, chớ oánh lái linh tinh, Bác cũng là con người có trí khí, zô cùng Bác cái(b)
ôi cái bác này tốt với cậu REX nhà em thế, hôm nào rảnh mời bác qua chơi với REX nhé, 4 đèn xanh cơ đấy lên nhanh nhỉ

mintoo

Xe tải
cụ chủ thớt mới lập nick mà đã dc 215 mã lực :77::77:
đúng là chịu khó mở thớt có khác :21::21:

Bắc Âu

Xe điện
Cụ chủ thớt viết cứ loằng ngoằng làm sao ấy, có khi lúc cụ xin vượt cũng loằng ngoằng như khi cụ viết bài nên mới ra nông nỗi như thế.
Lần sau xin vượt cụ đơn giản hóa vấn đề 1 tí có khi lại vượt ngon lành.
Em có mấy lời chân thành mong cụ đừng giận.(b)(b)(b)

Bắc Âu

Xe điện
Cụ chủ thớt viết cứ loằng ngoằng làm sao ấy, có khi lúc cụ xin vượt cũng loằng ngoằng như khi cụ viết bài nên mới ra nông nỗi như thế.

starex

Xe tăng
ok, lần sau e viết đơn giản hơn. ví dụ bài này em chỉ viết là : em đang đinh vượt thì xe tải đằng trước thả một non bò húc xuống đường, em bị gật mình đánh lái sang trái. như thế nguy hiểm nên mọi người rút kinh nghiệm đừng làm như thế:mad:

starex

Xe tăng
cụ chủ thớt mới lập nick mà đã dc 215 mã lực :77::77:
đúng là chịu khó mở thớt có khác :21::21:
cụ cứ chịu khó mở thớt đi e vote nhiệt tình, em còn rất nhiều điều muốn viết, nhưng thấy nhiều cụ lại nghĩ khác nên có khi em phải im hơi nặng tiếng một thời gian dài đây:^) thôi, tháng em làm một bài vậy:'(

longvu

Xe tăng
Em vừa đi công tác về, mệt và đói nhưng vân máu lên OF làm một bài cho đỡ bức xức...:'(
Chuyện này em kể ra để các bác nhà mình rút kinh nghiệm cùng em vì nói thật với các bác đôi khi mình cùng ẩu thế:mad:
Nói chung em có duyên với mấy anh xe tải hạng to cao đẹp rai và mặt lạnh như xiền(y) chạy như điên dại. ( có cụ làm xế xe tải cho em xl trước nhá :D). E với REX ( tức starex đẹp rai xứ hàn nhãn hiệu huyndai:41:) đang lướt trên đường cao tốc với tốc độ 80km/h ( đạt tiêu chuản loại A(b)) và đang xin vượt một anh xe tải mặt lạnh... kia. Cứ tưởng là vượt ngon lành( vì hắn có vẻ ăn hơi nó đâm ra nặng bụng đi cũng ko tít như các các cụ tải cung ngành, chác tầm 70km/h). nên em xin nhang trái kèm theo còi inh ỏi để xin vượt ( hay tại em còi to nó ghét nhỉ:(). Thấy ko chú ta ko động tĩnh ji em ngỡ chú đã ok còi to cho vượt nên em bảo cu REX lướt đi, REX nhà em nghe theo em vút luôn. Đang gần đến nơi thì có thanh niên ngồi trên buồng lái( chính xác là cụ lái xe) thả nguyên một non bò húc nặng cả tấn xuống đường( mặc dù trong non ko con một giọt nước nào, em thề đấy:redface: có e nhặt cho cu REX uống ngay). Quả thật lúc đấy em cũng ko sao( chuyện nhỏ(y)) nhưng thằng REX thì giật mình thon thót làm em cũng bị lây vội oánh lái sang trái để tránh. May thế quả đấy mà đè lên thì đi toi cái chân của cậu REX rồi, :)). em viết ra đây để các bác nhà ta ko lên làm theo gương xấu đấy, em cũng thế, lắm lúc cũng hay tùy tiện xả rác kiêu ấy nguy hiểm phết.:77:
chúc các bác có một buổi tối trên OF vui vẻ và bổ ích. kính các bác một chén(b)
Thề với các cụ là em giật mình đánh thót, tưởng là xe tải thả 1 con bò nặng cả tấn xuống, lúc sau em mới đoán đc ý của cụ Rex thì ko thể kìm đc :)):)):))
Có cụ nào nhầm nhọt như em ko ợ :21::21::21:

dinhnd

Xe hơi
Thề với các cụ là em giật mình đánh thót, tưởng là xe tải thả 1 con bò nặng cả tấn xuống, lúc sau em mới đoán đc ý của cụ Rex thì ko thể kìm đc :)):)):))
E cũng giật mình như cụ nhưng e nhầm theo kiểu có 1 MỘT CON BÒ trên thùng xe rơi xuống, mời cụ (b) vì trùng quan điểm :)):))

starex

Xe tăng
E cũng giật mình như cụ nhưng e nhầm theo kiểu có 1 MỘT CON BÒ trên thùng xe rơi xuống, mời cụ (b) vì trùng quan điểm :)):))
chết thật, non bò húc qua ngòi bút của em mà các cụ nghĩ là con bò húc kể cũng vui khà khà :21::21:

Phan Manh Tuong

Xe đạp
chứng tỏ ngòi bút của cụ có thể biến mọi thứ thành bò :)):)):)):)):))

warong

Xe tải
Bác không xem quảng cáo nước tăng lực bò húc à? ú 1 lon bò húc bê được cả con bò cơ mà Bác