[Funland] Em tặng dream 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

AF6677

Xe buýt
Chắc nhiều cụ cũng giống e, mong kết quả.
trân trọng cái tình của cụ chủ thớt, quá tuyệt vời. Nhưng lại ngờ ngợ bởi vốn dĩ cuộc đời này nó có quá nhiều những điều khiến ta cứ phải ngờ ngợ, ngay cả lòng tốt. Tội lỗi!
E cũng vẫn biết trong mỗi Ng đàn ông có 1 thứ cảm xúc đó là lòng hào hiệp, nó có thể phát tác ở thời điểm nào đó mà ko cần 1 lý do gì.

jickent

Xe máy
Chào cụ e dân 34 rất mong có cuộc nơi chuyện trực tiếp với cụ.

KA:18-78

Xe tăng
Xin cho người khác có được không cụ chủ

MK2007

Xe tăng
Yêu cầu của Cụ khó quá... (2 Vợ chồng có 1 chiếc xe, vậy chiếc xe đó là gì ạ? căng hải hay hai cẳng ạ?) đây có phải vụ thông thầu lớn nhất VN ko ạ?

thuyphongthanh

Xe lăn
Thưa cụ chủ Thớt
tôi đã mật thư cho cụ , mong cụ hồi âm nhé

technovs

Xe tải
Chào các bác, em xin phép có đôi lời như sau:

Đầu tiên xin chân thành cảm ơn tấm lòng của bác Toilamocnhan | trong xã hội bây giờ những người có suy nghĩ vì cộng đồng như bác rất quý. Hy vọng tấm lòng của bác sẽ đến được đúng với người đang cần giúp đỡ.

Em đã chia sẻ thông tin này đến cộng động OF (có cả chia sẻ trên group fb OTOFUN), có rất nhiều người đã ủng hộ và cảm ơn hành động của bác. Có thể sẽ có nhiều ý kiến trái chiều nhưng xã hội là thế, chúng ta vẫn nên kiên định với ý kiến và hành động của chính mình, bác nhỉ.

Tiếp theo em xin phép nhờ bác Toilamocnhan khi nào bác tặng xe cho người mà bác thấy phù hợp xin bác cho vào đây tấm hình (thông tin người nhận không cần công bố rõ ràng để đảm bảo sự riêng tư của họ) để các thành viên vào chúc mừng và noi gương.

Không biết bác Toilamocnhan có đồng ý với ý kiến của em không ạ.
Chưa thấy min/mod nào khóa bánh cái ông chủ thớt tào lao này cụ nhỉ???

Chưa thấy min/mod nào khóa bánh cái ông chủ thớt tào lao này cụ nhỉ???
Em đã xử lý rồi bác nhé.

Rất xin lỗi các bác khi đã để lọt những thành phần lừa gạt này xuất hiện trên OF, chúng đã lấy đi khá nhiều niềm tin của các Ofer khi tin vào hành động giả nhân giả nghĩa của chúng.

Em xin đóng thớt này tại đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng