[Đã bán] Em thanh lý máy pha cà phê viên nén Nespresso thương hiệu IMONS tự đun sôi nước cho các cụ đi dã ngoại.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
800,000 VNĐ

vokycaca

Xì hơi lốp
Em thì thấy cứ có gì lệch lệch :D
Cụ chủ thớt quá bộ giải thích lại nhỉ.
Vâng, em đặt ở bên kia về mấy mẫu cụ ạ. IMON có 3 mẫu cụ ơi. Nó chỉ khác nhau vị trí đèn, kiểu dáng đèn báo. Còn nó vẫn là 1 cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

vokycaca

Xì hơi lốp
Em up lên cho các cụ nghía ạ

tuantrong

Xe tải
Ý cụ ấy hỏi ở đây là cụ kinh doanh hay sao mà có nhiều mẫu mã thế hay hàng cụ mua về không dùng mà thanh lý? Trên cụ đi công tác, dưới lại bán với số lượng đến thời điểm hiện tại là không hạn chế. Em nói thế có phải không cụ hairyscary
Em thì thấy cứ có gì lệch lệch :D
Cụ chủ thớt quá bộ giải thích lại nhỉ.
Vâng, em đặt ở bên kia về mấy mẫu cụ ạ. IMON có 3 mẫu cụ ơi. Nó chỉ khác nhau vị trí đèn, kiểu dáng đèn báo. Còn nó vẫn là 1 cụ ạ

vokycaca

Xì hơi lốp
Ý cụ ấy hỏi ở đây là cụ kinh doanh hay sao mà có nhiều mẫu mã thế hay hàng cụ mua về không dùng mà thanh lý? Trên cụ đi công tác, dưới lại bán với số lượng đến thời điểm hiện tại là không hạn chế. Em nói thế có phải không cụ hairyscary
Em trước đây định kinh doanh mặt hàng này, sang bên kia làm việc thì đặt của IMON 1 số mẫu về công ty. Sau đấy công ty không làm nữa nên có vài cái em thanh lý thu hồi vốn cụ ạ. Số lượng có vài cái mẫu thôi chứ không phải là không hạn chế cụ ơi.

vokycaca

Xì hơi lốp
Em up lên cho các cụ nghía ạ

vokycaca

Xì hơi lốp
Thực ra giá đặt mẫu về cũng đã là 1.6tr rồi các cụ ạ. Trên Amazon bán mẫu này cũng khoảng 120-130u chưa tính phí ship. Do không làm nên em thanh lý nhanh cho các cụ, chứ em đố cụ nào mua được trên thị trường mẫu này với giá 2tr đấy ạ

hairyscary

Xe điện
Chuẩn cụ.
Hàng mua xách tay về khác với hàng mẫu ngồi nhà nhận được. Kỳ vọng của người mua đối với hàng xách tay từ tận bên bển về cũng khác với mua hàng mẫu nhận ở trong nước.
Ban đầu thì em cũng định ngó nghiêng, mà tới giờ thì không biết là hàng xách tay hay hàng mẫu người ta tự gửi sang, hay hàng cụ chủ đi sang bên bển đặt mẫu. Rồi bên bển là bên nào, ngay phía bắc của ta chăng? Rối mother nó não nên thôi, em nhường các cụ khác.

vokycaca

Xì hơi lốp
Chuẩn cụ.
Hàng mua xách tay về khác với hàng mẫu ngồi nhà nhận được. Kỳ vọng của người mua đối với hàng xách tay từ tận bên bển về cũng khác với mua hàng mẫu nhận ở trong nước.
Ban đầu thì em cũng định ngó nghiêng, mà tới giờ thì không biết là hàng xách tay hay hàng mẫu người ta tự gửi sang, hay hàng cụ chủ đi sang bên bển đặt mẫu. Rồi bên bển là bên nào, ngay phía bắc của ta chăng? Rối mother nó não nên thôi, em nhường các cụ khác.
Chuẩn cụ.
Quan trọng nhất nó là hàng hịn, hàng chuẩn, giá thanh lý =1/3 giá bán thì cụ lại không quan tâm, cụ tìm cách chất vấn câu từ thì em cũng chịu cụ. Hic

hdmanh21

Xe buýt
còn hàng ko cụ chủ?

tuantrong

Xe tải
Quan trọng nhất nó là hàng hịn, hàng chuẩn, giá thanh lý =1/3 giá bán thì cụ lại không quan tâm, cụ tìm cách chất vấn câu từ thì em cũng chịu cụ. Hic
Em cũng lấy và dùng của cụ rồi, nhưng cái trải nghiệm dùng hàng gọi là xịn mà trên thiết bị lại không có tên hãng. Cảm giác nó giống như hàng OEM. Thích in tên gì thì in cũng làm hụt hẫng nhiều phần cụ ah.

vokycaca

Xì hơi lốp
Em cũng lấy và dùng của cụ rồi, nhưng cái trải nghiệm dùng hàng gọi là xịn mà trên thiết bị lại không có tên hãng. Cảm giác nó giống như hàng OEM. Thích in tên gì thì in cũng làm hụt hẫng nhiều phần cụ ah.
Thực ra hãng này người ta sản xuất cho các thương hiệu lớn trên thế giới. Bên em định làm thương hiệu cho sản phẩm này. Nhưng giờ không làm nên em thanh lý thôi cụ ạ. Cụ dùng sản phẩm thì biết chất lượng nó ntn, với giá thanh lý em tin chắc ở VN này sẽ không mua được lần thứ 2 với giá này cụ ạ.

vokycaca

Xì hơi lốp
Hãng này cũng sản xuất cho Conqueco đó cụ. Và đây là giá bán của sản phẩm này ạ

vokycaca

Xì hơi lốp
Hãng này cũng đặt hàng tại Imons sản xuất cho họ đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

vokycaca

Xì hơi lốp
Các cụ mua được giá thanh lý rồi thì tận hưởng thôi, em cũng chỉ thu hồi vốn do không làm nữa. Nhưng em cam kết với các cụ là hàng chuẩn chính hãng, giá thanh lý, cụ nào mua được giá rẻ hơn 1.6tr em biếu luôn

Chỉnh sửa cuối:

vokycaca

Xì hơi lốp
Em còn 2 cái có đầy đủ logo, fullbox nguyên seal chưa sử dụng các cụ ủng hộ em ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng