[Đã bán] em thanh lý tai Bose , củ sạc GAN 61W, ipad Air 2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
250,000 VNĐ

MUNo1

Xe hơi
Hàng tàu với chả hàng mỹ. Em không nhập hàng tàu nhé cụ. Ai có chứng cứ em nhập hàng tàu cứ show ra. Còn e show các giỏ hàng và bill mua hàng bên mỹ đang hoàng. Còn em nhập cả trăm cả nghìn máy. Bên ấy nó lẫn 1 con hàng tàu hay 1 con hàng lỗi. Thậm chí hàng hỏng em vẫn phải chịu.
Kể cả hàng apple hay samsung đều có con lỗi. Như samsung màn kẻ sọc đầy ra sao các sếp ấy k nói kém cả hàng tàu.
Còn bán hàng mà thích đâm chọc thì nhiều lắm.

riêng vụ này cụ chủ có inbox em rồi. Và chả trách móc gì em cả. Nhưng các cụ khác rất nhiệt tình khoản này. Thôi thì cuộc sống mà. Biết sao được. Đến nguyên thủ còn bị bao nhiêu người nói thì em cũng k thể hoàn hảo được.
Quan trọng là cách giải quyết cụ ạ.
Và vấn đề là phải nói 1 là 1, 2 là 2 cho rõ ràng. Cụ nhớ vụ cụ nói cụ back lại 300k cho các khách chờ order quá lâu không. Cụ không làm đc thì cụ đừng nói, không nói thì cũng không ai trách cụ đâu :D.
Xin lỗi thớt em đá sang chuyện của em tí. Hehe

Chỉnh sửa cuối:

Diskus

Xe hơi
Sao kdcn lại ko có trách nhiệm gì với sản phẩm mình bán ra , ngoại trừ việc người mua , người bán đều rõ vấn đề của ipad và thống nhất giao dịch.
Ở đây mình thấy có vẻ như kdcn đẩy rủi ro trong lô hàng cho người tiêu dùng và né tránh trách nhiệm . Vậy cái việc bỏ ra mấy trăm nghìn/1tháng là để được hưởng nick tím cho dễ chăn các con gà kém hiểu biết à cccm ?
Ko biết những giao dịch kiểu này Min Mon có trách nhiệm gì ko cccm nhỉ ?

Đức HD 2017

Xe hơi
thế trong trường hợp cụ thể này thì cụ đã chịu cho cụ chủ chưa, cụ lôi apple hay ss vào đâu có liên quan j đến câu chuyện cụ bán hàng dính icloud tàu với giá máy bt ? toàn ngụy biện ko đâu
Giá bình thường? Cụ như người trong cuộc ấy nhỉ. Em với cụ chủ inbox nhau rồi. Không có vấn đề gì cả. Cụ mục đích cuối cùng là gì. Dìm hàng hay gì. Em xin phép k rep cụ nữa nhé.

xetho77

Xe tăng
Tai nghe pin được lâu không cụ

phuongmit

Xe cút kít
Đọc quả nhập mĩ với nhập tàu vui thực sự ;))

hieupham7485

Xe buýt
Mỹ tất, Tàu ai nó thèm dùng iphone với ipad đâu mà có hàng Tàu, Tàu chủ thích Xiaomi thôi nhé các cụ :P

hoasuu88

Xe tăng

Minhduc2409

Xe tải
Chứng cứ à cụ
Hôm trc thấy cụ vote xin ý kiến trên group zalo của cụ là có nhập hàng thẩm ko mà?
E chẳng dìm hàng gì cả, còn đang cân nhắc lấy hàng của cụ. Cơ mà vấn đề cứ KDCN mà để khách hàng cảm thấy ko hài lòng là ko đc rồi

T.0.F

Xe buýt
Em mua của cụ đức HD thấy ổn mà. Cầm veef dùng vaif hôm nếu thấy ko ổn thì alo.
giờ vẫn đang dùng ipad pro 9,7.
mỗi con 11 prm mua của kdcn nhà ở ngox 133 nguyễn trãi là lởm pin thay ốp sắt trong mý ko lắp vào. Đến khi gấu làm rơi lên nhà cụ trung nhật hàng tre mới phát hiện ra.
nói chung em vẫn thích mua trên of :))

Mrbaby

Xe hơi
Chứng cứ à cụ
Hôm trc thấy cụ vote xin ý kiến trên group zalo của cụ là có nhập hàng thẩm ko mà?
E chẳng dìm hàng gì cả, còn đang cân nhắc lấy hàng của cụ. Cơ mà vấn đề cứ KDCN mà để khách hàng cảm thấy ko hài lòng là ko đc rồi
Em cũng theo dõi cụ Đức lâu rồi, thấy hãng Mẽo sâu cả giấy tờ nên cũng rất khoái, vụ này mất điểm quá!

Đức HD 2017

Xe hơi
Em mua của cụ đức HD thấy ổn mà. Cầm veef dùng vaif hôm nếu thấy ko ổn thì alo.
giờ vẫn đang dùng ipad pro 9,7.
mỗi con 11 prm mua của kdcn nhà ở ngox 133 nguyễn trãi là lởm pin thay ốp sắt trong mý ko lắp vào. Đến khi gấu làm rơi lên nhà cụ trung nhật hàng tre mới phát hiện ra.
nói chung em vẫn thích mua trên of :))
Cảm ơn cụ. Em bán mấy trăm cái ipad rồi. Nhóm zalo cả nghìn người vào theo dõi. Em nghĩ k phải ngẫu nhiên mà nhiều ae ủng hộ vậy.

còn về nhập hàng tàu hay trung quốc. Thì e nói thẳng là nếu e nhập hàng Tàu. Mà chất lượng cao máy đẹp. Cũng chả có giá rẻ. Và em cũng công khai nhập hàng tàu cho các cụ biết. Chứ việc gì phải lo chất lượng. Có bảo hành cả mà.
Còn em nhập lô nào bao bì mỹ hay tàu thì nhiều cụ trong ngành nhìn cái bao bì lô hàng là biết. Chả phải hỏi nhiều. Ở đây là có một số cố tình gán ghép hàng em là hàng tàu thôi. Nói mồm k có bằng chứng nó vẫn dễ hơn mà. Ai biết ai đâu.

Đức HD 2017

Xe hơi
Em cũng theo dõi cụ Đức lâu rồi, thấy hãng Mẽo sâu cả giấy tờ nên cũng rất khoái, vụ này mất điểm quá!
Cụ nên xem lại có đúng sai như nào đã cụ. Chứ hàng nhập mỹ em báo nhập mỹ. Em vẫn quan trọng chất lượng và giá cả. Chứ ở đâu thì cũng do tàu nó làm cả thôi. Thích em show bằng chứng nhập mỹ ra đầy. Kèo 10tr 50tr luôn cũng được. Ai báo e nhập tàu thì vào làm cái kèo cho nó mát chứ trên mạng thì có khi người nhập hàng tàu vào chê người nhập hàng mỹ là nhập hàng tàu ấy. Nói chung em nhập hàng mỹ thì e nói hàng mỹ. Còn chất lượng hàng cũ thì có này có kia. Em còn bảo hành mà. Chứ con nào cũng ngon thì cần gì bảo hành. Ngược lại em bán con nào cũng đểu thì làm sao bán được lâu dài.
cụ cứ ngồi vẽ ra lộ trình bán hàng đông khách mà nó trong thời gian dài nó khó lắm.

Mrbaby

Xe hơi
Cụ nên xem lại có đúng sai như nào đã cụ. Chứ hàng nhập mỹ em báo nhập mỹ. Em vẫn quan trọng chất lượng và giá cả. Chứ ở đâu thì cũng do tàu nó làm cả thôi. Thích em show bằng chứng nhập mỹ ra đầy. Kèo 10tr 50tr luôn cũng được. Ai báo e nhập tàu thì vào làm cái kèo cho nó mát chứ trên mạng thì có khi người nhập hàng tàu vào chê người nhập hàng mỹ là nhập hàng tàu ấy. Nói chung em nhập hàng mỹ thì e nói hàng mỹ. Còn chất lượng hàng cũ thì có này có kia. Em còn bảo hành mà. Chứ con nào cũng ngon thì cần gì bảo hành. Ngược lại em bán con nào cũng đểu thì làm sao bán được lâu dài.
cụ cứ ngồi vẽ ra lộ trình bán hàng đông khách mà nó trong thời gian dài nó khó lắm.
Tai nạn như này là bình thường trong kinh doanh mà cụ, em cũng chưa đánh giá gì cụ hay phán xét cụ qua vụ việc ấy cả. Mong rằng cụ giữ uy tín để việc kinh doanh tốt hơn

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Hàng tàu với chả hàng mỹ. Em không nhập hàng tàu nhé cụ. Ai có chứng cứ em nhập hàng tàu cứ show ra. Còn e show các giỏ hàng và bill mua hàng bên mỹ đang hoàng. Còn em nhập cả trăm cả nghìn máy. Bên ấy nó lẫn 1 con hàng tàu hay 1 con hàng lỗi. Thậm chí hàng hỏng em vẫn phải chịu.
Kể cả hàng apple hay samsung đều có con lỗi. Như samsung màn kẻ sọc đầy ra sao các sếp ấy k nói kém cả hàng tàu.
Còn bán hàng mà thích đâm chọc thì nhiều lắm.

riêng vụ này cụ chủ có inbox em rồi. Và chả trách móc gì em cả. Nhưng các cụ khác rất nhiệt tình khoản này. Thôi thì cuộc sống mà. Biết sao được. Đến nguyên thủ còn bị bao nhiêu người nói thì em cũng k thể hoàn hảo được.
Ý cụ nói nhân bất thập toàn nên có thể vẫn bán những máy như bài ạ?

congathanhcao

Xe tải
củ xạc 150k được k cụ ơi, em mua về làm backup

huyvq83

Xe tải
Loa 700k vào việc được ko cụ. ko em ủn giúp cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng