[Thảo luận] Em thư cóp ảnh

kduc

Xe container
Em tìm được cái này cho cụ: http://otofun.net/showthread.php?t=34996

Địa chỉ: Gara Thành Tâm, qua cầu Chương Dương rẽ phải theo đường để đi Bát Tràng độ 200 m, có cửa khẩu bên phải xuống cây xăng và Công an phường Bồ Đề, đi theo đường bê tông qua mặt cây xăng độ 100m là đến

Xe cộ đỗ được 1,000 cái, phòng khách có điều hòa và wifi internet

Dây thép: 0913-378-508 , , 09133.78508 , , , 0913378508

Nắn vết bẹp không cần sơn
Nắn vết bẹp ôtô không cần sơn

Cụ chớ cắt nóc làm mui trần nhé, trông pro dưng mà đi trời mưa bất tiện lắm.:21::21:

Hoangson79

Xe hơi
Chuyện là thế này,chiều hôm qua em đang trên đường Kim Mã đi làm về đến đoạn giữa ngã tư Vạn Phúc và Núi Trúc...Trời mưa nên đường hôm nay cũng ko đông lắm.Em vừa lái vừa mở nhạc nghe thì bỗng uỳnh một cái,em có cảm giác như có chú xxx nào nhảy lên nóc xe.Linh tính mách bảo có chuyện ko hay rồi nhìn gương chiếu hậu ko thấy có sự cố gì phía sau,em liền đánh xe vào vỉa hè xuống xe nhìn lại đoạn đường đó,đúng là ko có gì bất thường cả...Chỉ thấy người dân đi đường nhìn em vẻ thông cảm..Bất chợt em nhìn lên nóc vợ 2 em thì,ôi thôi!Vợ 2 em bị bẹp một phát to bằng cái mâm chưa kể khoảng 3 phát to bằng rổ và mấy vết sâu khoảng một đốt tay thế mới đau chứ...Em bình tĩnh nhìn lại đoạn đường lúc trước và căn cứ vào vết lõm trên nóc xe em đã tìm được thủ phạm.Nó nằm rất gọn gàng trên giải phân cách sau khi nhảy từ nóc xe em xuống...Các bác có biết nó là cái gì ko,em xin nói ngay nó là một cái cành cây khô dài khoảng hơn 1m to bằng cổ tay và có nhiều nhánh..Đến nước này thì em cũng đành lên xe về nhà lên OF kể với các bác để anh em OF đề phòng trong những ngày mưa gió ở HN..Và cũng nhờ cái bác chỉ giúp em chỗ gò lại nóc mà ko phải sơn vì vợ 2 em chỉ bị bẹp xuống thôi..Lần đầu tiên post bài có gì các cụ các mợ thông cảm cho nhà em nhé...
Nếu cụ đi 2b chắc không bài này để đọc :)) , của đi thay người cụ ạ.
Mời cụ (b) giải đen

Grand Starex

Xe hơi
Các cụ chúng nó nói không sai câu nào, bác gặp phải "vạ gió" rồi may chưa phải "tai bay". Chúc cụ chủ thớt chóng sửa lại xe như mới.

tmanhthang

Xe tăng
ơ thế tiêu đề với nội dung lại khác nhau ah:77:

wahackvn

Xe tải
Bác là người may mắn đặc biệt đấy. (b)
Một là may mà không phải xe 2 bánh.
Hai là phải rất đặc biệt mới rơi trúng.
Trong cái rủi có cái may bác ạ.
Cháu thấy câu của cụ đúng, may mà không đi 2b, hoặc không đi bộ, hoặc không đi xe đạp, hoặc may mà cụ chủ thớt không đi Z4 mui trần.

Nếu không thì làm gì có bài này mà cụ chủ thớt hầu các cụ.

Của đi thay người, cổ nhân đã dạy rồi, cấm cãi cụ chủ thớt ạ.

Vẫn còn may chán.

Sau vụ của cụ chủ thớt, cháu rút ra kinh nghiệm là đi đâu cũng phải 4b (có nóc đàng hoàng), nếu không là toi.

Ho Cong

Xe buýt
Ổng nhắc cụ mà cụ không bít đới !!!
Em như cụ là lon ton đi làm ngay chục tờ vé số hay bao lô con đề là chắc cú, sau đó Ổng thương thì làm luôn con xe mới cho nó hoành...
Tiếc ghê đi...

Phải em quả đấy thì em chẳng còn ngồi đây mà post bài được nữa.
Em đi 2 bánh mừ :102:

duytrong

Xe lăn
đến giao thông công chính ,hoặc cty cây xanh bắt đền cụ ạ:77: