[Đã bán] Em tìm chủ nhân mới cho mảnh đất đẹp ở Hiền Ninh Sóc Sơn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
13,500,000 VNĐ
Diện tích
750㎡

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
10 điểm du lịch thú vị của Sóc Sơn bạn không thể bỏ lỡ

5. Khu du lịch sinh thái Hương Tràm chính là sự lựa chọn hợp lý cho các bạn có sở thích hòa hợp với thiên nhiên. Đến với vườn sinh thái Hương Tràm bạn có thể thưởng thức các món ăn mang hương vị rừng núi đặc trưng.

Khi đi du lịch sinh thái Hương Tràm bạn sẽ được tận hưởng khung cảnh yên tĩnh, không khí trong lành. Hơn những thế bạn còn được thưởng thức nhiều đặc sản núi rừng được chế biến từ các đầu bếp khéo léo. Đảm bảo đây là khu du lịch mang lại cho bạn nhiều trải nghiệm tuyệt vời đấy nhé.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Dạ cứ tìm mua của cụ cho yên tâm chứ :D nhưng em đang sửa nhà, chắc 1-2 tháng nữa mới xong.
Cảm ơn mợ đã tin tưởng em, tự dưng thấy sướng sướng:). Nhưng mấy hàng đó em có bán đâu, em chỉ bán 2 hãng, 1 hãng hàng đầu thị trường và 1 hãng NV nên em có họ hàng với chủ, thấy họ cũng nhiệt huyết với SP và xác định gây dựng sự nghiệp nên em mới bán. Bình thường bán độc 1 nhãn duy nhất. Đây là cái em "khởi nghiệp" nên em làm kiểu bảo thủ, không làm tràn lan, chỉ bán hàng của 2 hãng 1 tây 1 ra nên các vấn đề về hậu mãi, trách nhiệm với SP là hãng chịu hết trên toàn thị trường, vì là nhãn của họ và họ có hệ thống cụ thể rồi. Còn các SP có tên khác thực ra là hơi giống đi buôn, tên của họ mà mình chịu đủ thứ trách nhiệm về SP của họ là em không làm:D. Nếu mợ làm Homstay ở SS thì cho em xin đc nhé, em nhà gàn đó nên hay lên ở để chạy bộ buổi sáng.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Cảm ơn mợ đã tin tưởng em, tự dưng thấy sướng sướng:). Nhưng mấy hàng đó em có bán đâu, em chỉ bán 2 hãng, 1 hãng hàng đầu thị trường và 1 hãng NV nên em có họ hàng với chủ, thấy họ cũng nhiệt huyết với SP và xác định gây dựng sự nghiệp nên em mới bán. Bình thường bán độc 1 nhãn duy nhất. Đây là cái em "khởi nghiệp" nên em làm kiểu bảo thủ, không làm tràn lan, chỉ bán hàng của 2 hãng 1 tây 1 ra nên các vấn đề về hậu mãi, trách nhiệm với SP là hãng chịu hết trên toàn thị trường, vì là nhãn của họ và họ có hệ thống cụ thể rồi. Còn các SP có tên khác thực ra là hơi giống đi buôn, tên của họ mà mình chịu đủ thứ trách nhiệm về SP của họ là em không làm:D. Nếu mợ làm Homstay ở SS thì cho em xin đc nhé, em nhà gàn đó nên hay lên ở để chạy bộ buổi sáng.
SS em có cái vườn nếu làm thì em làm nho nhỏ đủ cho gđ sd thôi. Em làm chỗ khác gần phố. Em đang mò mẫm từng bước, cứ gặp đâu hỏi đấy thế mà ra bao nhiêu vấn đề. Ví dụ như vấn đề về đệm được cụ chia sẻ cho. Sau này cụ cần hỏi gì về vàng và vàng trang sức cụ bảo em nhé, em rất sẵn lòng ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Cụ bán xong muốn đầu tư đất Vinhome Dream city thì ới em nhé ạ
Em thèm lắm nhưng không biết có mua được không và có giá tốt, có ck tốt ko. Nếu mua bên cụ có gì hay không ạ? Nếu không có gì bí mật cụ cứ nếu ưu đãi, hỗ trợ bên cụ đi biết đâu nhiều cụ mợ ở đây cũng quan tâm ạ.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
SS em có cái vườn nếu làm thì em làm nho nhỏ đủ cho gđ sd thôi. Em làm chỗ khác gần phố. Em đang mò mẫm từng bước, cứ gặp đâu hỏi đấy thế mà ra bao nhiêu vấn đề. Ví dụ như vấn đề về đệm được cụ chia sẻ cho. Sau này cụ cần hỏi gì về vàng và vàng trang sức cụ bảo em nhé, em rất sẵn lòng ạ.
Trời ơi, vàng thì tiền đâu mà em có mà mua, với lại lấy vợ rồi đi mua vàng tặng bạn gái chắc vợ nó cũng ngăn cản thôi. Nếu mợ làm homestay ở Phố thì qua em cho tham khảo miễn phí luôn cả 1 tòa nhiều căn hộ của em, tặng em cái nhẫn em biếu luôn cho công nghệ quản trị:))

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Trời ơi, vàng thì tiền đâu mà em có mà mua, với lại lấy vợ rồi đi mua vàng tặng bạn gái chắc vợ nó cũng ngăn cản thôi. Nếu mợ làm homestay ở Phố thì qua em cho tham khảo miễn phí luôn cả 1 tòa nhiều căn hộ của em, tặng em cái nhẫn em biếu luôn cho công nghệ quản trị:))
Trời chắc em ngoan hiền nên được cô thương :D 🙏. Mai em đi tỉnh sang tuần em mới triển khai vài việc.
Cụ cho em xin kết bạn zalo với cụ nhé, cụ nhớ giúp em nhé, nhẫn em nhiều lắm toàn mẫu cụ đeo lên chắc chắn sẽ đẹp zai luôn..
Em biết ngay mà cứ hỏi hỏi han han là sẽ ra thêm được nhiều việc :D

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Trời chắc em ngoan hiền nên được cô thương :D 🙏. Mai em đi tỉnh sang tuần em mới triển khai vài việc.
Cụ cho em xin kết bạn zalo với cụ nhé, cụ nhớ giúp em nhé, nhẫn em nhiều lắm toàn mẫu cụ đeo lên chắc chắn sẽ đẹp zai luôn..
Em biết ngay mà cứ hỏi hỏi han han là sẽ ra thêm được nhiều việc :D
Lúc nào mợ đi được thì hú, nhà nó nằm đấy có chạy đi đâu đâu:))

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Theo em với mợ đẹp đổi gì cũng ăn cụ ạ :))
Tính em hèn nên hay so đo cụ ạ. Ví dụ như đệm của em nằm lên cái là vào việc được ngay, chứ nhẫn đeo xong chắc gì đã vào việc được :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Tính em hèn nên hay so đo cụ ạ. Ví dụ như đệm của em nằm lên cái là vào việc được ngay, chứ nhẫn đeo xong chắc gì đã vào việc được :))
Nhẫn auto vào việc nhé, miễn là được trao trên đệm của bác bán :))

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Trao thì toi à, chỉ để show hàng thôi chứ:)). Tiện đây em hỏi bác ngoài rửa có dọn dẹp làm đẹp xe à bác?
Bên em có chứ, dọn xong xe êm như đệm, thơm như Kiều, đôi lúc còn nhặt được cả nhẫn :))

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Bên em có chứ, dọn xong xe êm như đệm, thơm như Kiều, đôi lúc còn nhặt được cả nhẫn :))
Cho em bốc lịch tuần tới dọn xe cho gấu. Bên trong không đến nỗi nhưng bên ngoài sơn xỉn. Quây cản xấu bẩn đại ý 8 năm chưa biết Spa là gì ngoài rửa phổ thông:D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Cho em bốc lịch tuần tới dọn xe cho gấu. Bên trong không đến nỗi nhưng bên ngoài sơn xỉn. Quây cản xấu bẩn đại ý 8 năm chưa biết Spa là gì ngoài rửa phổ thông:D
Nếu nhặt được nhẫn em đưa cho mợ thớt hay đưa cho bác vậy :P
Để em ib bác xin thông tin các em gửi báo giá nha :))

Trạng thái
Thớt đang đóng