Em tìm mod,Min quản lý www.otofun.net trên facebook ạ

mr.tuconverse

Xe tải
Hiện tại trên Facebook, BĐH OF có lập và kiểm soát 2 group là: www.otofun.net, Chợ giời OtoFun và 1 fanpage Diễn đàn OtoFun. Hiện tại group www.otofun.net đã có trên 39.000 thành viên và được kiểm soát nội dung khá tốt, group Chợ giời OtoFun thì là group mới hơn nên việc kiểm soát nội dung chưa được chặt chẽ lắm, sắp tới khi lượng thành viên nhiều sẽ kiểm soát nội dung chặt hơn.

BĐH rất mong nhận được góp ý của các cụ, các mợ cho cả Trang tin, diễn đàn và trên FB để Otofun luôn là điểm đến ưu thích của các cụ, các mợ. Xin cảm ơn
Em nói thật, cái gr trên facebook là cái tào lao nhất mà em thấy. Em hiểu để quản lý được là không dễ, nhưng sinh ra mà không tốt thì sinh ra để làm gì . Chi bằng tập chung hết vào diễn đàn cho vững mạnh .

Culithuonghang

Xe tải
Các cụ cho em hỏi sao dạo này trên face của em không hiện newfeeds của group otofun. Mặc dù em xem lại thì em vẫn đang ở trong nhóm, nhưng không thấy thông tin, em cứ phải truy cập trực tiếp vào group thì mới thấy thông tin.

Ps: Em vừa xem lại, quả thật các post dạo này cực ít like, trung bình lác vài đến vài chục like

sir.le

Đi bộ
em chỉ có đọc tin, k dám căm mừn mà cũng bị band lâu lắm oy :(

thailinhit

Xe tải
Website
amthucthailinh.com
Website
www.facebook.com
Website
www.facebook.com

nguyenducdung

Xe buýt
:D,
cụ có thể xem nick trên diễn đàn này của em, em comment rất ít (ko phải ko hoạt động), trên facebook cũng tương tự,
em ko rõ từ bao giờ các tin trên face of ko hiện, chỉ hôm nay mới để ý, vậy nên hôm nay mới có ý kiến,

Website
www.facebook.com
:D,
cụ có thể xem nick trên diễn đàn này của em, em comment rất ít (ko phải ko hoạt động), trên facebook cũng tương tự,
em ko rõ từ bao giờ các tin trên face of ko hiện, chỉ hôm nay mới để ý, vậy nên hôm nay mới có ý kiến,
Em chốt lại lần cuối:

1. Nick FB bị chặn trên OF FB Group luôn có lý do, không bao giờ là vô cớ bị chặn. Chúng em ko thừa thời gian để làm việc này.

2. FB không có cơ chế tra cứu, vì vậy các cụ đừng yêu cầu giải thích lý do vì sao bị bem, việc này là khó vì có tận 25 ông Ad. Chúng em không có thời gian để tìm hiểu lý do.

3. Các cụ chỉ cần có yêu cầu vào lại Group, các Ad sẽ đáp ứng, trừ những nick đã bị đưa vào Blacklist.

Trân trọng.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Em chốt lại lần cuối:

1. Nick FB bị chặn trên OF FB Group luôn có lý do, không bao giờ là vô cớ bị chặn. Chúng em ko thừa thời gian để làm việc này.

2. FB không có cơ chế tra cứu, vì vậy các cụ đừng yêu cầu giải thích lý do vì sao bị bem, việc này là khó vì có tận 25 ông Ad. Chúng em không có thời gian để tìm hiểu lý do.

3. Các cụ chỉ cần có yêu cầu vào lại Group, các Ad sẽ đáp ứng, trừ những nick đã bị đưa vào Blacklist.

Trân trọng.
Đáo để nhể, hôm bữa e có quảng cáo cái link gr đồng nát là vi phạm nội qui như nào mà e bị bem zợ ? Hôm bữa đc bạn nhắc trong còm thì vào đọc đc nhưng ko còm đc là mần răng :))

viethung8605

Đi bộ
Chào các cụ các mợ.
E cũng bị band nick trên FB mà không hiểu tại sao? E chẳng post bài gì cả, thỉnh thoảng xe và comment thôi. Rất ức chế cái kiểu band linh ta linh tinh. E thích vào Group vì vào đó e cũng hiểu hơn về Luật lệ GT, và cách ứng phó với CSGT khi mình không sai. Mong Min, Mod có cách ứng xử văn hóa hơn khi band nick. :)