[CCCĐ] Em tự túc đi Bằng tường - Trung Quốc

7663A18

Xe tăng
Cụ thử đi, nếu không sao thì lần sau lại để tiếp, Em đi tiếp chắc em vẫn gửi vào bãi thôi. Đi chơi cho thoải mái.
Để ngoài bãi xa lắm phải đi xe điện vào.
Em cho xe vào đó rồi đi bộ ra làm thủ tục xuất cảnh
Lúc về thì lấy xe ra đỗ gần chỗ nhập cảnh luôn.

Spark chevrolet

Xe tăng
Để ngoài bãi xa lắm phải đi xe điện vào.
Em cho xe vào đó rồi đi bộ ra làm thủ tục xuất cảnh
Lúc về thì lấy xe ra đỗ gần chỗ nhập cảnh luôn.
Cụ không bị đội bảo vệ ở chỗ cổng bãi xe giữ lại à, lần đầu em đi taxi từ tp lạng sơn lên cửa khẩu, bác tài định phi thẳng vào chỗ cửa khẩu để thả bọn em ở đấy mà họ không cho, họ bắt thả khách trong bãi xe và đi xe điện lên.

7663A18

Xe tăng
Cụ không bị đội bảo vệ ở chỗ cổng bãi xe giữ lại à, lần đầu em đi taxi từ tp lạng sơn lên cửa khẩu, bác tài định phi thẳng vào chỗ cửa khẩu để thả bọn em ở đấy mà họ không cho, họ bắt thả khách trong bãi xe và đi xe điện lên.
Không cụ ạ, em phi thẳng tắp qua cả cổng đỏ để xe sát đất TQ luôn. Lần đầu tiên em cũng hỏi biên phòng chỗ cổng đỏ họ cũng chỉ vào chỗ đó để luôn mà.
Cháu em nó ở gần đấy đi suốt cũng toàn để ở đó.

Massage Tại nhà

Xe đạp
E cũng đi Bằng Tường cách đây khoảng chục năm, sang làm việc nên cũng ko dc khám phá nhiều

Thanh Sumail

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi chỗ làm dịch vụ giấy thông hành ạ,tại HN có không các cụ!

NT_Nghia

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy BT ko đẹp và sầm uất, nhiều địa điểm vui chơi như đi Đông Hưng bên Móng Cái

avn

Xe điện
Cụ phải làm ở lạng sơn ạ, đi cửa khẩu nào thì làm sổ thông hành ở phòng XNC ở tỉnh đó ạ
Thông hành thì chỉ đi trong ngày thôi hả cụ? Ở lại qua đêm nhất thiết phải làm visa thì tốn kém quá nhỉ.

Mrlee0808

Xe hơi
e mới sang đc tung của từ cốc lếu thôi, chưa có dịp nào đi sâu vào quần chúng nước bạn

xuanha_ng

Xe điện
đúng rồi cụ, cụ ra phòng xuất nhập cảnh ở Tp lạng sơn, trước cửa có nhiều người làm dịch vụ lắm 250K/ sổ đi qua cửa khẩu hữu nghị nhé, bao gồm cả tiền ảnh luôn, làm qua dịch vụ thì mất khoảng 2~3 tiếng là cụ có sổ (có bằng lái xe tải thì làm nhanh hơn thì phải) đợt của em 8h gọi ký giấy tờ xong thì 9h30 lấy được, thứ 7, chủ nhật vẫn làm cụ nhé. đợt em làm cũng làm vào CN, nên ra sớm cho đỡ đông hình nhu 7 giờ sáng là làm việc rồi.
Em trước đi bằng sổ thông hành thì đến đc Nam Ning và ở được mấy ngày mà cụ ơi. Sao lại chỉ đi về trong ngày thôi a

Spark chevrolet

Xe tăng
Em trước đi bằng sổ thông hành thì đến đc Nam Ning và ở được mấy ngày mà cụ ơi. Sao lại chỉ đi về trong ngày thôi a
Ở mấy ngày mà không phải đăng ký tạm trú á? Giấy thông hành đi về trong ngày, nó là quy định rồi, cán bộ đóng dấu xuất nhập cảnh khi qua cửa khẩu bảo với em vậy mà.

xuanha_ng

Xe điện
Ở mấy ngày mà không phải đăng ký tạm trú á? Giấy thông hành đi về trong ngày, nó là quy định rồi, cán bộ đóng dấu xuất nhập cảnh khi qua cửa khẩu bảo với em vậy mà.
Trước em tự phượt đi tự túc, bạn nó làm sổ thông hành ở HN luôn, nhẩy xe sơn đức đi Nam Ninh mấy ngày luôn, đi cả biển Hắc Hải. Chi phí rẻ bèo. Giờ ko biết ai làm đc cái sổ như thế. Bạn em giờ nó định cư nước ngoài rồi chả nhờ đc

Spark chevrolet

Xe tăng
Trước em tự phượt đi tự túc, bạn nó làm sổ thông hành ở HN luôn, nhẩy xe sơn đức đi Nam Ninh mấy ngày luôn, đi cả biển Hắc Hải. Chi phí rẻ bèo. Giờ ko biết ai làm đc cái sổ như thế. Bạn em giờ nó định cư nước ngoài rồi chả nhờ đc
Thế chắc khi làm sổ đã làm luôn tạm trú rồi, cụ nào làm kiểu này chắc nhờ bên dịch vụ tư vấn. giờ đi cửa khẩu nào làm sổ thông hành ở phòng xnc ở tỉnh đó, làm sổ đi cửa khẩu hữu nghị lạng sơn thì ko đi được cửa khẩu móng cái.

winnghiepdu

Xe điện
Có sợ bị lừa o cụ?
Em mới đi Đông Hưng, nói chung đi lại dễ dàng, đồ ăn, xe cộ bên đó khá rẻ,cảm giác rẻ hơn cả bên vn mình. Ngôn ngữ em nghĩ ko phải lo, vì người việt mình bên mấy tp vùng biên nhiều ,mà mấy người làm dịch vụ bên đó họ cũng biết chút ít tiếng việt. Như ở đông hưng toàn người việt mình làm bên đó, từ quán ăn đến siêu thị,đa phần người việt cả