Em vệ sinh nội soi dàn lạnh

mrQuick8x

Xe điện
Chuẩn bị đợt nóng nữa, em ủn thớt này lên để các cụ tham khảo.

mrQuick8x

Xe điện
Em ở đông anh, gần cầu TL. Đi làm ở nam từ liêm cụ ạ
Thực ra Spark ko có gì phức tạp cả nên gara nào cũng làm được, quan trọng là gara nhiệt tình, ko chê làm xe cỏ thôi. Cụ làm khu vực đó thì có thể qua gara Tuấn Hải chỗ cây xăng ngã tư Vạn Phúc Tố Hữu. Xe nào cũng làm hết, tay nghề tốt, chủ tư vấn sửa chữa có tâm, giá hợp lý. Điều hòa thì có chỗ cụ ty MAY LANH OTO chỗ đường Thành Thái. Em có thông tin như vậy gửi cụ. Chúc cụ có nhiều thời gian vui vẻ với em Spark (như em ;;) )

Ghét Già Trâu

Xe tải
Thực ra Spark ko có gì phức tạp cả nên gara nào cũng làm được, quan trọng là gara nhiệt tình, ko chê làm xe cỏ thôi. Cụ làm khu vực đó thì có thể qua gara Tuấn Hải chỗ cây xăng ngã tư Vạn Phúc Tố Hữu. Xe nào cũng làm hết, tay nghề tốt, chủ tư vấn sửa chữa có tâm, giá hợp lý. Điều hòa thì có chỗ cụ ty MAY LANH OTO chỗ đường Thành Thái. Em có thông tin như vậy gửi cụ. Chúc cụ có nhiều thời gian vui vẻ với em Spark (như em ;;) )
Cám ơn cụ, em mua xe lần đầu mới xúc em spark 2011. Thấy cũng hơi run cụ ạ =))

Ghét Già Trâu

Xe tải
Với mức tua đó mà máy nổ tròn, ko bị giật là quá đẹp. Cụ bât điều hòa thấy tua tăng lên cỡ 950-1000 là chuẩn.
Thank cụ, vậy em yên tâm rồi :D
Đợt này bận quá, lấy xe về mà chưa cho đi kiểm tra được. Vẫn chạy phà phà. Mỗi tội hơi ồn ào =))