[Thảo luận] Em vừa bị 2 thằng nghiện nhét chân vào bánh xe ăn vạ, chuyện cũ biết rồi mà vẫn bị

NTVH

Xe hơi
Hoan hô tinh thần của bác hmpstudio :41: :41: :41:

Đề nghị anh em OF noi gương

kieninlove

Xe tăng
Thông báo. Hôm nay, 12h3...pm 24/08/2009 cũng bị xong, Chả là em vừa làm vài cốc ở Thái hà vê, qua chỗ đó em ( mất công hôm qua tìm chả thấy ) gặp chuyện tương tự.
Mia hôm nay 02 thằng ôn con gặp hạn roài. :'(:'(:'(
Nó Đập vào xe em, kêu dùng lại, em táp vào sân điện ảnh hỏi chuyện gì. thằng ngồi sau nó bảo em va quệt vào nó , chèn lên chân nó, lúc e rẽ bào đường nhánh để sang Láng ( em thấy rõ lúc đó là một thằng ngồi xe nổ máy. một thằng đang ngồi vỉa hè tự nhiện đứng dậy nhẩy lên xe máy )
Em bảo thôi đựoc rồi . Cho xem chân ( *** lúc đó nó đi giầy , hoho ) để xem làm sao. Vừa nói xong nó khuỵu xuồng .. chắc đau lắm. :'( . Em liền Nâng niu Bàn Chân Việt và xem va nói thôi tôi đang bận chú cầm tạm 50 k đi ra massage chân cho tôi.
cả 02 đứa đều kêu không được.... ( *** được đấy- hôm nay bố mầy đang rảnh đây :41: ) đòi phải đi khám, thuôc men v.v... ---> 500k. hoho :41:
Các pác luu ý, lúc đo mấy tay xe ôm, và bọn vỉa hè , cũng bu lại đông lắm, chắc có hội rồi đây. May mà lúc đò em để xe cách khoảng 10m. không xxx vào lại lắm chuyện.
Em bảo không đủ tiên , có 50k thôi. Thôi để tôi ra xe lấy. Bọn nó ( 02 đứa + cỡ khỏang 04 thằng ruồi ) không cho và lên chặn đầu xe . sợ em chuồn đây. hoho :))
Em bảo thế để tôi gọi thằng ban đang ngồi trong xe đem tiền ra. ( các chu tưởng xe em đi có 02 người ) em bảo là gặp phải tai nan GT, chèn bánh xe qua chân mấy anh.
Ho hoho thằng bàn em xuống dúi thêm 05 k nữa nhung nó không chịu. Thằng bạn em bực quá bảo : ĐM, bọn bố mày đang diễn kịch đấy, từ nãy đến giờ bay mẹ hêt bia rồi, phí hết bia của bố mày. Thê là trong xe em lại xuống thêm 03 thằng em nữa ( toàn trên 65kg, dân công trường cả ). Thế là kéo sâu vào trong bãi đỗ xe để đưa tiền ( hoho em bit ngay mấy thăng nhà minh nó làm giè rồi) em ra xe bật diều hòa ngồi cho mát. Khỏang 5p sau thấy 04 thàng ra cười phớ lớ. Mấy bà hàng nước vỗ tay nhiệt liệt :41:
Hóa ra vào đấy chúng nó phang dập *** nó bàn chân cả 02 thằng luôn. Mấy thằng ruồi mặt xanh chuồn sạch.
Em đã xử xong ngồi pót lên cho các bác mừng.
:6::6::6::6::6::)):)):))
Cụ đi đông thì còn ok, chứ đi 1 hay 2 mình thì làm thế nào, theo em cứ 113 hoặc CAP là ok :6:

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Phải tạo cho bọn khốn này phong cách ứng xử Pro hơn các cụ ợ. Anh em tổ chức đi tuần đê. Vài lần ăn đòn là bọn nó sẽ ứng xử pro hơn đấy. Bác nào cũng lít lít đưa các em nó thế này thì tạo thành tiên lệ xấu quá đi.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Ngon đới cụ. Em nghĩ anh em mình rủ nhau đi làm vai hiệp như cụ hmpsudio nữa đê. Vài lần thế này em thề là bọn nó sẽ giải nghệ.

Thông báo. Hôm nay, 12h3...pm 24/08/2009 cũng bị xong, Chả là em vừa làm vài cốc ở Thái hà vê, qua chỗ đó em ( mất công hôm qua tìm chả thấy ) gặp chuyện tương tự.
Mia hôm nay 02 thằng ôn con gặp hạn roài. :'(:'(:'(
Nó Đập vào xe em, kêu dùng lại, em táp vào sân điện ảnh hỏi chuyện gì. thằng ngồi sau nó bảo em va quệt vào nó , chèn lên chân nó, lúc e rẽ bào đường nhánh để sang Láng ( em thấy rõ lúc đó là một thằng ngồi xe nổ máy. một thằng đang ngồi vỉa hè tự nhiện đứng dậy nhẩy lên xe máy )
Em bảo thôi đựoc rồi . Cho xem chân ( *** lúc đó nó đi giầy , hoho ) để xem làm sao. Vừa nói xong nó khuỵu xuồng .. chắc đau lắm. :'( . Em liền Nâng niu Bàn Chân Việt và xem va nói thôi tôi đang bận chú cầm tạm 50 k đi ra massage chân cho tôi.
cả 02 đứa đều kêu không được.... ( *** được đấy- hôm nay bố mầy đang rảnh đây :41: ) đòi phải đi khám, thuôc men v.v... ---> 500k. hoho :41:
Các pác luu ý, lúc đo mấy tay xe ôm, và bọn vỉa hè , cũng bu lại đông lắm, chắc có hội rồi đây. May mà lúc đò em để xe cách khoảng 10m. không xxx vào lại lắm chuyện.
Em bảo không đủ tiên , có 50k thôi. Thôi để tôi ra xe lấy. Bọn nó ( 02 đứa + cỡ khỏang 04 thằng ruồi ) không cho và lên chặn đầu xe . sợ em chuồn đây. hoho :))
Em bảo thế để tôi gọi thằng ban đang ngồi trong xe đem tiền ra. ( các chu tưởng xe em đi có 02 người ) em bảo là gặp phải tai nan GT, chèn bánh xe qua chân mấy anh.
Ho hoho thằng bàn em xuống dúi thêm 05 k nữa nhung nó không chịu. Thằng bạn em bực quá bảo : ĐM, bọn bố mày đang diễn kịch đấy, từ nãy đến giờ bay mẹ hêt bia rồi, phí hết bia của bố mày. Thê là trong xe em lại xuống thêm 03 thằng em nữa ( toàn trên 65kg, dân công trường cả ). Thế là kéo sâu vào trong bãi đỗ xe để đưa tiền ( hoho em bit ngay mấy thăng nhà minh nó làm giè rồi) em ra xe bật diều hòa ngồi cho mát. Khỏang 5p sau thấy 04 thàng ra cười phớ lớ. Mấy bà hàng nước vỗ tay nhiệt liệt :41:
Hóa ra vào đấy chúng nó phang dập *** nó bàn chân cả 02 thằng luôn. Mấy thằng ruồi mặt xanh chuồn sạch.
Em đã xử xong ngồi pót lên cho các bác mừng.
:6::6::6::6::6::)):)):))

Vikhanh

Xe máy
:77::77::77::77: cụ. Cụ nhiều tiền nhỉ? Thế mà cụ còn bảo là "đã nghe có người kể". Cụ làm thế là chúng nó lại diễn trò với người khác. Thế nhỡ người khác vì lý do nào đó không có tiền thì sao? Cụ không thấy anh em trên này lên án cái việc đưa tiền cho mấy thằng đấy như thế nào à?

Nhân việc này, cụ cũng tập cho mình một thói quen là đừng bao giờ đỗ sát vạch, và cũng đừng bao giờ xuất phát trước mấy thằng xe máy đang đỗ đầu xe cụ. Em thì không bao giờ. Nhanh chậm vài giây, thậm chí vài phút chả ảnh hưởng đến ai cả. Cứ cho chúng nó đi trước, thằng nào đèn xanh mà cố tình không đi thì chả phải đến lượt mình, bọn đằng sau nó lên nó táng cho ngay, cái tội cản trở giao thông.
cụ nghĩ giống em, em vote cụ (b)

coldwinter

Xe tải
Em hay đi 1 mình hoặc đi với ông anh, mà ông ý còm nhom chứ, em thích cái trò tiền giả đấy ạ, chứ phang thì cũng thích lắm nhưng lực bất tòng tâm, với lại sợ nhất cái trò kim tiêm hoặc nó thủ đồ lạnh theo, hic

dangkimthu

Xe tăng
Nghe chuyện cụ mà bực cả mình, sao ko vào 87 Láng Hạ mà xử lý chúng :mad::mad::mad:
Hè hè, bảo chúng nó là nhà anh ngay đây thoai, đi vs anh về nhà anh lấy mấy lít cho nhanh khỏi rồi dẫn nó vào 87 cho hơn 40k mem of lỗi họ hàng ra chửi rủa:)):)):))

Carens2009

Xe điện
Cụ hmpstudio hay quá.Cụ đi đông thì làm được thế chứ mấy cụ đi một mình hoặc đi với gấu thì chúng cũng không làm gì được nó.Em nghĩ như thế nên gọi xxx đến giải quyết đằng nào cũng mất tiền rồi

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Chỉ có táng và táng thôi các cụ ạ. Mình nắn gân tí là chúng nó chùn bước đầu rồi. chứ tiền giả k ổn, cụ nào còn bảo xì tiền giả cho xxx, nó kiểm tra thấy tiền giả, nó thích thì lại khối việc lằng nhằng ý chứ. E thấy cách kiếm cái mũ CA, Bộ Đội để trong xe là ổn nhất, sau đấy k đc táng cho trận

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt vướng quả long leg, nên không làm gì được 2 thằng nghiện rùi :)

Slowly

Xe tải
Bác Hppstudio ơi bác ở đâu thế,khi nào em gặp 2 thằng như vậy em còn gọi bác đến ứng cứu

Colla09

Xe hơi
Sau khi (...) các bác có chộp cái ánh không? Có thì cho mẹt chúng lên để anh em nhận diện, đê bác?
- Em thấy :^)nghi nghi, có vẻ như đúng là 2 cái thằng đã làm quen với nhà em tháng này năm ngoái!

Carens2009

Xe điện
Đúng thế cụ chủ thớt hôm nào đi qua đấy thấy 2 thằng đấy thì làm cái ảnh cho mọi người nhận dạng với

Europe

Xe buýt
Đúng thế cụ chủ thớt hôm nào đi qua đấy thấy 2 thằng đấy thì làm cái ảnh cho mọi người nhận dạng với
Ảnh thì em không chụp được vì trời tối quá. Em có số điện thoại của nó rồi. Đứa em em làm bên CA TP đang dò tìm 2 thằng đó, chắc là tóm được nó nhanh thôi.

totorauxom

Xe điện
Hơ hơ, may quá, xe em có cái còng số 8, gặp nó em kẹp vào túi quần chìa ra chắc chúng nó tha các bác nhỉ
Mà ai bây giờ bị nhớ chụp ảnh nhé

Carens2009

Xe điện
Ảnh thì em không chụp được vì trời tối quá. Em có số điện thoại của nó rồi. Đứa em em làm bên CA TP đang dò tìm 2 thằng đó, chắc là tóm được nó nhanh thôi.
Cụ khi nào có thông tin của nó ,cụ thông báo lên đây cho mọi người biết với nhé.Em là cáy cái bọn như thế lắm

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Haha, cụ ko thủ sẵn mấy tép thuốc Tàu í, tặng 2 bạn í luôn cho tèo nhanh, các cụ OFers nhà mìn đỡ bị dính chưởng như cụ nữa!(b)(b):21:

cụ à, sao lại xui bạn OF tàng trữ ma túy vậy? :21:
chuẩn bị liều thuốc chuột có phải vưỡn hợp pháp không ạ? :41:

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Vâng, đúng là hôm nay em xử lý hiền lành. Em đang đi với chân dài nên "chiến" không tiện (chửi nhau cũng không dám, hic). Hôm nay có chiến cũng hơi bất lợi vì "bảo bối" hỏng (dùi cui điện hỏng mất roài) mà nó có tận 2 thằng.
Xe trông tử tế nên nó mới nhòm ngó, chứ phóng con Lada thì nó chẳng thò chân vào làm gì.
em có ý kiến thế này bác ạ:

nếu lần sau bác đi cùng chân dài mà gặp rắc rối như thế, bác điện cho em nhá, em mang đồ đến cho bác rồi em chở chân dài thoát khỏi chỗ đó an toàn cho ạ, bác yên tâm ở lại mà chiến bọn nó tan tành luôn. (b):21: