[Cần bán] Em xả nốt 1 chiếc bàn học thông minh , hạn chế gù lưng và cong vẹo cột sống giá tốt nhất toàn quốc

Số điện thoại
0844412222
Giá
2,750,000 VNĐ
Địa chỉ
Ngõ 300 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

illusion

Xe buýt
Cả bộ này bao nhiêu cụ?F1 e lớp 10 ngồi dc k hay chỉ hs tiểu học ,trung học ah?
Bộ này em hết hàng rồi cụ cần thì oder thôi ạ. Giá 7tr trọn bộ về tay
Bàn size to 60 x 1m2 nên ngồi thoải mái đến hết cấp 3 cụ nhé. Có thể điều chỉnh độ cao cả bàn lẫn ghế ạ

Ghế xanh bao nhiêu xèng cụ ơi!
Ghế không bao nhiêu tiền vậy
Ghế xanh mấy tiền thế cụ chủ?
Gửi các cụ ạ. Ghế xanh em còn đúng 3 chiếc. Cụ nào chốt sớm em freeship cho các cụ
- Ghế học thông minh rời còn 4 chiếc màu hồng, 3 chiếc màu xanh : 2750K / cái ( Giá thị trường trên 3 triệu ) Tính năng thì rất nhiều mời các cụ xem ảnh phía dưới ạ
Đủ phụ kiện đi kèm:1 bộ bọc ghế tháo ra tháo vào để giặt , 1 dây đai giữ người,

PAPAZA

Xe hơi
Bộ này em hết hàng rồi cụ cần thì oder thôi ạ. Giá 7tr trọn bộ về tay
Bàn size to 60 x 1m2 nên ngồi thoải mái đến hết cấp 3 cụ nhé. Có thể điều chỉnh độ cao cả bàn lẫn ghế ạ

Gửi các cụ ạ. Ghế xanh em còn đúng 3 chiếc. Cụ nào chốt sớm em freeship cho các cụ
- Ghế học thông minh rời còn 4 chiếc màu hồng, 3 chiếc màu xanh : 2750K / cái ( Giá thị trường trên 3 triệu ) Tính năng thì rất nhiều mời các cụ xem ảnh phía dưới ạ
Đủ phụ kiện đi kèm:1 bộ bọc ghế tháo ra tháo vào để giặt , 1 dây đai giữ người,
Ah vâng,để em hỏi bạn nhà e.Trc e lấy của cụ ít ghế bàn vp,cụ có kho o ngõ 300 đúng k nhỉ

vuanhanghi

Xe điện
Em hỏi ngu tý là ngày xưa trẻ con học toàn ghế nhựa với ghế đẩu thẳng đứng mà em có thấy thằng nào bị gù đâu nhỉ mà giờ để ra lắm loại bàn ghế chống gù nhỉ???

illusion

Xe buýt
Em hỏi ngu tý là ngày xưa trẻ con học toàn ghế nhựa với ghế đẩu thẳng đứng mà em có thấy thằng nào bị gù đâu nhỉ mà giờ để ra lắm loại bàn ghế chống gù nhỉ???
Ngày xưa có ông nào đeo kính cận đâu cụ :) Sao giờ lắm ông đeo kính cận thế. Chưa kể bị từ bé nữa cơ cụ ạ.

vuanhanghi

Xe điện
Ngày xưa có ông nào đeo kính cận đâu cụ :) Sao giờ lắm ông đeo kính cận thế. Chưa kể bị từ bé nữa cơ cụ ạ.
Cận thị e ko nói, vì do điện thoại, vi tính, tivi.
Nhưng sản phẩm bàn ghế quả thực là marketing thái quá.

illusion

Xe buýt
Cận thị e ko nói, vì do điện thoại, vi tính, tivi.
Nhưng sản phẩm bàn ghế quả thực là marketing thái quá.
Cái này chắc cụ biết rồi vẫn nhưng vẫn cố hỏi. nếu là ở 1 bài thảo luận thì e sẽ còm kiểu khác. Nhưng đây là bài e bán hàng nên e chỉ nói đơn giản là đời sống ngày càng phát triển, có điều kiện thì cứ đồ nhiều tính năng mà dùng thôi, tất nhiên là không có cũng không khẳng định là bị gù đc .
- Cụ cứ coi như nó là cái bàn học thông minh bình thường có thế thay đổi chiều cao để sử dụng với từng lứa tuổi đến hết cấp 3 đi cũng đủ đáng tiền bỏ 1 lần 7tr rồi . Giờ mua 1 bộ bàn học bình thường cũng 2-3tr . Cụ có đảm bảo dùng từ lớp 1 đến cấp 3 với cái bàn đó đc không ?
- Còn cái mặt bàn nó điều chỉnh được độ nghiêng và cái ghế nó nắn thẳng lưng nó không chống gù như cụ nói thì nó cũng giúp ngồi đúng tư thế tạo thói quen
- Nhiều chỗ họ chi phí mặt bằng cao bán 10-20 tr em thấy là phí , marketing thổi phồng lên thì đúng. nhưng với 7tr dùng lâu dài em lại nghĩ là rẻ.
Chẳng tội gì phải so cái tiêu chuẩn ngày xưa với bây giờ. ngày xưa bồn cầu xí do cũng dùng được. giờ bồn cầu họ sấy nóng lạnh . tự rửa .đèn led lung linh. Chả giải quyết gì cả, người có tiền họ vẫn mua ầm ầm đấy thôi

vieteuro

Xe container
Ra để còn kiếm tiền của phụ huynh chứ

illusion

Xe buýt
Ngồi thế này bị chạm gối rồi
Nên để 75cm là vừa
đây là khách mới mua chụp ảnh lại gửi feedback bên em thôi ạ. bao giờ ngồi vào học thì mới chỉnh cụ a

hoasungvnn

Xe hơi
Cả bộ 2,7tr hay như nào đó cụ chủ

Lionking288

Xe tải