Em xin có ý kiến!

beefburger

Xe tăng
MỊ xe Mer đểu lắm, hay hỏng lắm, chi phí cả đống tiền, em là em léo thích mer thý gì cả. Đi chán vãi cải lái, sóc òng ọc, sờ vào cái gì cũng khó cũng đắt nói chung là em léo thích.
Ôi quên mất thêm dòng nữa, nhưng.....lại nhưng cơ mà em léo đi xe gì ngoài em nó được thế mới khổ. Hôm trời rét căm căm chở gấu đi đã lên xe cứ đòi ấm thật ấm, em cho 27 độ xì toàn hơi than quạt cho nóng vã mồ hôi em bên này em chơi 20 cho mát đỡ bị vướng ví thằng nào cả cho đỡ khó chịu.

beefburger

Xe tăng
Bác ấy đi con mec C 180 130 ngựa, đổ phần mềm C63 vào tự dưng lên thành 193 ngựa đấy, hoành lắm
Vì nhà saube đi phân khối nhớn quá nên chắc hay bị xxx bắn hay sao mà đỏ lòm hết cả lên thía nhỉ

beefburger

Xe tăng
Cái mà cụ Long hỏi là điều mà các dòng xe rẻ tiền khong làm được đấy. Tròi lạnh thi sẽ có gió nóng ở dưới chân và hai cửa gió hai bên ngoài , cửa gió trung tâm nếu để chế độ auto thì sẽ luôn cấp gió lạnh để nguòi ngồi trong xe không cảm thấy ngột ngạt mà sẽ thay thoải mái khi lái xe, cái này chắc sẽ làm cho nhiều người tưởng lầm là xe có vấn đề.
Ừ hồi đầu a cũng tưởng thế, vì thấy cửa gió bên ngoài thì ấm ơi là ấm cơ mà ở giữa lại gió lạnh bình thường. Còn cái này nữa không biết huỳnh có để ý không nha, nếu mùa hè để chế độ điều hòa AUTO thì sẽ tùy thuộc ánh mặt trời chiếu vào khu nào nhiều và nóng thì nó sẽ tập trung xì gió khu vực đó mạnh hơn còn khu vực khác sẽ yếu đi, anh cứ thấy có chỗ thì ù ù rõ mạnh có chỗ lại yếu làm anh cứ tưởng nó bị tắc cửa gió cơ hê hê hê

khanhtammc

Xe đạp
em thấy các kụ bàn luận thật sôi nổi,thật vui...hôm nọ hỏi ý các kụ về lắp cảm biến lùi của xe em(dòm lại đăng kiểm thì té ra là E200k sản xuất năm 2004 cho nên ko có cảm biến lùi~X()cho nên hôm nay em "liều mình như chẳng có" lắp lun bộ cảm biến lùi mết in Hồ Cẩm Đào, vì cảm biến của hãng thì đắt lòi, em chẳng xèm...tính đi tính lại nó cũng chỉ phát ra tiếng tít tít cảnh báo là có chướng ngại vật để mình chú ý hơn thôi...quan trọng là mình cẩn thận là chính. lắp xong chẳng thấy "nó" báo lỗi gì cả...khoái quá\:D/\:D/\:D/

Evo

Xe tải
MỊ xe Mer đểu lắm, hay hỏng lắm, chi phí cả đống tiền, em là em léo thích mer thý gì cả. Đi chán vãi cải lái, sóc òng ọc, sờ vào cái gì cũng khó cũng đắt nói chung là em léo thích.
Ôi quên mất thêm dòng nữa, nhưng.....lại nhưng cơ mà em léo đi xe gì ngoài em nó được thế mới khổ. Hôm trời rét căm căm chở gấu đi đã lên xe cứ đòi ấm thật ấm, em cho 27 độ xì toàn hơi than quạt cho nóng vã mồ hôi em bên này em chơi 20 cho mát đỡ bị vướng ví thằng nào cả cho đỡ khó chịu.
Đồ đạc thì đắt nhưng có bán rẻ thì lại không dám lắp Bác Long nhá

beefburger

Xe tăng
Đồ đạc thì đắt nhưng có bán rẻ thì lại không dám lắp Bác Long nhá
Vầng ạ, lắp vào lại sợ nó không tương thích hì hì hì. Cậu bạn em lần trước bảo em là bị chúng nó bẻ mất cái lô gô cao cao ở đầu xe vào hãng hơn triệu bạc mà lên LÒ ĐÚC có thằng bán có vài trăm, mua về lắp vào đi một thời gian rửa xe thế quái nào nó lại cử xỉn và bạc đi chả còn bóng nữa thế mới đău chứ.

thanhha0289

Xe máy
Cái mà cụ Long hỏi là điều mà các dòng xe rẻ tiền khong làm được đấy. Tròi lạnh thi sẽ có gió nóng ở dưới chân và hai cửa gió hai bên ngoài , cửa gió trung tâm nếu để chế độ auto thì sẽ luôn cấp gió lạnh để nguòi ngồi trong xe không cảm thấy ngột ngạt mà sẽ thay thoải mái khi lái xe, cái này chắc sẽ làm cho nhiều người tưởng lầm là xe có vấn đề.
C230 cua em cũng vậy, đó là điều bình thường.