[Thảo luận] Em xin lỗi cụ Ếch vều môi vì em sáng nay ở lối rẽ Giải Phóng - Linh Đàm ạ!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sáng nay em đi làm trễ hơn thường nhật, qua lối rẽ vào Nguyễn Hữu Thọ lại gặp đoàn Tàu hàng rùa bò nên tắc cứng lúc gần 8am.

Em đang bám sát vỉa hè để đợi rẽ phải, về số mo giữ chặt chân phanh thì thấy Ếch nhà em hơi rung rung kèm theo âm thanh sột sột!:-s

Nhìn gương chiếu hậu thì thấy một bác Ếch cùng màu, vàng ánh kim đời 2010, nhưng không cùng hội Ếch đang ghếch đầu lách ra để vượt lên trước em! Sau khi quẹt vào em bác ấy vội vàng lùi lại và lại nghe roạt roạt!~X(

Rốt cuộc bác ấy lách ra được và nhấn ga xông thẳng vào làn ngoài vac chạy thẳng mất hút luôn!b-(

Em chả buồn xuống xe, cũng chả thèm nhớ biển số, và chả thấy logo OF phía sau.

Đến công ty mới nhìn lại mông Ếch nhà thì thấy một đám sơn xe bác kia còn bám lại trên cái cản sau bằng thép ống uốn sơn tĩnh điện em đặt gia công ở Trần Nhật Duật!:P

Nếu bác Ếch sáng nay có vào OF chơi thì cho em xin lỗi nhé!
Môi Ếch nhà bác chắc là vêu lên vì em rồi!

Dưng mờ em vẫn muốn dù chỉ là một nụ cười và cái gật đầu tỏ ý sorry chứ không phải hành động chạy trốn như bác đã làm sáng nay ạ!

smallboy

Xe tăng
cụ xuống bắt đền cái ống sắt khác chứ , ai lại để ống sắt dính sơn thê xấu xe bỏ xừ

Chip&Nghe

Xe tải
Chuẩn không cần chỉnh, một lời sorry.1 votka cho bác

ZAD Viet

Xe điện
Cái tít thớt!
Em lại tưởng V2 nhà Cụ cắn V2 nhà người ta!
Chắc là lần sau Bác ấy sẽ từ tốn hơn. :)

Ngoc Phan XLS

Xe container
cụ xuống bắt đền cái ống sắt khác chứ , ai lại để ống sắt dính sơn thê xấu xe bỏ xừ
Cái ống của em nó cứng lắm, lại sơn tĩnh điện nên bền lắm nữa! Em lùi vào tường cả ống lẫn sơn cũng chả hề hấn gì. Em sụt hai chân trước xuống cát mà con Ếch khác móc cáp vào ống đó kéo lên luôn!

Em chỉ thương bác Ếch kia thôi ạ!

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chắc bác ý nhìn xe cụ biết là không làm sao nên té khẩn trương cho kịp giờ làm ý mà:D. Mời cụ một ly cho dễ ngủ!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sáng nay em đi làm trễ hơn thường nhật, qua lối rẽ vào Nguyễn Hữu Thọ lại gặp đoàn Tàu hàng rùa bò nên tắc cứng lúc gần 8am.

Em đang bám sát vỉa hè để đợi rẽ phải, về số mo giữ chặt chân phanh thì thấy Ếch nhà em hơi rung rung kèm theo âm thanh sột sột!:-s

Nhìn gương chiếu hậu thì thấy một bác Ếch cùng màu, vàng ánh kim đời 2010, nhưng không cùng hội Ếch đang ghếch đầu lách ra để vượt lên trước em! Sau khi quẹt vào em bác ấy vội vàng lùi lại và lại nghe roạt roạt!~X(

Rốt cuộc bác ấy lách ra được và nhấn ga xông thẳng vào làn ngoài vac chạy thẳng mất hút luôn!b-(

Em chả buồn xuống xe, cũng chả thèm nhớ biển số, và chả thấy logo OF phía sau.

Đến công ty mới nhìn lại mông Ếch nhà thì thấy một đám sơn xe bác kia còn bám lại trên cái cản sau bằng thép ống uốn sơn tĩnh điện em đặt gia công ở Trần Nhật Duật!:P

Nếu bác Ếch sáng nay có vào OF chơi thì cho em xin lỗi nhé!
Môi Ếch nhà bác chắc là vêu lên vì em rồi!

Dưng mờ em vẫn muốn dù chỉ là một nụ cười và cái gật đầu tỏ ý sorry chứ không phải hành động chạy trốn như bác đã làm sáng nay ạ!
Em vẫn chưa hình dung ra một lão đi Ếch mà lại có hành động như vậy.

Phần nhiều chắc mượn xe!

capriconus

Xe tải
xe cụ dán phim LLumar, em có nhìn thấy người đâu mà cười với lại đang đông, em cũng đang vội. sr bác nhé

Jaispierre

Xe buýt
cụ chủ kể chuyện hay thía:))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Bác Ngọc Phan không về chỗ hội nhà Ếch đang xúm đông xúm đỏ vào đặt mua lọc dầu, lọc gió điều hòa...
bác về gấp đê :)
Lão ấy có rồi, ứ mua nữa đâu mà rủ rê :D

pippolinus

Xe tải
Đang tắc đường dừng xe lại xử lý mọi người chửi chết, em chạy lên cho nó thoát đường sorry cụ nhé :">

binhtx83

Xe buýt
Dạo này ra ngoài lại lắm sự cố quá cụ nhỉ. Hôm em đi quệt gương vào xe làn bên cạnh hàng xóm là phải ngó đầu ra gật gù xin lỗi ngay.

Dan du an

Xe cút kít
Bây giờ ra đường em chỉ ước ao là em được lái xe chở rác. Chú nào thích hôn hít thì cứ việc. Hôn càng nhiều càng yêu.

Planet

Xe đạp