Em xin review về chung cư mà các cụ đang ở. Em ở Thanh Xuân ạ

kiamorningslx

Xe buýt
E tính làm căn 3 ngủ ai qua chơi ở lại luôn cụ ạ cho tiện. Cụ nhận nhà ở thích bảo em nhé. Thực ra e ko quá gấp gáp, cứ thấy ưng thì múc thôi ạ
Em tuần sau mới nhận nhà nhưng hóng cccm cùng khu đến nhận rồi thì em thấy cũng khá cụ ạ.

Quang cảnh bên ngoài, có khuôn viên, có đường nội bộ khá rộng, 3 tầng hầm thông đế nên chỗ gửi xe khá thoải mái.

Có đầu chờ kết nối ra Khuất Duy Tiến

Cửa vào dùng 3 loại: thẻ từ, chìa cơ và mật khẩu

Bếp

Thiết bị điện

Vệ sinh

Nếu cụ không gấp về nhà ở em thấy cụ nên mua 3 ngủ bên Spring, 3 ngủ bên đấy đều 2 mặt thoáng. Bên tòa Spring và S2 đều là tòa vĩnh viễn, giao cơ bản thôi, ko có bếp, thiết bị điện và vệ sinh, cụ có thể tự hoàn thiện theo ý thích. Giờ cụ mua lại của dân cư giá tốt phết đấy, đợt vừa rồi em cũng mua lại của dân. Chúc cụ có lựa chọn phù hợp nhé.

tuanrs

Xe tải
bê tông ứng lực trước bác ợ
không xây cái đấy thì khó có các cái nhịp đua dài như êco green lắm
Em thấy có hộ bên eco green hay eco dream em không nhớ rõ, có nói rằng dùng tấm bê tông ghép nứt ghê lắm

minh dương29

Xe đạp
Có bác nào mua chung cư goldseason chưa ạ? cho e xin ít ý kiến với, ở tỉnh mua nhà cho con lên học không biết đường nào mà lần :(( Tiện thể bác nào có căn khu thanh xuân 2 tỉ đổ về giới thiệu e với

minh dương29

Xe đạp
Có bác nào mua chung cư goldseason chưa ạ? cho e xin ít ý kiến với, ở tỉnh mua nhà cho con lên học không biết đường nào mà lần :(( Tiện thể bác nào có căn khu thanh xuân 2 tỉ đổ về giới thiệu e với

phongcvl

Xe hơi
E có cái thu nhập thấp linh đàm của bọn hud.15 tầng.1 tầng 8 hộ.2 thang máy.ở ngon choét hihi

tbi

Xe đạp
Căn 60m rẻ nhất bên gold season bao nhiêu tiền các cụ nhỉ? Tòa vĩnh viễn ý ạ.

katenguyen

Xe điện
Căn 60m rẻ nhất bên gold season bao nhiêu tiền các cụ nhỉ? Tòa vĩnh viễn ý ạ.
Em có căn tầng 22 cụ ạ, em bán bằng giá hợp đồng 2.088 tỷ, có gia lộc

azano

Xe hơi
E đang ở Cienco 1 (Vietcombank Thành Công) thấy ổn. ko có khu trung tâm thương mại nên tương đối yên tĩnh, ko nhộn nhạo. Nhà thì cũ rồi, chắc tầm chục năm rồi, nhưng ở thấy cũng ổn, cư dân tòa nhà thân thiện, BQL ổn, ko vđ j. Cụ có thể tham khảo. Hoặc bên Centre Point cho đẹp, mới, có TTTM đầy đủ hết, nhà đa dạng diện tích có căn nhỏ. 2 tòa này chưa thấy dính phốt gì đáng ngại cả.
Chào cụ em cũng đang có ý định tham khảo mua lại 1 căn bên Cienco 1, cụ đang ở căn nào vậy có thể tư vấn giúp em được không, mời cụ rượu trước !

HuongCrv

Xe điện
Chào cụ em cũng đang có ý định tham khảo mua lại 1 căn bên Cienco 1, cụ đang ở căn nào vậy có thể tư vấn giúp em được không, mời cụ rượu trước !
Ban quan tâm chugn cư C1 thành công phải không ạ! Không biết cụ quan tâm căn mấy ngủ, hiện tại mình còn khá nhiều căn

Tòa này 18 tang, tang 1 là sàn thương mại CDT quản lý, tang 2-7 là trả lại cho cư dân, tang 8-18 là dung để bán thương mại.
Giá bán căn 2 ngủ 61m2 là 41tr/m2; căn diện tích 88m2 là 39tr/m2.

phanchinghi

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Ban quan tâm chugn cư C1 thành công phải không ạ! Không biết cụ quan tâm căn mấy ngủ, hiện tại mình còn khá nhiều căn

Tòa này 18 tang, tang 1 là sàn thương mại CDT quản lý, tang 2-7 là trả lại cho cư dân, tang 8-18 là dung để bán thương mại.
Giá bán căn 2 ngủ 61m2 là 41tr/m2; căn diện tích 88m2 là 39tr/m2.
em là cư dân ở đây cụ ợ.
cụ có đc cư dân ở đây nhờ bán lại để lấy căn diện tích to nhiều ko?
em thấy giá 39/40 - ko tiện ích có vẻ hơi căng

HuongCrv

Xe điện
Mình bán căn thương mại của Chủ đầu tư thôi bạn ơi. Tiện ích thì nó đc hưởng lợợi từ hạ tang sẵn có của khu chợ thành công. Khu trung tâm h toàn giá như vậy,huhu!

gacan

Xe tăng
E tính làm căn 3 ngủ ai qua chơi ở lại luôn cụ ạ cho tiện. Cụ nhận nhà ở thích bảo em nhé. Thực ra e ko quá gấp gáp, cứ thấy ưng thì múc thôi ạ
E chính chủ GSS cần bán căn 3 ngủ. Giá HD ký với cdt mua đợt đầu 2.58 tỷ. E bán = giá đó luôn. Tất cả các phí sang tên e chịu. Cụ quan tâm inbox e nhé.

gachipchip

Xe tải
E chính chủ GSS cần bán căn 3 ngủ. Giá HD ký với cdt mua đợt đầu 2.58 tỷ. E bán = giá đó luôn. Tất cả các phí sang tên e chịu. Cụ quan tâm inbox e nhé.
Cụ cho cháu thông tin căn này nhé, cháu đang quan tâm khu này

Tdtung.vsl

Xe đạp
Tình hình là em phải mua chung cư thôi các cụ ạ, nhà mặt đất có con nhỏ khó ở lắm. Mặc dù nói thật là em hơi bị ác cảm chung cư tẹo, dưng mà hiện tại nó là giải pháp duy nhất của em.

Em thì em chưa ở chung cư bao giờ nên em ko có kinh nghiệm chọn dự án, chọn căn bla bla...
Em chỉ cần chỗ nào đấy ổn định, ở ko phải suy nghĩ nhiều, ko có nhiều mối lo, căn bản là em tin vào kinh nghiệm các cụ (các cụ ở rồi ý ạ, không phải các cụ bán dự án :D), giả dụ mà các cụ ở rồi, thấy ổn thì chắc em cũng ổn. Nhu cầu của em chỉ là chung cư nào thoáng, dịch vụ ổn định, cơ sở vật chất ổn định, túm lại là nó cứ bình bình ổn định không có gì đặc biệt là được. Để yên tâm đầu óc còn công tác việc khác :D

Hoặc các cụ từng ở chung cư nào, thấy nó có nhược điểm gì, hoặc chê bai các cụ cũng chê cho em tham khảo nhé, để em có thêm kinh nghiệm chọn ạ.
Em cám ơn các cụ nhiều, giả dụ nếu có về làm hàng xóm e nhất định hậu tạ (bằng quần áo nhà e trồng được nhé :D)
Cụ cho xin cái tài chính để e tư vấn cho cụ

caisua

Xe lăn
Tiêu chí chọn chung cư của em sau 15 năm ở TH-NC và đã mua thêm vài căn cho thuê:
- Ban công đông nam và ko có tường hướng tây để mỗi năm chỉ cần bật đh 3 tháng nóng nhất, cây trồng tốt tươi
- Tầng cao (20 trở lên thì tốt) để yên tĩnh và ko muỗi, chuột
- Xa ống đổ rác để ko bị mùi và tiếng rác rơi trong ống
- Xa thang máy để đỡ ồn và ít người đi qua cửa nhà mình

Anhtuyen2016

Xe hơi
Để mình xem lại xem có nhà nào bán ko. Dạo trước thỉnh thoảng cũng có nhà dán ở bảng tin rao bán nhà.

Được gửi từ iPhone 6s - Otofun