em xin thông tin về đường 1B với ạ

Mr Noob

Xe tăng
tình hình là đầu tháng 8 em và bà xã định làm 1 chuyến du lịch bụi từ Thái Nguyên lên Lạng Sơn theo đường 1B. Dự định đi trong 2 ngày = 2B thôi. các bác thổ địa hoặc có kinh nghiệm về cung đường này thì cho em xin với. Cụ thể là xxx có bắn tốc đọ kô? trên đường có cần lưu ý gì và dọc đường có chỗ nào ăn uống tốt thì các bác chỉ em với. em hứa sẽ "vuốt" các bác nếu gia đình có điều kiện :69:
sau khi đi về em sẽ "phọt" ảnh hàu các cụ tới nơi tới chốn. em xin cảm ơn các cụ đã quan tâm và đọc bài của em:41:

Bommeo

Xe tải
Đã lâu lắm rồi tôi không đi cung này (từ 1990). Theo tôi cụ nghỉ ăn trưa tại Bắc Sơn hoặc lên hẳn Lạng Sơn. Đường có nhiều đèo dôc, cụ đi hai bánh nên thận trọng, cần có đồ chữa xe mang theo. Mà cung đường này cũng ngắn thôi cụ ạ
Chúc cụ đi an toàn vui vẻ nhé.

tiger

Xe tăng
Đường rất tốt, vắng 2 Bác cứ yên tâm mà đi.
Ăn trưa tại Bắc Sơn có quán đồ rừng khá ngon, giá hợp lý (chủ quán là .... kiểm lâm). Quán ngay đầu thị trấn, nằm bên phải đường.
Nếu đi từ TN thì theo em lên hẳn thành phố LS mà đánh chén cho nó có không khí, ăn ở Bắc Sơn nặng bụng đi tiếp hơi mệt ợ

hum nay là giữa tháng 8 chắc vc cụ chủ thớt đi từ lâu rồi các cụ ạ:)):)):))

Tùng0937444444

Xe tải
Số 10 cụm dân cư 810 - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà
Website
www.canthuexe.com
tình hình là đầu tháng 8 em và bà xã định làm 1 chuyến du lịch bụi từ Thái Nguyên lên Lạng Sơn theo đường 1B. Dự định đi trong 2 ngày = 2B thôi. các bác thổ địa hoặc có kinh nghiệm về cung đường này thì cho em xin với. Cụ thể là xxx có bắn tốc đọ kô? trên đường có cần lưu ý gì và dọc đường có chỗ nào ăn uống tốt thì các bác chỉ em với. em hứa sẽ "vuốt" các bác nếu gia đình có điều kiện :69:
sau khi đi về em sẽ "phọt" ảnh hàu các cụ tới nơi tới chốn. em xin cảm ơn các cụ đã quan tâm và đọc bài của em:41:
2B bác khỏi lo tốc độ , nó có bắn xong tuýt bác , bác về số quay đầu vọt thẳng là xong , nó không bắt được bác đâu :))