ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mờ Tê

Xe buýt
Từ từ đã cụ ợ! Đợt off tới này phải chuẩn lại thông tin cụ thể tí! Email không phải ai cũng check thường xuyên nên giải pháp email chưa hẳn đã hay khi cần liên lạc!
Em đang tính xem nên làm cái "group email or YM" ở chỗ nào đó để liên lạc cho hội Ếch đây!
Theo em thì cứ alo cho nhanh và chóng ạ :D

Tribute

Xe container
Em trả lời ở trển bác nhé!
Trưa mai thì em cũng không bận nhưng không hiểu các cụ khác thế nào!?
Sáng mai em sẽ đi rửa xe, cafe, bác rảnh thì ới em nhé!
Để tiện ọp ẹp chui, hay off trù bị gì đấy, Em đề nghị: ngoài các buổi off chính thức, có thời gian địa điểm cụ thể từng lần được Chủ tịt phê chuẩn, các kụ chọn cho 1 địa điểm tương đối trung tâm, có chăm sóc xe ổn, có coffe hay bia bọt nhẹ nhàng gì đấy Publish lên để anh em nào rảnh thì off chui cuối tuần khỏi cần hẹn trước.

Tưởng lần này off ngay và luôn, chờ tận cuối tháng nghe nó xa quá, thèm quá cơ.

escape T

Xe tải
quả này cụ PHAN kêu gọi anh em các tỉnh khác về off hết đê.hề hề.em ngồi uống bia ngóng tin các cụ.sắp tết nhất rồi anh em còn alo qua thăm nhau. hai nữa là off xem xe cụ nào có gì hay về còn làm thêm nữa.hôm tới đi off cụ nào thừa cho em xin cái logo dán mông dọa xxx cái nhé.
Từ từ đã cụ ợ! Đợt off tới này phải chuẩn lại thông tin cụ thể tí! Email không phải ai cũng check thường xuyên nên giải pháp email chưa hẳn đã hay khi cần liên lạc!
Em đang tính xem nên làm cái "group email or YM" ở chỗ nào đó để liên lạc cho hội Ếch đây!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Để tiện ọp ẹp chui, hay off trù bị gì đấy, Em đề nghị: ngoài các buổi off chính thức, có thời gian địa điểm cụ thể từng lần được Chủ tịt phê chuẩn, các kụ chọn cho 1 địa điểm tương đối trung tâm, có chăm sóc xe ổn, có coffe hay bia bọt nhẹ nhàng gì đấy Publish lên để anh em nào rảnh thì off chui cuối tuần khỏi cần hẹn trước.

Cuối tuần thường thì sáng thứ 7 có vài người hay alo cafe rửa xe hút bụi! Các cụ tính lại coi có được không?
Máu thì ngày mai luôn đi nào!!!:-w

Mờ Tê

Xe buýt

Ý kiến của Cụ rất hay đấy ợ @};-
Mình nên có 1 nơi (gọi là lô cốt) để A E cứ tiện thì qua...off chui...off lủi gì cũng đc :))

ryannguyen712

Xe máy
Off đi các cụ ơi! Em dang thèm bia và volka ;))

escape T

Xe tải
chuyện trong chai,chuyện ngoài chai.muốn nên sự nghiệp lớn,ta vẫn phải lai rai. mai nhà mình là tiên tửu nhé.bác nào hay ăn nhậu cho địa điểm chung kết đi.
Cuối tuần thường thì sáng thứ 7 có vài người hay alo cafe rửa xe hút bụi! Các cụ tính lại coi có được không?
Máu thì ngày mai luôn đi nào!!!:-w

Ngoc Phan XLS

Xe container
chuyện trong chai,chuyện ngoài chai.muốn nên sự nghiệp lớn,ta vẫn phải lai rai. mai nhà mình là tiên tửu nhé.bác nào hay ăn nhậu cho địa điểm chung kết đi.
Hé hé. . . Anh em tinh thần lên cao vút thế này mà chả thấy Chủ Tịt đâu!!!

Cụ Từ mô rồi??? Sáng mai không thấy là em réo sớm đới!!!:D

Tribute

Xe container
Chào mừng cụ đoàn tụ cùng anh em nhà ếch. Chuyến đi Sapa của kụ ngon lành nhể!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Kính báo các cụ! Chủ Tịt vừa ủy quyền cho em vì đang bận cưỡi Ếch ngoài đường!
Sáng mai cả nhà mình sẽ có cuộc Đại hội trù bị tại Climax Cafe (ngay trong Cung Văn Hóa Hữu Nghị - vào cổng phía Trần Hưng Đạo) các cụ nhé!
Thời gian thì tầm 9:30am đổ ra!
Ai đến trước thì chiếm chỗ giùm kẻ đến sau nhé!
Tinh thần là cà phê đã! Bia bọt nhiều cũng mệt, nhưng nếu đông đủ và bị rủ rê thì em cũng thuộc loại "khả năng từ chối kém"!
Good Weekend cả nhà!

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Có thế chứ. 10h em qua. Cafe 1 tý, đủ mâm là vút. Dưng mà chưa có số cầm chân của các cụ. Đến nơi nhận nhau sao vậy ta??? :-o

vietanhp

Xe hơi
Sáng mai cả nhà mình sẽ có cuộc Đại hội trù bị tại Climax Cafe (ngay trong Cung Văn Hóa Hữu Nghị - vào cổng phía Trần Hưng Đạo) các cụ nhé!
Tinh thần là cà phê đã! Bia bọt nhiều cũng mệt, nhưng nếu đông đủ và bị rủ rê thì em cũng thuộc loại "khả năng từ chối kém"!
Good Weekend cả nhà!
Hay quá, mà lại có việc hẹn trước vào thứ 7 này rồi...
đành chờ vụ tiếp theo vậy :(

Tribute

Xe container
Good Weekend cả nhà!
Thôi xong, mai em bận mất rồi, để xem có tranh thủ được tí không!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng

Trước anh em ếch cũng đã tính đến việc kiếm 1 chỗ rửa xe cuối tuần, vụ này có mấy anh em thỉnh thoảng tổ chức đươc. Nhưng do ít người quá nên bữa đực bữa cái, giờ thành viên đông hơn nên các cụ ngâm cứu và cho ý kiến về việc rửa xe sáng thứ 7 nhé

quả này cụ PHAN kêu gọi anh em các tỉnh khác về off hết đê.hề hề.em ngồi uống bia ngóng tin các cụ.sắp tết nhất rồi anh em còn alo qua thăm nhau. hai nữa là off xem xe cụ nào có gì hay về còn làm thêm nữa.hôm tới đi off cụ nào thừa cho em xin cái logo dán mông dọa xxx cái nhé.
Anh em ếch ở các tỉnh mà về được thì hay quá, còn gì quý bằng :x Ở tỉnh khác thì em không rõ, ở Hải Phòng họ nhà ếch cũng có mấy cụ, các cụ ý lười lên thì anh em tìm cách vẽ vời chương trình hay hay 1 tý dụ các cụ ếch HP và các tỉnh khác nữa về, chương trình hay có khi còn dụ được mấy cụ ếch SG ra cũng chưa biết chừng \:D/
@ Cụ escape T: Em còn logo ạh cụ ra đi em đích thân dán mông vợ 2 cho cụ. Nhưng em dặn trước là logo OF ứ doa được xxx đâu, logo OF dán mông chỉ có tác dụng duy nhất là khi vào mấy chỗ nhạy cảm: lạy các cụ OF em ở bụi này ... lạy đúng cụ Ô phở thì các cụ ý sẽ cờ hụp tý ảnh ọt về mách anh em :D

Khát beer...Khát beer..quáaaaaaaaaaaaaaaaa.
Mà sao trời lại nóng thía ko bít :))
Cứ cafe đã rùi từ từ tính tiếp :)
Có thế chứ. 10h em qua. Cafe 1 tý, đủ mâm là vút. Dưng mà chưa có số cầm chân của các cụ. Đến nơi nhận nhau sao vậy ta??? :-o
Vâng, cầm chân em đây ah: 0913382611
Còn muốn ko alo chỉ nhận bằng hình ảnh thì: cụ cứ kiếm hội nào trông nhôm nhoam 1 tý, bùi bụi 1 tý ... đại khái 1 thứ đều có 1 tý thì đấy là mấy lão hội Ếch :D

sáng mai em bận roài. các cụ cứ chiến đấu đê.
Sáng mai cụ nào rảnh thì ra chém gió cùng anh em cho rôm, cụ cũng vậy, không ra được thì chỉ mất phần chém gió, không bị xử lý chi hết ... Nhưng chủ nhật tuần sau mà cụ không bố trí ra được thì anh em xử lý đủ đấy, trốn mấy nhát rồi [-X

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nhà Ếch nổi xung lên tí nào!

Em thấy nhà khoát già lượn lờ ở đây mãi mà im thin thít là sao???

Trạng thái
Thớt đang đóng