Thảo luận Everest chính thức có bản 2.0 4wd AT

thuongxenat

Xe tải
V
Nói thật Fortuner mà bán đúng giá ko kèm lạc + thái độ Sale Toy bớt chảnh đi thì chưa chắc tôi chọn cọc Everest đâu !

Nhưng đặt cọc ko có nghĩa là sẽ mua bằng mọi giá nhé, chẳng qua sắp đến ngày công bố gia rồi thì chờ tí cho vui. Khả năng cao tôi sẽ nhảy sang Trailblazer thôi !!!
Vâng anh. E ko có ý gì nhưng anh cứ chờ xem. Sau 29.8 anh ko lấy em mời anh qua làm thủ tục nhận lại tiền cọc, e vẫn muốn bán 1 chiếc xe tốt cho anh với mọi thứ tốt nhất. Nhưng e thấy a có 1 xíu hơi nóng vội ạ.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Ford quá ảo tưởng về giá, ví như con focus titaniun lúc mới ra định giá 900 triệu bán không được bây giờ giảm còn hơn 700 không ai mua, Hi vọng ford rút kinh nghiệm lần này, ford chưa công bố giá là nghe
ngóng tình hình đối thủ và thị trường thôi chứ bọn nó tính giá xong cả rồi, ford vẫn tham ăn dày lắm
Riêng con focus nó ko hợp thị hiếu ở VN. Có bán 500-600 cũng ko bán đc đâu cụ ạ.
Nói chung thương hiệu Ford ở VN rất kém, kém hơn cả kia Hyundai, nên ai máu thì chơi thôi.
Kể cả giá everest về 800 giá Fortuner lên tỉ6 thì Fortuner vẫn cho eve hít khói thôi.

Korea old 1.6

Xe buýt
Nói thật Fortuner mà bán đúng giá ko kèm lạc + thái độ Sale Toy bớt chảnh đi thì chưa chắc tôi chọn cọc Everest đâu !

Nhưng đặt cọc ko có nghĩa là sẽ mua bằng mọi giá nhé, chẳng qua sắp đến ngày công bố gia rồi thì chờ tí cho vui. Khả năng cao tôi sẽ nhảy sang Trailblazer thôi !!!
Đệch.....sale Toy chảnh thế nào cụ? Lấy cái dép lội chuồng lợn vả vào mặt thằng nào chảnh như cụ bảo hộ em.

Khách hàng với em ko phải là thượng đế nhưngn thằng nào ăn mứt nhờ dich vụ môi lưỡi mà chảnh gặp em vả cho rơi hàm.

Em cũng đặt và ký 2 nơi eve mặc dù ban đầu thích phò tủn. Cứ chờ xem dẫu sao tới tầm này rồi ko thiếu lựa chọn. Xác định bản 4x4 trên 1,3 là next.

quang191981

Xe hơi
Giá như cả thị trường mà thông thái khôn ngoan như các cụ trong đây có phải tốt không. Chỉ tại những thằng kiếm ra đồng tiền dễ quá rồi thiếu hiểu biết nên nó cứ mua bằng mọi giá nên vô tình làm cho giá xe cứ phi mã

lapin

Xe container
Giá như cả thị trường mà thông thái khôn ngoan như các cụ trong đây có phải tốt không. Chỉ tại những thằng kiếm ra đồng tiền dễ quá rồi thiếu hiểu biết nên nó cứ mua bằng mọi giá nên vô tình làm cho giá xe cứ phi mã
Theo cụ thì thằng nào kiếm tiền dễ, hay cứ thằng nào bỏ tiền ra mua xe đấy, là kiếm tiền dễ?:D

Chỉnh sửa cuối:

tuanphong1909

Xe máy
Cụ biết giá eve chưa, ai khẳng định giá Eve cao, ai dám cho giá chính xác bây giờ, muốn biết đắt rẻ cụ chờ sau 29.8 nhé.
Tôi chưa biết nên tôi mới bảo nếu giá nó 1t4 thì tôi qua trail chứ tôi có khẳng định đâu nhỉ. Không phải một mình tôi mà tôi chắc rằng tất cả a em trong diễn đàn ai cũng suy nghĩ như vậy thôi. Xe của anh chưa đủ tầm để tự tin thét giá nào kh cũng mua cả

ajmclean

Xe tải
Tôi chưa biết nên tôi mới bảo nếu giá nó 1t4 thì tôi qua trail chứ tôi có khẳng định đâu nhỉ. Không phải một mình tôi mà tôi chắc rằng tất cả a em trong diễn đàn ai cũng suy nghĩ như vậy thôi. Xe của anh chưa đủ tầm để tự tin thét giá nào kh cũng mua cả
E là cứ >1.25 là quay đầu trail :) mặc dù rất kết eve

thuongxenat

Xe tải
E chưa có vinh dự thử xe EV mới. Nhưng FT bán chạy có lý do của nó chứ.
Bác qua mua 4tun để biết lý do đi ạ. Con eve ko bán chạy ở vn vì có lý của nó. Nhưng e biết nếu bác đi ford bây giờ bác sẽ gét tô. E nói, chắc chắn bác ko tin. Nhưng eve giá giờ cũng cạnh tranh bác ạ.

thuongxenat

Xe tải
E là cứ >1.25 là quay đầu trail :) mặc dù rất kết eve
Bác mua x trailz đi ạ. E cũng đã làm nissan 2 năm, 2 xe đáng đi bây giờ là navara vl và teana 2.5sl nhập mỹ là đáng đi trong số các model và phân khúc dc nissan bán tại vn. Còn x trail nếu ngon ko giảm giá như tụt váy đâu bác ạ. E ko chê hãng khác nhưng cái gì cũng có lý do riêng ạ. Hjhj. E chém tý các bác bỏ qua nhé.

Tôi có anh bạn vừa lấy Peugeot 5008 và anh ấy cũng bật mí là xũng hóng hở EV mới này ...nhưng thấy cách rào rậu làm giá này anh ta sang quất luôn PG 5008 và anh ý hài lòng dù xiền có vênh hơn xíu xíu thôi ! Nhưng anh ý hài lòng ! Toii cũng chạy thử rồi ...cũng ưng ưng !

Mấy bố sales khệnh khạng của Ford tự đuổi khách đi mà ko biết !

Nhẽ thôi, đây là còm cuối cùng của tôi ở thớt này và tôi cũng có chọn lựa riêng của mình ...tiền trao cháo múc !

Các cụ cứ tuỳ Duyên nhá ! Cơ mà đứa nào nó ép thì bye khẩn trương ạ !

thanh040506

Xe trâu
Bác mua x trailz đi ạ. E cũng đã làm nissan 2 năm, 2 xe đáng đi bây giờ là navara vl và teana 2.5sl nhập mỹ là đáng đi trong số các model và phân khúc dc nissan bán tại vn. Còn x trail nếu ngon ko giảm giá như tụt váy đâu bác ạ. E ko chê hãng khác nhưng cái gì cũng có lý do riêng ạ. Hjhj. E chém tý các bác bỏ qua nhé.
Sâu ơi là sâu.
Người ta bẩu Trailblazer cơ mà☺☺☺

ke0kul

Xe buýt
kiểu nói chuyện của bạn này rất bất cần. haizzz