[Funland] Facebook

lexushop

Xe hơi
Có cụ nào bị tình trạng giống em không ạ , trên máy em cài 4 trình duyệt : Opera , Cốc Cốc , IE , Chrome thì chỉ mỗi Cốc Cốc là vào được face , nhà em dùng mạng VNPT. Mà dạo này bọn FPT nó chặn mạng VNPT ko vào được trang vozforums.com rồi thì phải

vuchau132

Xe máy
VOZ nghe nói đang đóng cửa để bảo trì, còn fb cụ cứ đổi DNS là vào được. Nhà em VNPT vẫn chạy phà phà cụ nhé

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Chặn tất mà. em vào xem Fc được, commen thì có lúc được có lúc treo cả Wifi luôn, toàn phải khởi động lại.
cu lú càng ngày càng *********

Ut.Minh

Xe container
Có cụ nào bị tình trạng giống em không ạ , trên máy em cài 4 trình duyệt : Opera , Cốc Cốc , IE , Chrome thì chỉ mỗi Cốc Cốc là vào được face , nhà em dùng mạng VNPT. Mà dạo này bọn FPT nó chặn mạng VNPT ko vào được trang vozforums.com rồi thì phải
Em dùng VNPT em vào face được mà ta
Voz hiện em cũng không vào được đang định chạy job ên đó mà sáng giờ vào check box không được , rum đó dạo này chuối quá
Ngày thường Team em cũng có lúc có người k vào được.
Mà khi vào được phải dùng IE chứ các trình duyệt khác chẳng đăng nhập được toàn bị văng ra
Ai chém gió chửi nhau qua đó toàn sửu nhi không dễ bị điên theo :|

Frezia

Xe máy
hiện giờ nhiều diễn biến căng nên hay bị chặn lắm cụ ạ, em thì vẫn dùng bình thường, thi thoảng bị chặn thì chịu thoai, làm việc khác như càfe chém gió chẳng hạn ợ.