Tin tức Fadil lỗi con đội thủy lực

Trạng thái
Thớt đang đóng

Keep

Xe điện
E mới học lái lúc đó chỉ muốn mua con rẻ để va đập đỡ xót cụ ạ, mà e lại k thấy đẳng cấp gì ở cái Merc, chỉ là thấy bảo nó an toàn và nội thất thấy đẹp thì chốt thôi
Mợ phải xem thực tế - giống như đến xem máy lọc ấy ạ. Đừng nghe đứa nào nói

philong.ktnn

Xe đạp
Đừng nghe chúng nó nói - Hãy xem chúng nó làm !
Gogo Tv là thằng đểu , mua xe ghi ten vào đội tinh hoa , xong cố tình chọc ngoáy cho xe báo áp xuất lốp , kêu ù ù , rồi cố tình làm cho hệ thống loan xạ lên , vinfast đã bảo im đi lại còn cố kiện vinfast ra công an !
Ủa, sao lại có người nói ngược như bác mà cung nói được nhỉ. Vin nó kiện ông gogo chứ ông gogo có kiện Vin đâu.
nếu nó chọc ngoáy ngoài mà hỏng xe Vin nó vả cho ngay. Đàng này Vin doạ xong không làm được gì phải đi sửa lại cho ông gogo mới cay chứ

Keep

Xe điện
Đừng nghe chúng nó nói - Hãy xem chúng nó làm !
Gogo Tv là thằng đểu , mua xe ghi ten vào đội tinh hoa , xong cố tình chọc ngoáy cho xe báo áp xuất lốp , kêu ù ù , rồi cố tình làm cho hệ thống loan xạ lên , vinfast đã bảo im đi lại còn cố kiện vinfast ra công an !
Đúng cụ nhỉ, nhưng kiện thì phải ra tòa chứ 😅😅

Keep

Xe điện
Kiện lại ko ra toà được , thế nó mới a cay
Gogo TV nó thue luật sư xịn đứng về công lý , không sợ thằng nhiều tiền chơi bẩn là một nhẽ
Nhẽ nữa thằng cu Gogo TV tuy nó thế nhưng nó lại nói đúng , thế là toi luôn 50 tỷ Us xanh ! Thêm nữa nó cũng di gân vì nó biết rằng đông đảo người Việt chân chính ủng hộ nó
Thế là nó nhấn ga .... zdot , và cả 1 Ban to lớn với ông gì mặt kên kên nhưng chả làm gì được nó !
Thế cụ bẩu ra toà thì làm gì được nó ! Tiền đè chết người chứ không mang ra làm giẻ lau lau vết nhơ nhuốc trong lòng người tiêu dùng được đâu !
Nghèo thì hèn - chịu thôi!

Junying1607

Xe tải
Đốn mạt thì đúng rồi đấy cụ !
Lúc còn bé thì em không biết , lúc lớn lên thì em cũng không biết
Nhưng lúc sang học địa chất ở Nga , buôn bán áo gió , tất thái , quần xịp thái , rồi áo phao , áo băng đạn ở дом 5 , bán hàng ngoài chợ thì tâng 1 lúc lên nhiều giá , hoặc dìm hàng cơ số cao của người buôn bán lương thiện để lấy hàng giá rẻ thì em biết . Lúc ở Ukraina Cũng gian manh lừa trên dối dưới phết cụ ạ , nhất là giai đoạn làm vàng , cụ nào ở Nga mà chả biết
Lúc làm mỳ tôm đi vay nợ tùm lum cũng gian hùng phải biết ! Cái này trên ngay Otofun nhiều cụ từng một thời ở Nga buôn bán cũng biết !
Em thì được lớp trên kể lại cho nhiều chuyện nghe cũng giật mình lắm ,
Luồn cửa trước cúi cửa sau , gian manh hối lộ , chia lô tách thửa ,triệt hạ đối thủ chiêu trò đủ kiểu , em cũng biết
Và giờ thì là lập lờ nguồn gốc xuất xứ để bán hàng dan mác dán tem tây , âu đủ kiểu thì ai của biết !
Người có tài thì họ hành động giúp dân giúp nước.
Được như ngày hôm nay thì bán mỳ tôm, đi vay nợ hay cọ hố xí đều vinh quang hơn nhiều người bất tài vô dụng chỉ ngồi một chỗ lên giọng bới móc, phán xét người khác !
Chúc cụ vui

datto70

Xe điện
Có mỗi cái vụ GOGO-VIN mà nhiều cụ nhai đi nhai lại, Người chứ có phải Trâu Bò đâu, mà nhai cỏ cả đêm. :)) Không có cai gì mới để viết à??????

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Có mỗi cái vụ GOGO-VIN mà nhiều cụ nhai đi nhai lại, Người chứ có phải Trâu Bò đâu, mà nhai cỏ cả đêm. :)) Không có cai gì mới để viết à??????
Chuyện cả thế giới mới có 1 trường hợp. Nhắc đi, nhắc lại cũng là thường. Phải ngạo nghễ chứ.
>:)

Compresso

[Tịch thu bằng lái]
-Giang hồ chưa tên tuổi nổi muốn khẳng định vị trí hay trở nên có số có má - Thì nổ súng , đâm chém giết người !
- Ca sỹ chưa tên tuổi - muốn nổi tiếng thì - Để lộ vài ba clip nóng mức độ trơ trẽn cao !
- Các cô gái muón được sự tương tác cao trên mạng thì - Cố để lộ hàng hoá , cởi bỏ mọi thứ lấp lấp ló ló - post lên Facbook
- Khá bảnh muốn nổi thì - Đốt xe máy , Live stream
- Lều báo muốn nổi thì mỗi ngày viết dăm bảy bài vụ này hãm hiếp , vụ kia chém người , vụ kia nữa cờ bạc nổ súng !
- Hãng xe năm cha ba mẹ chả tuổi gì muốn nổi đình đám - Thì kiện gogo Tv ra công an,
Chỉ thẳng mặt Reutrers mà rằng - kể cả bên mỹ tao cũng kiện và sẵn sàng đưa ra công an !

poiuy

Xe cút kít
Để cho bọn họ tấu hài cũng vui mà. Đọc lại thớt cũ mấy năm trước để giải trí đê cụ.

Minhphuongutc

Xe tải
Người có tài thì họ hành động giúp dân giúp nước.
Được như ngày hôm nay thì bán mỳ tôm, đi vay nợ hay cọ hố xí đều vinh quang hơn nhiều người bất tài vô dụng chỉ ngồi một chỗ lên giọng bới móc, phán xét người khác !
Chúc cụ vui
Mình thấy bạn đi phán xét người khác hơi nhiều đấy, thân ái^^

Compresso

[Tịch thu bằng lái]
Mình thấy bạn đi phán xét người khác hơi nhiều đấy, thân ái^^
Cụ ấy nghĩ thế thật đấy ạ !
Nhưng tiếc là cụ ấy chưa biết cái truyền thống báo công an bên nga bắt trắng hàng anh em đồng hương , Rồi lại mua lại giá bèo , Lại bán lại cho anh em , ai muốn mua phải chịu cắt cổ !!!
Rồi bơm tiền cho công an Nga , để làm trùm xó chợ , sống trên đầu trên cổ đồng hương , đồng bào nó ăn vào máu rồi , giờ chả thay đổi được đâu , giờ có mạng internet , dễ gì một tay múa trong bị , tay kia che mắt người
Mà mãnh liệt nó tiêm vào đầu rồi , không thay đổi được đâu - chỉ khi bị cho ra đi ngậm ngùi cay đắng mới biết , lúc đó đã muộn !

Chỉnh sửa cuối:

Junying1607

Xe tải
Nhưng tiếc là cụ ấy chưa biết cái truyền thống báo công an bên nga bắt trắng hàng anh em đồng hương , Rồi lại mua lại giá bèo , Lại bán lại cho anh em , ai muốn mua phải chịu cắt cổ !!!
Rồi bơm tiền cho công an Nga , để làm trùm xó chợ , sống trên đầu trên cổ đồng hương , đồng bào nó ăn vào máu rồi , giờ chả thay đổi được đâu , giờ có mạng internet , dễ gì một tay múa trong bị , tay kia che mắt người
Mà mãnh liệt nó tiêm vào đầu rồi , không thay đổi được đâu - chỉ khi bị cho ra đi ngậm ngùi cay đắng mới biết , lúc đó đã muộn !
Cay đắng đâu không biết nhưng em đi con fadil ghẻ 2 năm nay thấy hài lòng quá chừng... chỉ buồn cười có một số cụ chui rúc ở xó này phán chuyện thiên hạ. Mà chả giải quyết được cái vấn đề gì. Người ta mua vẫn cứ mua . Xe bán top vẫn cứ top. Khổ thế :)))))

Compresso

[Tịch thu bằng lái]
Cay đắng đâu không biết nhưng em đi con fadil ghẻ 2 năm nay thấy hài lòng quá chừng... chỉ buồn cười có một số cụ chui rúc ở xó này phán chuyện thiên hạ. Mà chả giải quyết được cái vấn đề gì. Người ta mua vẫn cứ mua . Xe bán top vẫn cứ top. Khổ thế :)))))
Thì em có nói gì đến chuyện cụ mua hay bán xe đâu !
Xe cộ mỗi người mỗi thích , cụ đã thích mà không mua thì đó là chưa đi hết đam mê ,
Chỉ là câu chuyện ngoài lề em bàn tý thế thôi , chứ em thật cụ nó chết em chả béo lên , nó sống vương giả em chả gầy đi
Đúng đôi khi nhìn lại mình thấy phí thời gian dính chuyện thị phi không đâu !
Mời các cụ cứ mua , cứ mãnh liệt tự hào đi thôi !

Junying1607

Xe tải
Thì em có nói gì đến chuyện cụ mua hay bán xe đâu !
Xe cộ mỗi người mỗi thích , cụ đã thích mà không mua thì đó là chưa đi hết đam mê ,
Chỉ là câu chuyện ngoài lề em bàn tý thế thôi , chứ em thật cụ nó chết em chả béo lên , nó sống vương giả em chả gầy đi
Đúng đôi khi nhìn lại mình thấy phí thời gian dính chuyện thị phi không đâu !
Mời các cụ cứ mua , cứ mãnh liệt tự hào đi thôi !
Nhân chuyện cụ nói mãnh liệt tự hào. Em thấy là chẳng ai mua xe Vin mà nói mãnh liệt tự hào. Toàn thành phần nào đó nhét chữ vào mồm người khác ấy chứ. Haha

Keep

Xe điện
Hình như cụ Keep đổi phe hay sao à :D
Dạo này ngồi hóng phốt lỗi mà Vin lại chơi trò đưa App ra chiều khách, e thấy mất cân bằng quá nên xoay trục tí cho AE đỡ tủi thân thôi mà cụ

Minhphuongutc

Xe tải
K bỗng dưng nhiều người k ưa, k có lửa thì làm sao có khói. Các con zời cứ ở đấy mà mãnh liệt.

Trạng thái
Thớt đang đóng