Chi hội FC TVC "Đá bóng cho khỏe - Đạp ga cho máu!"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Song Hong

Xe buýt
Hôm nay ngày 25/3/2011 FC TVC chính thức làm lễ xuất quân cho mùa giải 2011. Trận đầu ra quân FC TVC đã xuất sắc giành chiến thắng trước FC HMV với tỷ số 6-3. Đời e đi đá bóng chưa thấy đội nào tập trung sớm như FC TVC, đúng giờ Ngọ các PCT đã gọi điện ý ới đi ăn trưa để chiều còn đá bóng :)) Hy vọng các trận sau chúng ta sẽ tiếp tục phát huy các tập trung và lối chơi như trong trận nay. Báo cáo ae trong hội là rất nhiều cầu thủ khả năng lái xe thì gà, đặt bánh toàn nhầm nhưng trên sân bóng cũng thứ dữ lắm, chuyền ban, sút xa, sút gần ầm ầm!=))

anhvan2390

Xe tăng
Giải cầu thủ được HLV thay ra thay vào nhiều nhất trận thuộc về cầu thủ mang áo số 30Z - 1634 TOMYLE
Cầu thủ có tên sặc mùi chết chóc, bạo lực nhất trận thuộc về cầu thủ có tên '' Máy chém '' ( anh bị cận đá bóng phải đeo kiếng nhiều lúc rơi kiếng ko nhìn thấy gì thì cứ nhằm chân đối phương mà phang ).
Cầu thủ có thể hình to lớn nhất trận và chạy chậm nhất trận thuộc về cầu thủ Dark night.
To SH: Ông xem thế nào rồi hả ông? cầm mấy củ mà chẳng thấy í ới gì, tiếp tục hay ko để tôi biết còn lo liệu: phương án 60 - 40 nhá.

DarkLights

Xe tải
SH thuê sân mạn cầu giấy đi chứ sân kia xa quá

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cầu thủ hay dc cho vào nồi lẩu và nấu cùng ngải cứu nhất thuộc về cầu thủ : Chicky ( anhvan ) =))

Cầu thủ có khả năng phi thường nhất : A cay đá mới hay thuộc về TCT của chúng ta ( sau khi ăn cùi trỏ anh đá như kiatisut áo vàng )

Song Hong

Xe buýt
Cầu thủ lầm bẩm trên sân nhất là Hùng motul,"Dù má, tao lại chuyền hỏng rồi mày ơi" , "Đù má, sao tao sút trượt nhỉ":D
Cầu thủ đa năng nhất trên sân là Hùng Sài gòn, anh chơi tiền đạo, hậu về - thủ môn( gọi chung là hậu..ôn):D
Cầu thủ dự bị kiên trì nhất, dù thích đá lắm, dù ham mê lắm nhưng vì lý do "tế nhị" đã ko chơi đó là PCT Thắng Amazone:D
Cầu thủ có khuân mặt ngầu nhất, thân hình có cấu hình khủng nhất là Hải Darklight. nhìn anh ko khác John Terry ở xứ sở sương mù:D
Cầu thủ chạy nhiều nhất, đá thiếu cái đầu nhất( do CPU ko tương thích với phần cứng) là anhvan2390:D, cần thận có ngày remove hardware nghe em:))
Cầu thủ teen nhất, hay cười nhất, nguy hiểm nhất( cho cả 2 bên) là mợ Lệ, nàng nguy hiểm cho đội bạn vì trước là tre Teawondo Hà Nội nên hay nhầm mặt đội bạn là quả bóng, còn nguy hiểm cho đội nhà là anh thường xuyên tặng đội bạn những quả pennaty ko hề gây tranh cãi vì lối đá chém đinh chặt sắt"D
Cầu thủ có cái môi và cái cản ARB Bullbar giống nhau đến kỳ lạ là TCT Tranposter, Vừa vào sân bị đội bạn chơi xấu ăn cả cái cùi tay vào mồm, rất tuyên dương anh vì dù đang sốt nhưng vẫn xỏ giầy chơi cùng anh em, đay là 1 cầu thủ có đôi chân rất ngon, e rất kỳ vọng vào TCT đó:)
Cầu thủ hiền nhất, duyên bóng nhất lại có cái tên hơi tỷ lệ nghịch với quả nick hãi hùng là "máy chém" tuy nay đã cận kề bốn soại nhưng vì chưa biết chị em là gì nên năng lượng trong con người anh rất tràn trề:)) ghi 2 bàn và rất có duyên với các pha bóng, giá như các cô gái xinh đẹp như những quả bóng trận này thì giờ này anh đã chăn ấm đệm êm là 2 bàn nữa rồi ấy nhỉ:))
Vui vui vớia anh em, e sẽ post tài chính ra 1 thớt khác nhé:D

Chỉnh sửa cuối:

máy chém

Xe tải
Đội TVC tập đều cũng lên chân lên cẳng SH nhỉ, cũng may trận này có cứu hộ :wink: Trong 6 nhát chém Huyndai iem cũng ké được 2 nhát, các cụ tham gia đi cho khỏe chân. Anh Amazon đã đăng ký tham gia liền 3 năm tiếp theo rồi đấy các cụ ợ \:D/

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
***, hôm nay em có chặt chém dc ai đâu, toàn nhẩy né chân đội bạn. Mình chỉ nguy hiểm với những đòn đá cao nhưng trong đá bóng lại cấm thì làm ăn gì =))

Biết thế ngày xưa học pencak silat

Song Hong

Xe buýt
***, hôm nay em có chặt chém dc ai đâu, toàn nhẩy né chân đội bạn. Mình chỉ nguy hiểm với những đòn đá cao nhưng trong đá bóng lại cấm thì làm ăn gì =))

Biết thế ngày xưa học pencak silat
e học silat, anhvăn học ù té quyền, máy chém học nhu đạo, darklight học tán thủ, amazone là đệ tử của Thiền học,Hùng Motul học thiếu lâm tự( chụp bóng gồng mình như xuống tấn :D), đội mình bảo sao thắng đậm thế :))

mecghi

Xe buýt
Cầu thủ lầm bẩm trên sân nhất là Hùng motul,"Dù má, tao lại chuyền hỏng rồi mày ơi" , "Đù má, sao tao sút trượt nhỉ":D
Cầu thủ đa năng nhất trên sân là Hùng Sài gòn, anh chơi tiền đạo, hậu về - thủ môn( gọi chung là hậu..ôn):D
Cầu thủ dự bị kiên trì nhất, dù thích đá lắm, dù ham mê lắm nhưng vì lý do "tế nhị" đã ko chơi đó là PCT Thắng Amazone:D
Cầu thủ có khuân mặt ngầu nhất, thân hình có cấu hình khủng nhất là Hải Darklight. nhìn anh ko khác John Terry ở xứ sở sương mù:D
Cầu thủ chạy nhiều nhất, đá thiếu cái đầu nhất( do CPU ko tương thích với phần cứng) là anhvan2390:D, cần thận có ngày remove hardware nghe em:))
Cầu thủ teen nhất, hay cười nhất, nguy hiểm nhất( cho cả 2 bên) là mợ Lệ, nàng nguy hiểm cho đội bạn vì trước là tre Teawondo Hà Nội nên hay nhầm mặt đội bạn là quả bóng, còn nguy hiểm cho đội nhà là anh thường xuyên tặng đội bạn những quả pennaty ko hề gây tranh cãi vì lối đá chém đinh chặt sắt"D
Cầu thủ có cái môi và cái cản ARB Bullbar giống nhau đến kỳ lạ là TCT Tranposter, Vừa vào sân bị đội bạn chơi xấu ăn cả cái cùi tay vào mồm, rất tuyên dương anh vì dù đang sốt nhưng vẫn xỏ giầy chơi cùng anh em, đay là 1 cầu thủ có đôi chân rất ngon, e rất kỳ vọng vào TCT đó:)
Cầu thủ hiền nhất, duyên bóng nhất lại có cái tên hơi tỷ lệ nghịch với quả nick hãi hùng là "máy chém" tuy nay đã cận kề bốn soại nhưng vì chưa biết chị em là gì nên năng lượng trong con người anh rất tràn trề:)) ghi 2 bàn và rất có duyên với các pha bóng, giá như các cô gái xinh đẹp như những quả bóng trận này thì giờ này anh đã chăn ấm đệm êm là 2 bàn nữa rồi ấy nhỉ:))
Vui vui vớia anh em, e sẽ post tài chính ra 1 thớt khác nhé:D
Bác Song Hong có khả năng văn học quá. Miêu tả và nhận xét về các cầu thủ rất hay và hài hước.

Chúc mừng chiến thắng của cả nhà nhé.:)

Thích Triton

Xe điện
Thắng ngoài sân nhưng về nhà các a ý lại thua. Đau quá.

DarkLights

Xe tải
sân gần sân FPT ý có quán beer to đùng mới mở gần luôn

amazoncafe

Xe tăng
Mia hôm qua ngồi ngoài nhìn anh em đá mà mình chỉ sợ bị gẫy chân thôi kinh chết cha đi được hehe
Lần sau anh em đá song ra đâu mình tới liền, cẩn thận vẫn hơn

Song Hong

Xe buýt
Sang tuần các cầu thủ sắm ngay đôi giày đinh ngắn để đá sân cỏ nhân tạo nhé, kiểu đinh rất giống gai lốp MT, ko ham hố mua loại giày đá cỏ tự nhiên đinh dài và thưa( kiểu như gai lốp Extreme) sẽ khiến cho cầu thủ dễ lệch cổ chân( gãy láp) lãng nhách ko đáng có:D. E sẽ làm đơn xin BLĐ CLB tài trợ quần áo và bóng thi đấu, nếu ko được phê duyệt ngân sách thì có thể ae ta sẽ mặc áo có nhà tài trợ in trước ngực ví dụ như: Amazone cafe, Indochina media:)) Tóm lại, trăm bó đuốc cũng bắt được con ếch,ko phải cởi trần đâu mãi đâu:))

Thích Triton

Xe điện
Không chừng CLB tennis cũng xin BLD CLB quần áo, vợt và bóng nữa. Tiện thể xin luôn tiền thuê sân đi SH để a lên kế hoạch. À quên còn nước uống nữa rồi sau lày có sức khỏe CLB bảo mình đi nhân giống mình cũng đi nhể.

Song Hong

Xe buýt
hôm nay đau ê ẩm người đi lại chân hình chữ bát :))
đã nghe câu vè của chị em chưa" chân đi chữ bát dứt khoát B... to" anh đang mong đi chân chữ bát lắm đây, mình đi chân chữ nhất mới đau, thảm nào vợ chồng hay cãi nhau thế :))
Không chừng CLB tennis cũng xin BLD CLB quần áo, vợt và bóng nữa. Tiện thể xin luôn tiền thuê sân đi SH để a lên kế hoạch. À quên còn nước uống nữa rồi sau lày có sức khỏe CLB bảo mình đi nhân giống mình cũng đi nhể.
ko thể cào bằng Tennis và bóng đá được đại ka nhé, Tennis cho người giàu, rất tốn kém, CLB làm sao chu cấp được. Bóng đá 10 người chơi chưa bằng 1 người đánh thì BLD CLB mới ký phê duyệt được chớ:D

Chỉnh sửa cuối:

Thích Triton

Xe điện
"Môn" nào cũng thế. Tiền thì khỏe sức, "hậu" khỏe nhiều thứ... Sao lại "phân" biệt.

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
Mất một tuần nay em và bác Đại ca trọc bận với cái vietbuid mà các bác nhà mình ăn chơi sinh hoạt quần quật thế. Làm em ở nhà
nhìn mà chết thèm, thế tuần sau hôm nào lại đi đá tiếp thế bác SH nếu đi thì nt cho em một phát nhé.
Em ra xem rồi mở độ luôn kiếm tí các bác nhỉ.=))

Song Hong

Xe buýt
Mất một tuần nay em và bác Đại ca trọc bận với cái vietbuid mà các bác nhà mình ăn chơi sinh hoạt quần quật thế. Làm em ở nhà
nhìn mà chết thèm, thế tuần sau hôm nào lại đi đá tiếp thế bác SH nếu đi thì nt cho em một phát nhé.
Em ra xem rồi mở độ luôn kiếm tí các bác nhỉ.=))
Trong đội mình có ông A Cheng là đại diện của Ibet888 cài cắm trong đội đó, trận nào bác ý đá bác cứ vào tài mạnh vào cho em, bán lộ lắm, hỏi anhvan thì biết:D

Trạng thái
Thớt đang đóng